Tin tức Một hãng sản xuất ô tô là phải Sản xuất tất cả...?!

Hoàng Gia Thành

[Tịch thu bằng lái]
Hihi, cũng là một ý tưởng, quan trọng là ai bán và bán cái gì thôi cụ. Theo ý của cụ thì vì sao VF mua lại nền tảng cũ của seri 5 và X5 và vì sao BMW bán ko ạ.
Mua được, rồi hấp thụ cái mua được đó thành cái của mình là quá khó, nhất là khi họ đi lên từ con số 0. Đừng nói chỉ cần tiền nhé, có tiền thì có thể mua được mẫu xe của BMW, nhưng biến cái mẫu mua được đó thành sản phẩm của mình là cả một quá trình.

hd65

[Tịch thu bằng lái]
Giờ thì Vin GR đã đánh mất niềm tin nghiêm trọng , chính bởi vino Nào xẻ dọc trường sơn đi bán đất , nào tinh hoa , nào mãnh liệt , nào yêu tổ quốc , nào yêu đồng bào .....Đồng bào giật mình vì giá 3 không , giật mình vì bán xe như ra ơn , kẻ cả , giờ thì đồng bào thất vọng vô chừng vì chất lượng xe của họ
Và giờ thì hậu quả sẽ không thể khắc phục - Khi niềm tin đã mất , và sẽ kéo rất nhiều thứ mất không bao giờ lấy lại được
Bài học nhỡn tiền cho vino - Mãnh liệt lên , cố lên các cụ vino , cố gân cổ lên để gào tinh hoa mãnh liệt , tinh thần yêu đất - nồng nặc
hãy động viên anh , em họ, hàng , cả họ các cụ mua xe vin để yêu nước đi các cụ - em nhường các cụ tất , mời các cụ
Mua đi , mại zdo để mà rồi hấp thụ cái mua được đó thành cái của mình ,
Thằn g anti này não có làm sao không mà comment nhảm nhí thế này. Con xe Fadil bán chạy nhất phân khúc hạng A mấy tháng liền chắc người mua toàn ngu xuẩn bị VinFast lừa nhỉ. Tiếc là nó càng trù ẻo cho VinFast chết thì xe VinFast càng bán chạy mới hay chứ.

anh-prado

Xe hơi
thớt của bọn vinno dẫn dắt dư luận. Hôm vừa rồi dẫn bà chị đi đặt cái xe nhỏ vin phét fa đĩ. Nhìn form ngoài không khác gì con spark, còn nội thất bên trong thì ôi giồi ôi như thời bao cấp. Chốt cửa còn bằng cơm, cái ổ khoá thì lồi ra như đít thằng bị trĩ. Thế thôi động viên bà chị gắng thêm 100 nữa mà lấy con i10 vừa đẹp, vừa đi yên tâm. Tiện thể qua ngắm luôn con lux a + lux sa, đúng nhìn ngoài cũng hầm hố và đẹp đấy, nhưng nội thất đúng chất tàu, riêng cái cần số nó nhìn ọp ẹp, lại nhỏ, ngẫm nghĩ không khác gì thằng tập gym mà tờ rym nó bé. Bọn vin chỉ giỏi khua môi múa mép về hàng việt, và thế lực chú phỉnh đứng sau hỗ trợ thôi chứ thực tế đem cạnh tranh công bằng với các hãng khác thì không có cửa về thị phần. Thân ! Cứ bơi hết vào đây để tôi lấy gạch xây nhà.
Nghe giọng này nói thối như đống c ư tờ ứt ấy, chắc là sell của huynh đệ! Bị fadin nó đập cho toè mỏ mất doanh số nên mất tết đây

khuongcodoc

Xe máy
em không có tiền em ủng hộ tinh thần!!:D:D

Hoàng Gia Thành

[Tịch thu bằng lái]
Giờ thì Vin GR đã đánh mất niềm tin nghiêm trọng , chính bởi vino Nào xẻ dọc trường sơn đi bán đất , nào tinh hoa , nào mãnh liệt , nào yêu tổ quốc , nào yêu đồng bào .....Đồng bào giật mình vì giá 3 không , giật mình vì bán xe như ra ơn , kẻ cả , giờ thì đồng bào thất vọng vô chừng vì chất lượng xe của họ
Và giờ thì hậu quả sẽ không thể khắc phục - Khi niềm tin đã mất , và sẽ kéo rất nhiều thứ mất không bao giờ lấy lại được
Bài học nhỡn tiền cho vino - Mãnh liệt lên , cố lên các cụ vino , cố gân cổ lên để gào tinh hoa mãnh liệt , tinh thần yêu đất - nồng nặc
hãy động viên anh , em họ, hàng , cả họ các cụ mua xe vin để yêu nước đi các cụ - em nhường các cụ tất , mời các cụ
Mua đi , mại zdo để mà rồi hấp thụ cái mua được đó thành cái của mình ,
Cụ phân tích cực kỳ sâu sắc và thấu đáo. Với những phân tích của cụ chắc chắn nhiều người ngộ ra nhiều vấn đề về Vin mà từ trước đến giờ họ chưa biết.

FUKCLU3

Xe tải
Cụ phân tích cực kỳ sâu sắc và thấu đáo. Với những phân tích của cụ chắc chắn nhiều người ngộ ra nhiều vấn đề về Vin mà từ trước đến giờ họ chưa biết.
Cụ giúp mình với: chỗ nào trong tút này xứng với từ "phân tích" vậy?

Shiver

Xe đạp
Mua được, rồi hấp thụ cái mua được đó thành cái của mình là quá khó, nhất là khi họ đi lên từ con số 0. Đừng nói chỉ cần tiền nhé, có tiền thì có thể mua được mẫu xe của BMW, nhưng biến cái mẫu mua được đó thành sản phẩm của mình là cả một quá trình.
Lux A với SA cũng đã ra được 2 năm rồi, lại chuẩn bị vào chu kì facelift, rồi lại chuẩn bị phải ra đời mới, còn pk B, C sẽ phát triển dựa trên nền tảng nào, hay lại dựng lại trên một nền tảng cũ đã có sẵn (mua lại hoặc nhượng quyền). Các hãng lớn cũng phải mất 5, 10 năm mới ra được một nền tảng mới.

Khoaivt

Xe hơi
Có ai đòi cái này đâu? Toàn các cụ tự suy nghĩ và nói. Cái người mua cần em nghĩ là sự trung thực và chính xác của sản phẩm cụ ạ.
:))
Cụ lại suy diễn rồi, sao cụ không bảo đám Toy, huyndai...nó trung thực đi, cụ cần Vin cấp và trung thực cái gì, hay Vin là lính mới mới phải show, Nếu để mang ra soi thì cấp thông tin bao nhiêu cũng không đủ. Mình ko đặt nặng vấn đề nguồn gốc, xuất xứ sp, TQ, nội địa, hay ĐNA cũng ok, miễn là anh kiểm soát chất lượng tốt, Thị trường & khách hàng sẽ quyết định tất cả, Vin cứ truyền thông yêu nước, mãnh liệt đi, bỏ ra hàng trăm triệu tích cóp bao năm mua đc con xe chất lượng lởm, người TD, đối thủ không để yên cho Vin làm ăn, thích chém gì thì chém đâu như Toy vụ bìa carton, Ford vụ hộp số...Sp của Vin đang bán tốt, nó xứng đáng với giá tiền bỏ ra theo những người đã lựa chọn, 1 năm oto của Vin ra lò, không phải dài nhưng sẽ không ít phản hồi đánh giá chất lượng sp, chẳng ai cày vài năm mua đc con xe vì lòng yêu nước cả