Tin tức Một hãng sản xuất ô tô là phải Sản xuất tất cả...?!

Supporter01

[Tịch thu bằng lái]
Còn cụ ra đảo hái dừa mấy lần mà vẫn vậy. Thôi em không quote cụ nữa chứ cụ ra đi hẳn em buồn lắm. Mấy tuần trước nghĩ đến cụ mà mắt em thấy cay cay.
[-O<
Nói rồi, chửi giúp đầu óc cụ bớt mông muội đi, để đừng lúc nào cũng vênh váo kiến thức hơn người nhưng thực chất vẫn là 1 ông xách vữa.

HDHD

[Tịch thu bằng lái]
Nói rồi, chửi giúp đầu óc cụ bớt mông muội đi, để đừng lúc nào cũng vênh váo kiến thức hơn người nhưng thực chất vẫn là 1 ông xách vữa.
Đến giờ phút này em chưa thấy ai trong này kiến thức về VInfast hơn em cà. Toàn xin lỗi vì nói sai, kiến thức lệch lạc. Không thì biết sai nhưng không nhận, quay ra chửi đổng hay công kích cá nhân và đi nghỉ mát như cụ vậy thôi.
:))

Supporter01

[Tịch thu bằng lái]
Đến giờ phút này em chưa thấy ai trong này kiến thức về VInfast hơn em cà. Toàn xin lỗi vì nói sai, kiến thức lệch lạc. Không thì biết sai nhưng không nhận, quay ra chửi đổng hay công kích cá nhân và đi nghỉ mát như cụ vậy thôi.
Cụ thuộc loại hết thuốc chữa rồi. Cụ biết mẹ gì về VF đâu. Em chửi cho cụ cụp đuôi bao lần rồi, cụ chụp lại xem cụ phản bác dc chỗ nào coi. Nói xem cụ biết gì về VF nào

Porsche911GTS

Xe tải
Porsche Cars North America 980 Hammond Drive Suite
Cụ thuộc loại hết thuốc chữa rồi. Cụ biết mẹ gì về VF đâu. Em chửi cho cụ cụp đuôi bao lần rồi, cụ chụp lại xem cụ phản bác dc chỗ nào coi. Nói xem cụ biết gì về VF nào
Cụ nên hỏi cụ ấy về Bây Jing Ếch Bẩy chắc chắn cụ ấy sẽ trả lời rành mạch cho cụ :))

HDHD

[Tịch thu bằng lái]
Biết là VF không phải dùng máy N20 của BMW, không phải khung gầm của BMW X5, biết BMW viết thư nói thẳng Vf chả liên quan gì đến nó ngoài mua thiết kế cũ, biết VF mang test xe ASIAN NCAP ở Trung Quốc, biết trong con xe VF đa phần đều dc sx ở Trung Quốc, biết VF nội địa hoá kém hơn Thaco hay Thành Công, biết là VF lươn lẹo nói đưa thông số cho VAMA xong nuốt lời và giờ toàn tự khai, v.v.vv..vv
Bíết không nhiều quá mà chắc chắn hơn cụ. Khẳng định luôn.

HDHD

[Tịch thu bằng lái]
Cụ nên hỏi cụ ấy về Bây Jing Ếch Bẩy chắc chắn cụ ấy sẽ trả lời rành mạch cho cụ :))
Không, em ghét Tàu và không thích xe Tàu. Tuy nhiên X7 nó là con xe cực tốt và quá ngon trong tầm giá.
:)):))

Supporter01

[Tịch thu bằng lái]
Biết là VF không phải dùng máy N20 của BMW, không phải khung gầm của BMW X5, biết BMW viết thư nói thẳng Vf chả liên quan gì đến nó ngoài mua thiết kế cũ, biết VF mang test xe ASIAN NCAP ở Trung Quốc, biết trong con xe VF đa phần đều dc sx ở Trung Quốc, biết VF nội địa hoá kém hơn Thaco hay Thành Công, biết là VF lươn lẹo nói đưa thông số cho VAMA xong nuốt lời và giờ toàn tự khai, v.v.vv..vv
Ôi tưởng gì, hóa ra là vừa hỏi đứa lớp 1 xong. Ăn gì mà nu thế. Thôi đi xách vữa tiếp đi, không hỏi cái gì sản xuất ở TQ, thaco và thành công nội địa hóa cái gì lại tịt.
Nhà mà nào có thằng như cụ thì cũng là nghiệp chướng

Porsche911GTS

Xe tải
Không, em ghét Tàu và không thích xe Tàu. Tuy nhiên X7 nó là con xe cực tốt và quá ngon trong tầm giá.
Em hỏi khí không phải là nghe nói cụ ở bển mà lại khẳng định chắc chắn rằng Ếch Bẩy nó lại là con xe cực tốt và ngon trong tầm giá vậy. Phải chăng là... ;)) :)) :))

Shiver

Xe đạp
Cụ nào hiểu biết vừa sâu vừa rộng, trên những thông tin vừa chính thức vừa tính toán mà tính gần đúng được giá thành sản xuất xe vinfast ko nhỉ 👍
Hay các cụ có thể tính trung bình chi phí bán hàng của xe vinfast hay các xe bán ở nhà minh không nhỉ?

HDHD

[Tịch thu bằng lái]
Em hỏi khí không phải là nghe nói cụ ở bển mà lại khẳng định chắc chắn rằng Ếch Bẩy nó lại là con xe cực tốt và ngon trong tầm giá vậy. Phải chăng là... ;)) :)) :))
Thì theo thống số, giá cả, review, lượng người đặt, người đã chạy và cả phân tích của anh Trắng thuyết phục em thôi. Tầm tiền đó em khẳng định không mua dc 1 con nào tốt hơn, công nghệ nhiều hơn..
=D>

Porsche911GTS

Xe tải

Shiver

Xe đạp

Trada_thuoclao

Xe buýt
Em hỏi máy móc sx ở đâu mà ko cụ nào trả lời đc à :D

anh-prado

Xe hơi
Có mấy cậu vàng anti Vìnast, mà thớt éo nào của fans Vin cũng vào sủa là sao nhỉ? Trong “bát khổ” mà Đức Phật chỉ ra trong kiếp nhân sinh thì có “Oán tăng hội khổ” hiểu nôm na là: đã không bằng lòng nhau, oán giận nhau như lại cứ phải gặp nhau mãi, thậm chí phải chung sống với nhau. Suy ra mấy cậu vàng sủa trong đây cũng khổ lắm chứ chả sướng đâu. Xin lỗi các cụ vì em nói chuyện không liên quan đến ô tô.

FUKU2

Xe hơi
Tức là cụ xem Trắng Auto có chọn lọc.
Lê Tùng Anh đi con Lux A base và sau 6 tháng xài, cam đoan rằng không con xe nào trong tầm giá ăn được nó.
Nào, cụ lôi bảo bối "tiêu chuẩn kép" ra đi chứ?
Như tôi đã nói, trên đời này thật thà là cha quỷ quái.
Cụ cứ làm trò quỷ quái cho lắm vào...
Khổ.

HDHD

[Tịch thu bằng lái]
Tức là cụ xem Trắng Auto có chọn lọc.
Lê Tùng Anh đi con Lux A base và sau 6 tháng xài, cam đoan rằng không con xe nào trong tầm giá ăn được nó.
Nào, cụ lôi bảo bối "tiêu chuẩn kép" ra đi chứ?
Như tôi đã nói, trên đời này thật thà là cha quỷ quái.
Cụ cứ làm trò quỷ quái cho lắm vào...
Khổ.
Thì theo thống số, giá cả, review, lượng người đặt, người đã chạy và cả phân tích của anh Trắng thuyết phục em thôi. Tầm tiền đó em khẳng định không mua dc 1 con nào tốt hơn, công nghệ nhiều hơn..

@-)@-)

datto70

Xe container
Cảm ơn cụ về thông tin chi tiết, vậy chắc giá thành xuất xưởng xe vinfast đắt hơn các xe khác cùng phân khúc, vậy sao phụ tùng thay thế so với các xe khác các cụ lại khen rẻ hơn nhỉ ?
Thấy bảo được trợ giá thời gian đầu ợ

Keep

Xe điện
Lêu lêu lêu