N u d e - Lần đầu tiên với nude

Trạng thái
Thớt đang đóng

Catiner

Xe tải
I'm back ...

Cám ơn tất cả các cụ đã ghé thớt xem ảnh và ủng hộ em ... nghĩ lại em cũng hơi liếu mạng các cụ nhể ... lở leo lưng cọp rùi thì em đeo luôn cho tới bến ...!!! ... keke ...

Em lại tập trung cho chuyên môn ...

37

vudinhquang

Xe container
Đẹp tóa!!!!!!

Nơi này hoang vắng, trắng sương bay.
Lao xao cỏ lá, nước vơi đầy.
Li ti vạt nắng vàng buông xuống.
Nõn, tròn, son, mướt, ngọt, no... say...

Chỉnh sửa cuối:

vudinhquang

Xe container
Anh khen đếu em nhá! Ghét tóa!Cơ mà ứ phải thơ!
bủ mệ ! đọc thơ mụ Quảng lại thấy khoái mới lạ chớ !
Đờ đẫn ánh nhìn, mắt ai buông.
Rậm rạp cỏ cây. đẫm ướt sương.
Le lói nhoẹt nhòe, khoe da thịt.
Rừng rêu..đen kịt, ư...ỡn...Cởi xuồng.(cởi hài)

Chỉnh sửa cuối:

Catiner

Xe tải
Vài ảnh behind the scenes ...

Cô đơn trên đỉnh Lang Biang

Nắng sớm trên đỉnh Lang Biang

Catiner

Xe tải
Em xem và theo dõi thớt này từ ngày đầu cụ chủ lập thớt. Bi chừ em mới dám vào cmt ạ :D

- Ảnh của cụ chủ thớt có những bức ảnh rất đẹp, em rất thích. Nó mang 1 vẻ đẹp, cái nghệ thuật thực sự, ko dung tục, ko trần trụi. Nhưng có những bức chưa lột tả được ý tưởng của tác giả. Có thể 1 phần do người tạo sì tai lít, 1 phần do mẫu diễn chưa đạt hoặc do cách chọn góc của người chụp.

- Trong tất cả các ảnh thì cá nhân em cảm nhận vẫn có cái gì đó gượng ép, gồng cứng.. Em thấy cơ thể của mẫu khá săn chắc. Có những bức mẫu tạo dáng có lẽ ko đc thoái mái nên cơ thể nổi những đường gân, cơ bắp làm mất đi sự mềm mại đường cong của phụ nữ.

- Em cực kỳ hoan nghênh về sự mạnh dạn dám lập thớt về đề tài nóng hổi này của chủ thớt, mà đây lại là lần đầu "tập tọe" với nude của cụ chủ phải ko ạ? Nói thật là trên Ô Phở này ko phải cụ nào cũng đủ bản lĩnh để up ảnh "tập tọe" như cụ đâu ạ.

Nhưng chốt lại 1 điều là CỤ CHỦ CỰC KỲ CÓ NĂNG KHIẾU TRONG THỂ LOẠI CHỤP NUDE đấy ạ :D
Em cực thích comment này ạ! ... đọc xong em lại muốn ngay lập tức làm tiếp 1 bộ ảnh nude mới ... he he ... thanks cụ nhiều nhé!

laumam

Xe tăng
I'm back ...

Cám ơn tất cả các cụ đã ghé thớt xem ảnh và ủng hộ em ... nghĩ lại em cũng hơi liếu mạng các cụ nhể ... lở leo lưng cọp rùi thì em đeo luôn cho tới bến ...!!! ... keke ...

37
NHà cháu thấy bức này đẹp, nhưng nếu thân cây dưới chân mẫu rõ hơn sẽ tạo chiều sâu cho bức ảnh chọn vẹn hơn.

Catiner

Xe tải
38

Catiner

Xe tải
Các chiến hữu vừa cùng chụp bộ ảnh này với em hiện đang tụ tập, rủ rê làm tiếp tập 2 ... nếu tham gia được em sẽ lại up lên OF trình diện pà con bộ ảnh nude mới ... còn như kg thu xếp kịp chuyến này (rất tiếc) thì em sẽ ráng đu theo anh em chuyến sau nữa ... he he ... nghệ thực tuy cực mà zui ...

Louis Le

Xe tăng
Các chiến hữu vừa cùng chụp bộ ảnh này với em hiện đang tụ tập, rủ rê làm tiếp tập 2 ... nếu tham gia được em sẽ lại up lên OF trình diện pà con bộ ảnh nude mới ... còn như kg thu xếp kịp chuyến này (rất tiếc) thì em sẽ ráng đu theo anh em chuyến sau nữa ... he he ... nghệ thực tuy cực mà zui ...
chủ đề tiếp theo là gì bác Cắt ti cho em hóng vs nhá :))

hoangminhtnvn

Xe điện
I'm back ...

37
em thích bức này, đẹp nhẹ nhàng, bố cục và dáng mẫu tự nhiên

Louis Le

Xe tăng
Chủ đề tiếp theo là gió và cát ... chủ đề tập 1 vừa rồi là rừng và rêu!
nghe đã thấy hấp dẫn rồi ! chủ đề này khó hơn chủ đề rừng vì tương phản ít, không nhiều sì tai, chúc cụ có album mới ưng ý **== à mà cụ thực hiện ở Phan Thiết à ?

Catiner

Xe tải
nghe đã thấy hấp dẫn rồi ! chủ đề này khó hơn chủ đề rừng vì tương phản ít, không nhiều sì tai, chúc cụ có album mới ưng ý **== à mà cụ thực hiện ở Phan Thiết à ?
Vâng ae dự định đổ bộ Ninh Chữ, Mũi Né, Phan Thiết ...

Catiner

Xe tải
NHà cháu thấy bức này đẹp, nhưng nếu thân cây dưới chân mẫu rõ hơn sẽ tạo chiều sâu cho bức ảnh chọn vẹn hơn.
Thanks cụ, em ghi nhận ý kiến rất hay của cụ ạ!

Catiner

Xe tải
39

Trạng thái
Thớt đang đóng