[Funland] Mưa to quá nên cháu viết đôi dòng thôi ạ!

MuathuHN252

Xe cút kít
Công nhận nói chơi thì được, chứ dọa vậy thì quá ác ạ!
Vâng, dễ dọa thành án thật, gặp thằng chồng máu nóng, lúc biết dọa nó, nó lại tăng xông lên nó tẩn luôn ko chừng. Nên e bảo ai mà dọa vậy là bệnh cũng nặng rồi mà

phuongmit

Xe cút kít
Đúng rồi bạn ơi, ý mình là căng thẳng thì dọa chơi thế thôi, chứ ngu dại gì mà tự tử. Cuộc sống của ta từ khi sinh ra tới giờ, ba mẹ đổ bao nhiêu tiền bạc, công sức tình cảm nuôi ta tới lớn, TUYỆT ĐỐI KHÔNG ĐƯỢC PHÉP nghĩ tới việc quyên sinh!
Mà làm thật thì hãy lên cầu Bãi Cháy [-O<

Dân miền núi TM

Xe điện
Đa phần các cô con dâu đều nghĩ mẹ chồng như vậy.

MuathuHN252

Xe cút kít
Đa phần các cô con dâu đều nghĩ mẹ chồng như vậy.
Nghĩ lại thì thấy số em đúng vất vả thật, mẹ ck em rất hiền, rất tốt và rất thương em. Mà số em vất vả 1 thì số mẹ ck em cũng vất vả 10. Chồng em là con út trong gđ có 3chị em, bố ck em đi bộ đội năm chỉ về dc 1lần, mẹ em nuôi 3 đứa con khôn lớn. Những tưởng các con thành gia lập thất hết, là ngày mẹ nhẹ gánh lòng, là ngày mẹ đỡ vất vả lo toan, là ngày mà nếu bố ck có đánh có mắng có chửi thì vác đồ lên ở cùng con cháu nhưng em vừa cưới về chưa được 1năm thì mẹ ck phát hiện bị ung thư, và mất sau đó 3năm...
Đôi lúc e nghĩ, nếu mẹ còn, em sẽ sướng hơn rất nhiều....

Dân miền núi TM

Xe điện
Nghĩ lại thì thấy số em đúng vất vả thật, mẹ ck em rất hiền, rất tốt và rất thương em. Mà số em vất vả 1 thì số mẹ ck em cũng vất vả 10. Chồng em là con út trong gđ có 3chị em, bố ck em đi bộ đội năm chỉ về dc 1lần, mẹ em nuôi 3 đứa con khôn lớn. Những tưởng các con thành gia lập thất hết, là ngày mẹ nhẹ gánh lòng, là ngày mẹ đỡ vất vả lo toan, là ngày mà nếu bố ck có đánh có mắng có chửi thì vác đồ lên ở cùng con cháu nhưng em vừa cưới về chưa được 1năm thì mẹ ck phát hiện bị ung thư, và mất sau đó 3năm...
Đôi lúc e nghĩ, nếu mẹ còn, em sẽ sướng hơn rất nhiều....
Đa phần các cô con dâu đều tự nghĩ dài dòng như vậy.
Thực tế lại đơn giản như cách mấy ông chồng lựa vợ.

MuathuHN252

Xe cút kít
Đa phần các cô con dâu đều tự nghĩ dài dòng như vậy.
Thực tế lại đơn giản như cách mấy ông chồng lựa vợ.
E ko hiểu ý 2 câu đa số của cụ ntn. E tưởng ý câu trên là cụ bảo con dâu và mẹ ck ko hợp nhau, theo hướng khác máu tanh lòng, còn em, em thực sự yêu thương mẹ ck em, thời gian em đi chăm sóc mẹ ck e ở viện mấy năm cả bs và nhiều ng đều nghĩ em là con gái, mẹ e bảo nó là con dâu đấy nhưng ng ta ko tin.
Giờ cụ lại bảo đa phần con dâu đều nghĩ như vậy, nên e ko hiểu ý cụ.
Với em gieo nhân nào gặt quả nấy, chân thành sẽ đổi dc chân tình. Thế thôi

Dân miền núi TM

Xe điện
E ko hiểu ý 2 câu đa số của cụ ntn. E tưởng ý câu trên là cụ bảo con dâu và mẹ ck ko hợp nhau, theo hướng khác máu tanh lòng, còn em, em thực sự yêu thương mẹ ck em, thời gian em đi chăm sóc mẹ ck e ở viện mấy năm cả bs và nhiều ng đều nghĩ em là con gái, mẹ e bảo nó là con dâu đấy nhưng ng ta ko tin.
Giờ cụ lại bảo đa phần con dâu đều nghĩ như vậy, nên e ko hiểu ý cụ.
Với em gieo nhân nào gặt quả nấy, chân thành sẽ đổi dc chân tình. Thế thôi
Nghĩ đơn giản cho đời nhẹ lòng.
Việc cớ sao thì nói riêng với ck mợ. Cuối cùng mình vẫn ngủ với ck nhiều hơn bố mẹ đẻ huống hồ bố mẹ ck.

MuathuHN252

Xe cút kít
Nghĩ đơn giản cho đời nhẹ lòng.
Việc cớ sao thì nói riêng với ck mợ. Cuối cùng mình vẫn ngủ với ck nhiều hơn bố mẹ đẻ huống hồ bố mẹ ck.
Nhắn nhủ điều này thì cụ nhắn với mợ chủ. Chứ em thì tỉnh lắm, em qua cái thời nông nổi muốn ôm con đi tự tử rồi.

MuathuHN252

Xe cút kít