[Funland] "Ngày mai, bố mẹ có cãi nhau không?"

buicongchuc

Xì hơi lốp
Em là cụ, mà thấy nhiều cụ trong này bảo vệ ông chồng của chủ thớt được thì cũng thấy lạ
Nguyên một chi tiết, tiền đi chợ đưa cho vợ theo tuần, phải ghi chép báo cáo, hết mới cấp tiếp thì hóa ra còn không bằng osin nhà em ngày xưa, áng chừng và đưa cho người ta đi chợ. Loại này không thể chấp nhận được, bần tiện
Mà đấy là lúc ở nước ngoài, bà vợ vẫn có lương diện đi theo chồng, chứ không phải là ăn bám 100%
Riêng chỗ bôi đậm, em đàn ông cũng không thể chấp nhận được.

CuongNguyenPhuc71

Xe container
Chi li e ko biết nhưng mai lại phải mặc cả vs lái từn ni từng nai đấy. Mợ sẵn sàng chưa :D
Vĩ mô tốt lên. Bank bán được nhiều BĐS. Fed nới lãi suất cho dân Mẽo chi tiêu. Tiền Việt lên giá nên thậm chí có thể tăng tổng lượng tiền để hỗ trợ xuất khẩu

Thành Thị 1

Xe điện
Vậy cũng không quá xa đâu. Thử bus xem sao
10 km đường thông thoáng thì ko sao, đi qua mấy cái chỗ tắc thì đúng là thảm hỏa, e thường mất tới 15 20% công lực khi tới cơ quan, rồi lúc về nhà là hết sạch, sau thấy thế ko ổn, phải thay đổi.
Rồi h thành...7 nghiệp!

Kiên Khùng

Xe điện
Tóm lại mợ thớt chia sẻ chứ không xin lời khuyên. Việc mợ ấy làm, hậu quả mợ ấy chịu. Các cụ tư vấn là việt vị rồi.

Nhimtiu

Xe container
Tình huống kụ thì đầy mợ lại kêu sao hèn thế, không hào sảng zư chồng người ta làm quan zồi sút phát zô mông
Em ngoan lém em mà hết đạn thì đi chợ em đưa ví cho gấu tt gấu thấy hết xiền thì tự động bơm doping vào để em cf mí bia hơi ngay. Thấy thở oxy thì bóp bóng ting ting qua tk ngay. :))

Politeboy

[Tịch thu bằng lái]
Em ngoan lém em mà hết đạn thì đi chợ em đưa ví cho gấu tt gấu thấy hết xiền thì tự động bơm doping vào để em cf mí bia hơi ngay. Thấy thở oxy thì bóp bóng ting ting qua tk ngay. :))
Rồi bao giờ cụ lập thớt than thở bị vợ sút trắng tay thì báo anh em một tiếng

Nhimtiu

Xe container
Tóm lại mợ thớt chia sẻ chứ không xin lời khuyên. Việc mợ ấy làm, hậu quả mợ ấy chịu. Các cụ tư vấn là việt vị rồi.
Vâng em nghĩ mợ thớt Scarlett2024 pot bài lên đây và thớt xôm là mợ ý cũng đc giải toả nhiều rồi còn giải pháp em nghĩ mợ ý đã có và đã quyết rồi cụ ạ. Thực hiện đc sớm ngày nào thì nó nhẹ nhõm và tốt cho mợ ý ngày đó thôi ah.

Dancingwiththewind

Xe điện
Thật ra theo em khôn chợ dại nhà là ổn rồi mợ. Dại cả nhà cả chợ thì không biết quản lý kinh tế trong điều kiện không thuận lợi
Em đang dạy bạn ý quản lý tiền dần dần không biết có ngấm được không?
Chi li e ko biết nhưng mai lại phải mặc cả vs lái từn ni từng nai đấy. Mợ sẵn sàng chưa :D
Em đang thư giãn chém gió cụ lại nhắc đến niềm đau. Mai phải chiến với nái từng xu lẻ ấy chứ :((

TorienT

Xe container
Vâng em nghĩ mợ thớt Scarlett2024 pot bài lên đây và thớt xôm là mợ ý cũng đc giải toả nhiều rồi còn giải pháp em nghĩ mợ ý đã có và đã quyết rồi cụ ạ. Thực hiện đc sớm ngày nào thì nó nhẹ nhõm và tốt cho mợ ý ngày đó thôi ah.
Mợ ý không có nhu cầu tìm giải pháp đâu, mợ ý có nhu cầu xả thôi. Ace buôn chuyện theo thôi mà.

Nhimtiu

Xe container
Mợ ý không có nhu cầu tìm giải pháp đâu, mợ ý có nhu cầu xả thôi. Ace buôn chuyện theo thôi mà.
Em giờ U năm ọi cũng loay hoay k biết sống sao đây cụ? Hỏi mợ thớt my.eb thì mợ ý cứ nầu nầu làm em cũng không biết sao, nay em nghe mợ ý em đến chỗ phong thuỷ nhiều nước.💦 Em vừa bơi lên đấy cụ ạ. :-ss

CuongNguyenPhuc71

Xe container
Em đang dạy bạn ý quản lý tiền dần dần không biết có ngấm được không?

Em đang thư giãn chém gió cụ lại nhắc đến niềm đau. Mai phải chiến với nái từng xu lẻ ấy chứ :((
Mợ hãy cho em 3 chữ cái thân thương đất liền