[Funland] Năng lượng gốc

HuyArt

Xe lăn
Em đang học lớp 1 đây, kekeke

duc khanh

Xe tải
E cứ nghe ô nào không bán điện hay pin mà nói từ Năng Lượng trên face hay ngoài đời là e né.

RAVA

Xe ba gác
-Cụ bà nhà e hôm rồi thấy sai thằng cu cháu cài đặt cái món này, e lại cứ nghĩ nó là cái kiểu tập dưỡng sinh hay yoga gì đó trên mạng kia, giờ đọc cái thớt này mới biết? :-?

dragonthl

Xe hơi
Cụ nhà e cũng vậy, giờ như tuyển trạch viên của giáo phái vậy. Sức khỏe chưa thấy đâu chỉ thấy bị bệnh tinh thần, mất hòa khí gia đình. Mong NN sớm can thiệp dẹp mấy bọn này đi, bất ổn xã hội
Giờ cụ nhà e rủ hơn chục cụ quen tham gia rùi :(

aloalo112

Đi bộ
em học thử mấy buổi, ng nhà em hỏi có thấy năng lượng vào không, cột sống có nóng lên không. em bảo em chả thấy gì, hơi buồn ngủ mà bị bảo à phải tin thì mới được cảm nhận được, có hài quá không các bác

ông già khó chịu

[Tịch thu bằng lái]
Em thấy ông bà già đang học đến lớp 3 rồi. Toàn học qua youtube với zoom. Thấy bảo chữa bệnh qua điện thoại mới kinh
Chửa bệnh thật thì em ko tin . Nhưng bản thân em đã được nhận năng lương gốc qua điện thoại. Năm trước em bị lao não nên em hay bị mụn nước cực to ở mắt để khoản 1 tuần lấy kim chọc mủ ra đầy hết cái này đến cái # . Ăn uống kiêng cử đầy đủ nhưng ko hết và em được gặp 1 cô truyền trực tiếp cho em 1 lần khoản 1 tiếng . Sau đó cứ 1 ngày truyền qua điện thoại = zalo hoặc msg fb. Thì em thấy khá hẳn lên ( dĩ nhiên lao não) vẫn phảo duy trì uống thuốc. Giờ hết thuốc thì em khỏi hẳn. Em có hỏi cô đó. Cô nói chỉ nhưng cái nhẹ thôi. Chứ bệnh tim tề thiên chữa cũng ko được hay liệt cũng bó tay

dragonthl

Xe hơi
Chửa bệnh thật thì em ko tin . Nhưng bản thân em đã được nhận năng lương gốc qua điện thoại. Năm trước em bị lao não nên em hay bị mụn nước cực to ở mắt để khoản 1 tuần lấy kim chọc mủ ra đầy hết cái này đến cái # . Ăn uống kiêng cử đầy đủ nhưng ko hết và em được gặp 1 cô truyền trực tiếp cho em 1 lần khoản 1 tiếng . Sau đó cứ 1 ngày truyền qua điện thoại = zalo hoặc msg fb. Thì em thấy khá hẳn lên ( dĩ nhiên lao não) vẫn phảo duy trì uống thuốc. Giờ hết thuốc thì em khỏi hẳn. Em có hỏi cô đó. Cô nói chỉ nhưng cái nhẹ thôi. Chứ bệnh tim tề thiên chữa cũng ko được hay liệt cũng bó tay
E đọc bài của bác e buồn cười quá. Thể nào vẫn nhiều ng bị lừa.

Vuvuvivi

Xe tải
em học thử mấy buổi, ng nhà em hỏi có thấy năng lượng vào không, cột sống có nóng lên không. em bảo em chả thấy gì, hơi buồn ngủ mà bị bảo à phải tin thì mới được cảm nhận được, có hài quá không các bác
Không tin thì không hiệu quả.kakakak. Ai đã tập có hiệu quả thật rồi thì đố cụ tìm thấy 🤣🤣🤣

LinhNguyễn

Xe tăng
Em tưởng phát hiện ra nguồn năng lượng mới,còm cái cho tốn thời gian rồi đi ra. :D

Laceti2010

Xe tăng
Cccm có thông tin gì về mấy hội nhóm này không? Dạo này em thấy khu nhà em các cụ rủ nhau học online món này để chữa bệnh, nghe quảng cáo là miễn phí, hấp thu năng lượng chữa bệnh...như tiên vậy. Mê tín huyễn hoặc quá. Không biết có lừa đảo gì không. Em khuyên ông cụ nhà em đừng tin mà không được.
Đọc đầu đề em nghĩ đến phim " bản năng gốc" ;))

Muon_biet

Xe cút kít
Cccm có thông tin gì về mấy hội nhóm này không? Dạo này em thấy khu nhà em các cụ rủ nhau học online món này để chữa bệnh, nghe quảng cáo là miễn phí, hấp thu năng lượng chữa bệnh...như tiên vậy. Mê tín huyễn hoặc quá. Không biết có lừa đảo gì không. Em khuyên ông cụ nhà em đừng tin mà không được.
Chắc chắn là không thể không lừa đảo.

• Vodka
Reactions: ASD