Một số ý kiến về dịch vụ của Nissan Hà Đông

Em giúp cụ chủ đính thớt này lên đầu, nhưng cụ cũng nên nêu rõ những yêu cầu của cụ ra để bên Nissan Hà Đông họ biết mà xử lý cho hài lòng cả đôi bên. Chứ như lần trước có bao nhiêu cụ phản ánh về NHD, em đính lên gần 1 năm cũng không thấy có phản hồi gì từ NHD. Cá nhân em thấy NHD có vẻ miễn nhiễm với mấy vụ kiện tụng suông thế này hoặc họ coi thường khách hàng một cách công khai. Người tiêu dùng như em và các cụ nên lựa chọn giải pháp: người tiêu dùng thông minh.
Chúc cụ sớm có được kết thúc tốt đẹp với xế yêu.

Luu Lehong

Xe container
Nis Hà Đông đúng là mua danh 3 vạn bán danh 3 nghìn. Cách hành xử như vậy chả trách người tiêu dùng quay lưng với xe Nis :D

ELX1.3

Xe buýt
Em giúp cụ chủ đính thớt này lên đầu, nhưng cụ cũng nên nêu rõ những yêu cầu của cụ ra để bên Nissan Hà Đông họ biết mà xử lý cho hài lòng cả đôi bên. Chứ như lần trước có bao nhiêu cụ phản ánh về NHD, em đính lên gần 1 năm cũng không thấy có phản hồi gì từ NHD. Cá nhân em thấy NHD có vẻ miễn nhiễm với mấy vụ kiện tụng suông thế này hoặc họ coi thường khách hàng một cách công khai. Người tiêu dùng như em và các cụ nên lựa chọn giải pháp: người tiêu dùng thông minh.
Chúc cụ sớm có được kết thúc tốt đẹp với xế yêu.
Trước hết em xin cảm ơn cụ Jo đã quan tâm tới anh em trong box! Để đến hôm nay em mới đưa sự việc lên diễn đàn thì là việc không muốn nhưng vẫn phải làm (mà nhiều cụ bảo em là muộn) thôi. Cá nhân e không phải là người muốn rùm beng, càng không muốn ảnh hưởng đến ai, vốn dĩ nếu làm khó em đã phải làm từ đầu chứ không phải đợi đến nay (gần 3 tháng) không có xe đi mới kêu đâu.
Để các cụ hiểu là em cũng vất vả lắm mới ký được cái biên bản làm việc ngày 21/3/2014, gần 2h đồng hồ tranh luận em có ghi âm lại toàn bộ (xin lỗi, kể cả khi em đi ra ngoài thì máy vẫn ghi lại việc Mr.Mạnh vs Mr.Hải trao đổi), việc này e nghĩ chỉ cần up nếu quá cần thiết.
Sau rất nhiều lần làm việc em chỉ yêu cầu hai việc cơ bản:
1. Hoàn trả xe cho em, đảm bảo vận hành bình thường và an toàn (theo tinh thần biên bản ngày 21/3/2014);
2. Sau khi các anh khất lần, khất lượt kéo dài..e yêu cầu cho em "mượn" tạm một cái xe để đi tạm trong khi chờ đợi...cũng không được.
Vậy theo các cụ yêu cầu của em có quá đáng quá không? Có rõ ràng chưa?
Em nói thật với các cụ, nửa đêm con ốm không có xe đưa con đi khám, gọi taxi không được...nói trộm vía chứ con em làm sao thì ...chưa biết em xử bọn này thế nào!!!

manhhaibcvt

Xe tải
3S: Supper Sex Service phỏng ợ?

bibibin

Xe buýt
chia bùn cùng cụ, em đọc tiêu đề cứ tưởng phốt củ năm ngoài kéo dài qua năm nay, nhưng té ra là phốt mới :-s

ELX1.3

Xe buýt

dennytran

Xe hơi
3s trong trường hợp này là **** (c*'t), Shame (xấu hổ) và Sabotage (phá hoại). Chia buồn cụ chủ xe!

ELX1.3

Xe buýt
3s trong trường hợp này là **** (c*'t), Shame (xấu hổ) và Sabotage (phá hoại). Chia buồn cụ chủ xe!
Cám ơn cụ!!! E hy vọng hai bên có thể giải quyết nhẹ nhàng với những yêu cầu em cho rằng là chính đáng và đơn giản! Đồng thời Nissan HĐ cũng nên tự rút kinh nghiệm, đảm bảo chất lượng dịch vụ mà giữ lấy thương hiệu!

Herox5

Xe hơi
Thế này thì ông garage nào muốn trở thành 3S cua Nis chắc chỉ cần mua cái ... biển tên mới hả các cụ, dễ nhỉ! Trước đến giờ khách hàng ngộ nhận nhiều quá! Mà cái ông Nis VN này cũng trả lời vô trách nhiệm và (em xin lỗi các cụ) nờ - gờ - u quá! Phân phối chính hãng được mấy loại mà lại khuyên khách hàng chỉ mua xe chính hãng thôi à, nói vậy thì NVN chính thức khuyên các cụ nào có nhu cầu mua Qashqai, Pathfinder hay Patrol thì chuyển qua Sportage, Highlander hay Landcruiser cho lành. NVN khuyên rồi đấy nhá, cụ nào mà máu quá xe có làm sao vào 3S mà bị hỏng hóc, chập điện, cháy nổ thì...ráng chịu! Em xin được ạ NVN cả nón, cả mũ bảo hiểm luôn!^:)^

Hunter_KA

Xe máy
chia buồn cùng cụ, mà cụ vẫn chưa biết khi nào lấy được xe à? em hóng vụ này.

hungisu

Xe tăng
Website
www.viethaioto.com.vn
Thế này thì ông garage nào muốn trở thành 3S cua Nis chắc chỉ cần mua cái ... biển tên mới hả các cụ, dễ nhỉ! Trước đến giờ khách hàng ngộ nhận nhiều quá! Mà cái ông Nis VN này cũng trả lời vô trách nhiệm và (em xin lỗi các cụ) nờ - gờ - u quá! Phân phối chính hãng được mấy loại mà lại khuyên khách hàng chỉ mua xe chính hãng thôi à, nói vậy thì NVN chính thức khuyên các cụ nào có nhu cầu mua Qashqai, Pathfinder hay Patrol thì chuyển qua Sportage, Highlander hay Landcruiser cho lành. NVN khuyên rồi đấy nhá, cụ nào mà máu quá xe có làm sao vào 3S mà bị hỏng hóc, chập điện, cháy nổ thì...ráng chịu! Em xin được ạ NVN cả nón, cả mũ bảo hiểm luôn!^:)^
Thì chính cái Nissan ở Láng Hạ đợt trước có hợp tác đặt biển Nissan Service ở cái Gara tư nhân ( hơi bị cỏ ) ở chỗ ngã 3 Hoàng Đạo Thuý - LVL đó. Chỗ đó chuyên rửa xe và sơn gò, mới dựng biển uỷ quyền sửa chữa được vài tháng nay lại dẹp vì lý do gì em ko rõ.

QuocAnhHoang

Xe tải
G
Với một cái mít như thế e có thể sơn gò lung linh, nhưng em đã dám thay toàn bộ mới từ cái nẹp nhựa, miếng xốp thì e cũng tự mua cái ECM là bình thường! (Các cụ cứ xem cái báo giá của các anh ấy thì đủ biết)
Cụ chăm sóc xe cẩn thận quá. Khi nào cụ lên đời để lại cho e xe cụ nhé :)

traivtv1971

Xe hơi
Nghe nói đã thấy bức xúc rồi. Đời nào lại để cho người ta đi tắc xi đi xe ôm mấy tháng trời không.

ELX1.3

Xe buýt
Cụ chăm sóc xe cẩn thận quá. Khi nào cụ lên đời để lại cho e xe cụ nhé :)
Cụ lại nói kháy em rồi!:(( ... Em còn bảo bán luôn cho các bác ấy..để e đi mua xe khác...đỡ phải đợi...thế mà không được!

obama

Xe hơi
các cụ ạ , mình thì ghét Tầu khựa nhưng Vietnam làm ăn bựa quá,hôm nọ em đi cùng ông bạn vác con teana sang china qua cửa khẩu tân thanh ở bển chúng nó làm xe ngon bổ rẻ luôn
Kiểu này đến sửa xe cũng phải mang dang bển, vừa đi chơi biên giới vừa sửa xe luôn, chứ dân ta làm ăn lừa đảo thế này thì chểt luôn trên sân nhà

ELX1.3

Xe buýt
các cụ ạ , mình thì ghét Tầu khựa nhưng Vietnam làm ăn bựa quá,hôm nọ em đi cùng ông bạn vác con teana sang china qua cửa khẩu tân thanh ở bển chúng nó làm xe ngon bổ rẻ luôn
Kiểu này đến sửa xe cũng phải mang dang bển, vừa đi chơi biên giới vừa sửa xe luôn, chứ dân ta làm ăn lừa đảo thế này thì chểt luôn trên sân nhà
Kể ra mình nói thế thì cũng hơi cực đoan...tuy nhiên em nghĩ làm gì thì làm...cũng phải có tâm với nghề, chú trọng vào chất lượng thì khách hàng cũng không tiếc chi phí bỏ ra! Khựa nó cũng có khựa này khựa khác...mình thì cũng thế!

kidhp

Xe tải
Tình hình thế nào rồi cụ chủ ơi? NHD đã có động thái gì với cụ chưa ạ?...

dunno

Xe hơi
Cuối tuần này em cũng định mang xe đến đây bảo dưỡng thay dầu, thấy thớt của cụ lại phải suy nghĩ xem mang đi đâu giờ?