[Funland] Năng lượng gốc

AXEGA

Xe tăng
{Salon Chợ xe}
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Cccm có thông tin gì về mấy hội nhóm này không? Dạo này em thấy khu nhà em các cụ rủ nhau học online món này để chữa bệnh, nghe quảng cáo là miễn phí, hấp thu năng lượng chữa bệnh...như tiên vậy. Mê tín huyễn hoặc quá. Không biết có lừa đảo gì không. Em khuyên ông cụ nhà em đừng tin mà không được.
Mấy vụ về năng lượng này em cũng biết tương đối. Nhưng giờ nhiều hội nhóm thật giả lẫn lộn. Chưa kể nhiều nhóm có khả năng thực sự nhưng mục đích của họ là lôi kéo vào Đạo nào đó hoặc lợi dụng tiền bạc.
Những nhóm chất lượng thực sự thì thường hướng về giúp đỡ cộng đồng nhưng khá kín tiếng. Họ thiện Tâm và trí tuệ nhưng khiêm cung, ít phô trương.

AXEGA

Xe tăng
{Salon Chợ xe}

AXEGA

Xe tăng
{Salon Chợ xe}

AXEGA

Xe tăng
{Salon Chợ xe}
Cccm có thông tin gì về mấy hội nhóm này không? Dạo này em thấy khu nhà em các cụ rủ nhau học online món này để chữa bệnh, nghe quảng cáo là miễn phí, hấp thu năng lượng chữa bệnh...như tiên vậy. Mê tín huyễn hoặc quá. Không biết có lừa đảo gì không. Em khuyên ông cụ nhà em đừng tin mà không được.
Nhìn nick Cụ em lại tưởng Cụ học Phái Vovi.

Bản năng gốc thì em biết , còn phim Năng lượng gốc này em chưa xem .

dragonthl

Xe hơi
Các bác cứ chém. Đến khi có người thân tham gia mới nhức đầu. Mẹ e tham gia giờ đi rủ rê bn ng tham gia cung rồi. Ai cung bảo khoẻ lên tỉnh táo lên. Bây giờ làm sao mà rứt ra đc mới khó. Chứ mấy hội nhóm kiểu này nó hút ngừoi già kinh khủng ấy.

July1807

Xe máy
Các bác cứ chém. Đến khi có người thân tham gia mới nhức đầu. Mẹ e tham gia giờ đi rủ rê bn ng tham gia cung rồi. Ai cung bảo khoẻ lên tỉnh táo lên. Bây giờ làm sao mà rứt ra đc mới khó. Chứ mấy hội nhóm kiểu này nó hút ngừoi già kinh khủng ấy.
Trài ơi sao giống bà nhà e thế. Hôm nay học buổi lớp 1 này, đầu e có biết là gì, thấy mấy bà gửi gửi cho nhau xong rủ rê nhau học tốt lắm này kia. Mọi ngày 9h xem phim vtv1 ko bỏ tập nào, nay nghe kiểu gì bỏ ko thèm xem film. Gọi hỏi thì bảo, lần sau đừng gọi tao đang học, người ta đang truyền năng lượng qua điện thọai thì ôi....e mới nghĩ bụng bảo ôi chít mịe rồi, các bà lại đâm đầu vào cái gì rồi. Mấy cái này khó nói các cụ lắm, già rồi khái tính, nói hay dỗi. Giờ làm nào cụ nhỉ? Hay có mấy bài báo nào về cái này ko để cho các ngài tỉnh mộng cái cụ nhỉ.

STElectrics

Xe lăn

dragonthl

Xe hơi
Trài ơi sao giống bà nhà e thế. Hôm nay học buổi lớp 1 này, đầu e có biết là gì, thấy mấy bà gửi gửi cho nhau xong rủ rê nhau học tốt lắm này kia. Mọi ngày 9h xem phim vtv1 ko bỏ tập nào, nay nghe kiểu gì bỏ ko thèm xem film. Gọi hỏi thì bảo, lần sau đừng gọi tao đang học, người ta đang truyền năng lượng qua điện thọai thì ôi....e mới nghĩ bụng bảo ôi chít mịe rồi, các bà lại đâm đầu vào cái gì rồi. Mấy cái này khó nói các cụ lắm, già rồi khái tính, nói hay dỗi. Giờ làm nào cụ nhỉ? Hay có mấy bài báo nào về cái này ko để cho các ngài tỉnh mộng cái cụ nhỉ.
Hihi giống hệt nhau luôn bác. Giờ mình cứ theo dõi xem sao vì đến giờ thì nó chưa có ji quá đáng cả.

Captain

[Tịch thu bằng lái]
Cụ nhiều thời gian, không có gì làm không có thú vui. Vậy phải làm cho cụ bận rộn, có thú vui. Cụ độc thân thì kiếm bà sồn sồn đẹp mã là có năng lượng ở gốc ngay. :))

formen

Xe lăn
Mấy cái xàm xí đú, bà ngoại em hay bị dụ em đập phát một.

Giờ hay có trò này trên yt.

July1807

Xe máy
Mấy cái xàm xí đú, bà ngoại em hay bị dụ em đập phát một.

Giờ hay có trò này trên yt.
Úi giùi, bà nhà e hay dỗi lắm. Nên nói phát một như cụ ko có được :)
Hihi giống hệt nhau luôn bác. Giờ mình cứ theo dõi xem sao vì đến giờ thì nó chưa có ji quá đáng cả.
Vâng, đành theo dõi thôi, nhưng nghe chừng vớ vỉn cụ nhỉ