[Funland] Năng lượng gốc

MUL

Xe máy
Bắt đầu đk học lớp 3 nhóm kín FB rồi. Em vào nhóm telegram thì thấy ủng hộ 2l, 5l, 1tr nhiều vô kể rồi. Em vẫn nằm vùng để tìm hiểu. Tại cụ nhà em dù 2 vợ chồng em nói nhẹ có, nặng có mà vẫn ko nghe, cứ đến giờ là ôm đt để nghe mà em ko yên tâm tẹo nào.

Hong rose

Xe đạp
Bắt đầu đk học lớp 3 nhóm kín FB rồi. Em vào nhóm telegram thì thấy ủng hộ 2l, 5l, 1tr nhiều vô kể rồi. Em vẫn nằm vùng để tìm hiểu. Tại cụ nhà em dù 2 vợ chồng em nói nhẹ có, nặng có mà vẫn ko nghe, cứ đến giờ là ôm đt để nghe mà em ko yên tâm tẹo nào.
Bác ơi nhóm kín ấy phải học lớp 1,2 mới vào dc à

MUL

Xe máy
Bác ơi nhóm kín ấy phải học lớp 1,2 mới vào dc à
Vào fb nlg lớp 3 trả lời 2 câu hỏi là nó đồng ý mà, em có học đc cái gì đâu. Thi thoảng vào nghe thử thì nó cứ quanh đi quẩn lại 5 yếu tố yêu thương với nguồn năng lượng ngoài không gian mà nó nhàm lắm.

Cukhoai9

Xe buýt
Cccm có thông tin gì về mấy hội nhóm này không? Dạo này em thấy khu nhà em các cụ rủ nhau học online món này để chữa bệnh, nghe quảng cáo là miễn phí, hấp thu năng lượng chữa bệnh...như tiên vậy. Mê tín huyễn hoặc quá. Không biết có lừa đảo gì không. Em khuyên ông cụ nhà em đừng tin mà không được.
Cụ ghi thiếu nhé, đầy đủ là năng lượng gốc trống đồng VN - NLG VN
Để phân biệt với các năng lượng gốc khác :))

Cukhoai9

Xe buýt
Em đang thấy kêu góp đóng góp cho 1k người bệnh covid rồi đấy

Nuisu

Xe hơi
Vào fb nlg lớp 3 trả lời 2 câu hỏi là nó đồng ý mà, em có học đc cái gì đâu. Thi thoảng vào nghe thử thì nó cứ quanh đi quẩn lại 5 yếu tố yêu thương với nguồn năng lượng ngoài không gian mà nó nhàm lắm.
Nó đang tẩy não bằng mấy từ hoa mỹ khoa học dần dần như nhỏ từng giọt nước đấy bác ạ. Một ngày 2 lần. Ngấm dần dần và đến 1 ngày xong luôn

VanDeHau

Xe đạp
Nghe đến đoạn lấy năng lượng vũ trụ là em đi ra.

Bố em nhờ nhận năng lượng vũ trụ nên 10 năm nay đi xe lăn

Mẹ em nhờ hút năng lượng vũ trụ mà tinh thần cũng như suy nghĩ lên tầm vũ trụ, bây giờ cả họ hàng nội ngoại anh chị em ruột của mẹ em ai cũng tránh xa.

Nuisu

Xe hơi
Nghe đến đoạn lấy năng lượng vũ trụ là em đi ra.

Bố em nhờ nhận năng lượng vũ trụ nên 10 năm nay đi xe lăn

Mẹ em nhờ hút năng lượng vũ trụ mà tinh thần cũng như suy nghĩ lên tầm vũ trụ, bây giờ cả họ hàng nội ngoại anh chị em ruột của mẹ em ai cũng tránh xa.
Ôi nhân chứng đây rồi, bạn nói rõ hơn cho mọi người biết với
Cho m inbox riêng nhé, cụ nhà m đang mê mẩn và rủ người thân bạn bè theo

VanDeHau

Xe đạp
Ôi nhân chứng đây rồi, bạn nói rõ hơn cho mọi người biết với
Cho m inbox riêng nhé, cụ nhà m đang mê mẩn và rủ người thân bạn bè theo
Đội đấy nó còn bắn năng lượng từ SG ra HN để chữa bệnh nữa cơ. Nhiều lúc em cáu quá bảo ông bà già là cẩn thận ko con đến cái chỗ đấy đập cho cả lũ một trận.

Nuisu

Xe hơi
Đội đấy nó còn bắn năng lượng từ SG ra HN để chữa bệnh nữa cơ. Nhiều lúc em cáu quá bảo ông bà già là cẩn thận ko con đến cái chỗ đấy đập cho cả lũ một trận.
Ôi nó bắn từ Mỹ về VN luôn qua cái mà hình ấy chứ SG - HN là gì.