[Funland] Mấy bác già hành xử ntna thì bảo sao con cháu nó côn đồ cũng phải thôi

binhsu7273

Xe cút kít
Xã hội càng lắm thằng suy nghĩ như cụ thì lại càng cần cái con ml kia để nó bóc phốt và công khai ra các hành động xấu xí rồi có biện pháp mà điều chỉnh! Nó mà ml thì cụ còn không nổi ml đâu vì cụ còn xa mới bằng nó! Xã hội văn minh là xã hội mà lời cảm ơn và xin lỗi thường trực ở đầu môi chứ chả cần cao xa gì! Muốn làm gì thì làm nhưng đừng ảnh hưởng người khác và khi có lỡ ảnh hưởng thì nhận thức rõ sai và xin lỗi! Ngày xưa đi học cô giáo cụ có nói điều đó không? Ông bà bố mẹ cụ ở nhà có nói điều đó không? Sao mà để cụ thành ra ntn? Nếu họ cũng như vậy thì chúc mừng cụ được hưởng gen tốt! Còn họ có nói thì chia buồn với họ vì nỗ lực rồi vẫn tạo ra cụ! :))
Phũ dưng rất Chuẩn. :-bd

Tát thì lên báo tội hành hung trẻ em thôi ;))
Không, ý cụ ấy là tát em đi xe máy, thế thì lại có vụ hành hung phụ nữ mang thai ( có thể không mang thai) như vụ oto va chạm xe đạp điện hôm trước :))

binhsu7273

Xe cút kít

niceshot

Xe container
Trong thớt cũng có cụ hăng hái bảo vệ lũ trẻ và bọn già trâu, lên án em gái kia đấy!

Tóm lại thì trẻ con ném gạch đá thoải mái, và người già thì cũng bênh trẻ con hết mức có thể :))

--Lamborghini--

Xe cút kít
Bọn trẻ con này rồi cũng thành vô học như ông bà chúng nó thôi.

--Lamborghini--

Xe cút kít
Trong thớt cũng có cụ hăng hái bảo về lũ trẻ và bọn già trâu, lên án em gái kia đấy!

Tóm lại thì trẻ con ném gạch đá thoải mái, và người già thì cũng bênh trẻ con hết mức có thể :))
Bảo vệ pha này thì e cũng quỳ đấy.

toimuondie

Xe container
Trong thớt cũng có cụ hăng hái bảo về lũ trẻ và bọn già trâu, lên án em gái kia đấy!

Em cũng cực lực lên án em gái, không đổi chiều camera để em ngắm tí dung nhan.

mamtom7981

Xe buýt
Bọn trẻ con làm láo thì phải dạy, ông bà đứng đó thì mở mồm ra xin lỗi người ta 1 câu, bắt đứa cháu xin lỗi cùng là vẹn cả 10 đường,
Cách cư xử của ông lão bạc đầu mà ngu bỏ mie, sau này mấy đứa cháu nó học ông nó thì cũng chả ra mie gì.
Con dại cái mang nhưng người lớn nhà này cư xử như cc ấy

meotamthe

Xe cút kít
Trẻ con chơi nó ném gạch thì cũng là bình thường .

Thế mà cũng là chuyện , rồi quay video . Gặp hổ báo cáo chồn nó lại tát cho ấy chứ
Ném gạch là bình thường, ném vào đầu vào mặt đi viện cũng bình thường cụ nhỉ, hay là chính xác hơn nữa thì ném hỏng mắt người ta cũng bình thường cụ nhỉ, quả lý luận của cụ đúng là bất ngờ.

Trần Đoành.

Xe container
Vừa thủ thỉ với e Beat, nó cho xem cái clip này không rõ ở đâu? xem cũng bực mình
Thôi! e đã có câu trả lời và hiểu tại sao mà trẻ trâu giờ nó hung hăng rồi

Xem mới thấy ngày xưa mình bé, cũng ở tập thể, nghịch ném hột hoa quả hay vật dụng xuống đường, cụ ông thấy quát và dọa: "người ta bị thương là công an không bắt chúng mày mà bắt bố chúng mày đi tù đấy" Sợ vđl
Cụ năm nay 85 rồi mà vẫn rất mực thước khỏe mạnh, minh mẫn.
Chứ ngày xưa e nghịch hơn bọn này nhiều, mà cụ ông xử sự như cái lão kia thì có khi giờ ra đường cccm cứ cẩn thận với e ;)) :D
Thằng cu con kia nó bé bằng cái nắm cơm, nói còn chưa sõi biết gì mà xl, cô gái trong clip chắc nghĩ đc cái nắm cơm kia xl thì oai hơn, đẹp hơn và giàu hơn chắc
Tất nhiên ông lão kia sử sự nv ko hay, nhưng trước hết cô gái xem lại cách cố tình ăn thua đủ với nắm cơm kia :))

ThangPV.HR

[Tịch thu bằng lái]
Website
vanphongsach.com
Trẻ con chơi nó ném gạch thì cũng là bình thường .

Thế mà cũng là chuyện , rồi quay video . Gặp hổ báo cáo chồn nó lại tát cho ấy chứ
Còm thế này mà bên thớt để chân trên máy bay tỏ vẻ lịch sự phết =))

Cụ Kéo

Xe ba gác
Website
shopee.vn
Mới đầu thì nó chỉ ném vào xe thôi , nhưng thằng bố con mẹ với thằng ông mà ko dạy tử tế thì chả mấy mà nó tương gạch vào mặt bạn bè nó .

đại dương xanh 08

[Tịch thu bằng lái]
Vừa thủ thỉ với e Beat, nó cho xem cái clip này không rõ ở đâu? xem cũng bực mình
Thôi! e đã có câu trả lời và hiểu tại sao mà trẻ trâu giờ nó hung hăng rồi

Xem mới thấy ngày xưa mình bé, cũng ở tập thể, nghịch ném hột hoa quả hay vật dụng xuống đường, cụ ông thấy quát và dọa: "người ta bị thương là công an không bắt chúng mày mà bắt bố chúng mày đi tù đấy" Sợ vđl
Cụ năm nay 85 rồi mà vẫn rất mực thước khỏe mạnh, minh mẫn.
Chứ ngày xưa e nghịch hơn bọn này nhiều, mà cụ ông xử sự như cái lão kia thì có khi giờ ra đường cccm cứ cẩn thận với e ;)) :D
Lôi rác lên diễn đàn làm gì. Mạt cưa mướp đắng cả

Rivers

Xe container
Không, ý cụ ấy là tát em đi xe máy, thế thì lại có vụ hành hung phụ nữ mang thai ( có thể không mang thai) như vụ oto va chạm xe đạp điện hôm trước :))
Vậy thế này, trẻ con nó không biết gì, ném vậy cũng chưa gây hậu quả gì, còn người già thì chấp làm gì, gái kia chắc cũng ko mang thai, nên hòa cả làng thôi cụ :D

Vậy thế này, trẻ con nó không biết gì, ném vậy cũng chưa gây hậu quả gì, còn người già thì chấp làm gì, gái kia chắc cũng ko mang thai, nên hòa cả làng thôi cụ :D
Thì chắc chắn hòa rồi còn gì cụ? chứ không đã lên báo :))

kijuto161

[Tịch thu bằng lái]
Thằng cu con kia nó bé bằng cái nắm cơm, nói còn chưa sõi biết gì mà xl, cô gái trong clip chắc nghĩ đc cái nắm cơm kia xl thì oai hơn, đẹp hơn và giàu hơn chắc
Tất nhiên ông lão kia sử sự nv ko hay, nhưng trước hết cô gái xem lại cách cố tình ăn thua đủ với nắm cơm kia :))
đúng là giờ bằng nắm cơm nhưng mai bằng bát cơm rồi ngày kia bằng nồi cơm rồi! Nắm cơm càng bé dạy lại càng dễ, trông thế thôi chứ ở nhà mè nheo ông bà bố mẹ leo lẻo chứ ở đấy mà k sõi, cụ thử dẫn nó ra hàng tạp hoá xem nó có chỉ và đọc tên các loại Bim bim như người nước ngoài không :)) Cô gái cũng k định ăn thua với nắm cơm mà chỉ là ức chế với người chủ nắm cơm thôi! Quyền đòi hỏi 1 lời nói tử tế khi bị ảnh hưởng là hoàn toàn chính đáng mà thậm chí tốt hơn là chưa đòi hỏi đã phải được nhận rồi! Xã hội nhiều người ủng hộ nắm cơm như cụ thì sau này bát cơm nồi cơm nó sẽ báo đáp!

16th11

Xe tải
Cộng đồng mạng có ông còn cm xui bạn gái kia có gặp trường hợp tương tự thì xuống cho hội trẻ con kia ít tiền, sau có ném chọn oto ma ném.

duongctt

Xe tăng
thì mấy cái nồi cơm thiu loanh quanh đấy nên nói với em gái: cháu nó còn bé nên nghịch dại, mong cô thông cảm, để tôi về bảo lại cháu.
Chứ đừng nghĩ và làm như mấy con cún nhà em: thấy người lạ là oăng oẳng lên sủa càn.

Trần Đoành.

Xe container
đúng là giờ bằng nắm cơm nhưng mai bằng bát cơm rồi ngày kia bằng nồi cơm rồi! Nắm cơm càng bé dạy lại càng dễ, trông thế thôi chứ ở nhà mè nheo ông bà bố mẹ leo lẻo chứ ở đấy mà k sõi, cụ thử dẫn nó ra hàng tạp hoá xem nó có chỉ và đọc tên các loại Bim bim như người nước ngoài không :)) Cô gái cũng k định ăn thua với nắm cơm mà chỉ là ức chế với người chủ nắm cơm thôi! Quyền đòi hỏi 1 lời nói tử tế khi bị ảnh hưởng là hoàn toàn chính đáng mà thậm chí tốt hơn là chưa đòi hỏi đã phải được nhận rồi! Xã hội nhiều người ủng hộ nắm cơm như cụ thì sau này bát cơm nồi cơm nó sẽ báo đáp!
Xem kỹ video thì thấy rõ mà, trước khi ông già kia có phản ứng ko đúng mực thì cô gái kia nói gì
Ko nhẽ cô gái kia bị mấy đứa trẻ ném, ông già thấy thế xông ra ngay??? + tông giọng của cô gái cao ntn, còn chấp nhặt với người già, trẻ con thì cũng chẳng mang đc lợi ích gì
Con cháu người ta sau này ra sao cũng chưa chắc ảnh hưởng tới cs của thớt ,và chẳng ai có quyền phán xét tương lai của con trẻ thông qua sự việc cỏn con này, chưa chắc người phán xét đã là người đoan chính
Chủ thớt có lẽ là mợ :)) :)):))

RAVA

Xe ba gác
-Người lớn với nhau cả mà xử sự như mứt, làm ntn trc mặt bọn trẻ chỉ tổ làm tấm gương xấu cho chúng nó, mà giờ có cái trò hơi tý là quay video bóc phốt, e ghét đặc? :D