N u d e - Lần đầu tiên với nude

Trạng thái
Thớt đang đóng

duy-my

Xe điện
Cụ Duy My vốn ít lời, hôm nay sao viết dài và ngoa thế ~X(^:)^
Em đã lược bớt đi cho phù hợp và tránh xảy ra khẩu chiến tiêu cực... cụ lưu ý nhé! (b)
Ôi bác nói thế oan cho em quá, em chỉ lược trích và đưa ý kiến (cở 98% ý kiến trong bài) của cụ Elbert Hubbard, nếu bác thấy ngoa là cụ ấy ngoa chứ ko phải em đâu ạ! Mà bác "kiểm duyệt" mất phần tinh túy nhất, cốt lỏi nhất của bài viết, phần chỉ ra rất rỏ ràng động cơ và những dạng người hay viết comment chỉ trích loại (2).

Hic, hic ... em ko tin có cụ nghệ sỹ đích thực nào lại rổi hơi vào thớt của người mới tập tọe chơi ảnh nude và phán những lời ko đúng tầm nghệ sỹ như vậy ... thật là những ngộ nhận làm "thấp tầm" người nghệ sỹ!!!

Chỉnh sửa bởi quản trị viên:

Bình X-Five

Xe container
Em nghĩ các cụ nên dừng việc bới móc, chấp nhặt câu chữ... Đi đến tranh cãi, sỉ vả, hạ thấp nhau... Hỏng hết thớt của cụ Cát.... Mà em cũng ko thể nào ngồi canh thớt tối ngày cho các cụ được. Tất cả bây giờ nên tập trung vào ảnh, bình luận xung quanh ảnh... Mọi cM ngoài luồng khác em sẽ xóa ko cần giải thích..... Thậm chí khóa thớt nếu thấy cần thiết. Như vậy thì rất tiếc cho cụ Catiner... Một người rất đam mê và dũng cảm dấn thân với thể loại gai góc này, ít nhất là hơn em và nhiều cụ ở đây đến giờ vẫn chưa dám chụp hoặc post 1 tấm ảnh Nude nào :)

vudinhquang

Xe container
Em nghĩ các cụ nên dừng việc bới móc, chấp nhặt câu chữ... Đi đến tranh cãi, sỉ vả, hạ thấp nhau... Hỏng hết thớt của cụ Cát.... Mà em cũng ko thể nào ngồi canh thớt tối ngày cho các cụ được. Tất cả bây giờ nên tập trung vào ảnh, bình luận xung quanh ảnh... Mọi cM ngoài luồng khác em sẽ xóa ko cần giải thích..... Thậm chí khóa thớt nếu thấy cần thiết. Như vậy thì rất tiếc cho cụ Catiner... Một người rất đam mê và dũng cảm dấn thân với thể loại gai góc này, ít nhất là hơn em và nhiều cụ ở đây đến giờ vẫn chưa dám chụp hoặc post 1 tấm ảnh Nude nào :)
Câu đỏ đỏ quen thế! Hình như của em he he! Cám ơn Mod khẳng định lại trong bài post của Mod!he he

vudinhquang

Xe container
La đà tỏa xuống, một nhành cây.
Da thơm thịt ngọt , em ngất ngây.
Tung cánh trời mây, em thoát xác.
Giấc mơ đạm bạc, vươn cánh bay...

Này em thánh thiện tựa nàng tiên.
Tay xinh môi thắm mắt ngoan hiền.
Em là cô gái ,hay tuyệt tác?
Bao chàng ngơ ngác, vẻ trinh nguyên...

Chỉnh sửa cuối:

FeRAM

Xe điện
Thớt này xôm thật, từ nghệ sĩ, diễn viên, công nhân viên.... đến bác sĩ đông y, tây y, sản khoa, nha khoa, chủ gara, chủ quán cafe, xây dựng, kiến trúc, designer, nhà văn, nhà thơ.... đều vào tham gia phản biện hết =))
Em thích rồi đấy, em thề :D
Xôm cái gì mà xôm. Comments tý thì bảo rằng là như thế lại gây ra cãi nhau. Comment theo kiểu nâng bi thì còm làm giề. Khen, chê nó phải xác đáng thì mới giúp người được. Khen vô tội vạ, chỉ làm hại người ta, :))

anhcobra

Xe container
Dư lào, cụ nào tóm tắt nội dung cho em hiểu phát chứ dài thế nài bố ai đọc được

vudinhquang

Xe container
Gồng tay bóp đá, giả võ sư.
Cồ cao 3 ngấn, ngửa tựa như!
Dị nhân làm phép trong phim trưởng.
Chả hay vỡ đá, ngã bỏ xừ!

Chỉnh sửa cuối:

FeRAM

Xe điện
Thớt này, mình phải vote cho Vudinhquang, :))))))

Bình X-Five

Xe container
Xôm cái gì mà xôm. Comments tý thì bảo rằng là như thế lại gây ra cãi nhau. Comment theo kiểu nâng bi thì còm làm giề. Khen, chê nó phải xác đáng thì mới giúp người được. Khen vô tội vạ, chỉ làm hại người ta, :))
Ai cấm ông chê đâu!? Cùng một nội dung thì diễn đạt nghe cho xuôi tai tí... toàn văn củ hành, củ tỏi... củ chuối thì xóa là phải :D Làm nào cho nó otofun tí đê bạn\m/

vh_savatage

Xe điện
Em vote cho thơ của cụ dinhquang :))

kiamorning2007

Xe tăng
Gồng tay bóp đá, giả võ sư.
Cồ cao 3 ngấn, ngửa tựa như!
Dị nhân làm phép trong phim trưởng.
Chả hay vỡ đá, ngã bỏ xừ!

Em thấy ảnh nghệ thuật mà thêm chút thơ vào cũng hay phết.
Thơ cụ Quang càng đọc càng hay nhể, em vote cụ nhá

SonrackTài khoản đã xác minh

OF vì cộng đồng
Oánh kém òi .. thua mềnh suốt nên tự kỉ đi lang thang đới .. ;))
Hình như các cao thủ có mặt hết trong thớt này rồi. Gì thì gì chứ nhưng em vẫn đánh giá cao bác chủ thớt, em thì cũng được rủ vài lần nhưng em...cóc dám! =))

thu lan

Xe điện
Em xem và theo dõi thớt này từ ngày đầu cụ chủ lập thớt. Bi chừ em mới dám vào cmt ạ :D

- Ảnh của cụ chủ thớt có những bức ảnh rất đẹp, em rất thích. Nó mang 1 vẻ đẹp, cái nghệ thuật thực sự, ko dung tục, ko trần trụi. Nhưng có những bức chưa lột tả được ý tưởng của tác giả. Có thể 1 phần do người tạo sì tai lít, 1 phần do mẫu diễn chưa đạt hoặc do cách chọn góc của người chụp.

- Trong tất cả các ảnh thì cá nhân em cảm nhận vẫn có cái gì đó gượng ép, gồng cứng.. Em thấy cơ thể của mẫu khá săn chắc. Có những bức mẫu tạo dáng có lẽ ko đc thoái mái nên cơ thể nổi những đường gân, cơ bắp làm mất đi sự mềm mại đường cong của phụ nữ.

- Em cực kỳ hoan nghênh về sự mạnh dạn dám lập thớt về đề tài nóng hổi này của chủ thớt, mà đây lại là lần đầu "tập tọe" với nude của cụ chủ phải ko ạ? Nói thật là trên Ô Phở này ko phải cụ nào cũng đủ bản lĩnh để up ảnh "tập tọe" như cụ đâu ạ.

Nhưng chốt lại 1 điều là CỤ CHỦ CỰC KỲ CÓ NĂNG KHIẾU TRONG THỂ LOẠI CHỤP NUDE đấy ạ :D

Sướng

Xe tăng
Em ủng hộ chủ thớt, tạm chưa bàn đến vấn đề kỹ thuật hay nghệ thuật nhưng chủ thớt chụp và úp lên để AE chiêm ngưỡng và gạch đá như thế này là đã rất dũng cảm. Em ( với 2 ông Mốc Box này ) mà đi chụp như chủ thớt được như này thì đến 50 năm nữa cũng chả dám úp lên chứ chưa nói đến bàn luận về kỹ hay nghệ thuật, hèn thế chứ.......em thick chủ thớt rồi đấy...............:D

Chỉnh sửa cuối:
Trạng thái
Thớt đang đóng