[Funland] mất tất cả khi vào năm tuổi

Mr. Bonjames

Xe tải
Nhiều cụ tư vấn tranh giành con cái nhỉ. Ích kỷ thật.
Con cái ở với ai cũng đc, miễn chúng cảm thấy vui
Bình thường thì ở với ai cũng được, nhưng nếu gặp quả bố hoặc mẹ thiếu đạo đức thì hậu quả là khôn lường cho đứa trẻ. Toà án họ cũng có những tiêu chí này. Bạn ko vơ đũa cả nắm thế được, tuỳ trường hợp chứ.

Cuonglv

Xe tăng
hòan cảnh mỗi người đều khác nhau cụ ạ, em viết ra thì kg thể diễn giải hết đc sự tình, ai cũng có lỗi lầm, tình cảnh này cũng là lỗi nhiều do em gây ra trước, nhưng em chưa đủ bao dung để tha thứ, vợ quay về với gia đình để tòan tâm tòan ý, nhưng tính khí của em đã đẩy gia đình tan đàn xẻ nghé, khi mất rồi e mới nhận ra mình cũng quá tồi tệ nên mong có 1 cơ hội để sửa lại mình
Thì vợ cụ ngủ với thằng khác rồi thì tan đàn thôi. Đáng lẽ giải quyết ngay và giành quyền nuôi 2 đứa.
Thự ra bây giờ giải tán, con để mẹ nuôi cả cũng được, thi thoảng cụ qua lại đón và chơi với chúng nó. 2 năm nữa lấy vợ lại có 2 đứa ấy mà. Thoải mái đi cụ

bing-bing

Xe tăng
"sau 10 ngày sống một mìvh trong căn biệt thự" xin loi cu, doc den doan nay em phi cuoi :v

202

Xe container
Bình thường thì ở với ai cũng được, nhưng nếu gặp quả bố hoặc mẹ thiếu đạo đức thì hậu quả là khôn lường cho đứa trẻ. Toà án họ cũng có những tiêu chí này. Bạn ko vơ đũa cả nắm thế được, tuỳ trường hợp chứ.
Đạo đức là phạm trù rất rộng, còn nhiều yếu tố ảnh hưởng. Khi đòi quyền nuôi con, mà chưa dựa trên điều gì là cũng chỉ mang tính sở hữu

badboyvn

Xe tải
đàn ông ko nhậu nhẹt , thể thao hay có tí chơi chơi là phụ nữ nhanh chán lắm, cụ rơi vào trường hợp lành quá nên sinh nhàm chán dẫn tới ngoại tình đổi gió

duonglamkhoa

Xe tăng
Nay thứ 7. Em vào bếp nấu cho mình bữa cơm, kệ ăn uống và sk là quan trọng trc đã. Chiều lại đi tập gym ạ. Hôm nay 2 bé con nó về ngoại chơi nên em rảnh

Bo đì cụ ngon thế này, đúng ra gái nó phải khoái chứ nhể. Em tong teo lắm, nhỏ mọi cái, được mỗi cái mồm to.

MuathuHN252

Xe cút kít
Bo đì cụ ngon thế này, đúng ra gái nó phải khoái chứ nhể. Em tong teo lắm, nhỏ mọi cái, được mỗi cái mồm to.
Ng ta nói rồi đẹp có mài ra mà ăn dc đâu.
Còn rất nhiều thứ quan trọng và hấp dẫn hơn vẻ bề ngoài đó, đặc biệt với đàn ông cụ nhé

Mr. Bonjames

Xe tải
Đạo đức là phạm trù rất rộng, còn nhiều yếu tố ảnh hưởng. Khi đòi quyền nuôi con, mà chưa dựa trên điều gì là cũng chỉ mang tính sở hữu
Trường hợp này con vợ nó cắp bồ sờ sờ thế còn phạm với cả trù gì nữa. Rồi nó vác bồ về hú hí ảnh hưởng đến trẻ con, tệ nữa thì nhiều trường hợp nó kết hợp với bồ hành hạ con mình. Trường hợp này chưa gì nó đã ích kỷ sở hữu trước, ko cho ông chủ thớt này quan hệ, cắt hết liên lạc, thế thì còn gì mà ko hành động. Còm có tí não trong đấy đi, cứ khơi khơi đạo đức giả thế.

cnvui2106

Xe buýt
Phét, chẳng qua lão ấy chưa lỳ đòn thôi. Em chả tin phụ nữ sắt đá bao giờ!
Gấu em nó thuộc hàng như khủng long bạo chúa nhé, có đọt cũng cãi nhau xong nó dở trò cấm vận với chiến tranh lạnh. Mềm dẻo mãi không được, sau cứ tối đi ngủ là em cởi mịa hết quần áo nằm chơi cho nó mát, đếch thèm nói nhiều. Ờ, thế mà được ít bữa nó tự đưa tay quy hàng đới =)) =))=))
Cụ có chiến lược hay quá, cứ ko mặc quần áo đi đi lại lại thế nào vợ nó chả nổi cơn thèm 😎😎

duonglamkhoa

Xe tăng
Ng ta nói rồi đẹp có mài ra mà ăn dc đâu.
Còn rất nhiều thứ quan trọng và hấp dẫn hơn vẻ bề ngoài đó, đặc biệt với đàn ông cụ nhé
Vậy cánh đàn ông phải như nào thì gái nó mới khoái, theo quan điểm của mợ? Mợ nói để em xem em có được điểm nào không? Chứ em thấy em tong teo, nhỏ mọi cái nên tủi quá.

Viên Mỡ

Xe tải
Trường hợp này con vợ nó cắp bồ sờ sờ thế còn phạm với cả trù gì nữa. Rồi nó vác bồ về hú hí ảnh hưởng đến trẻ con, tệ nữa thì nhiều trường hợp nó kết hợp với bồ hành hạ con mình. Trường hợp này chưa gì nó đã ích kỷ sở hữu trước, ko cho ông chủ thớt này quan hệ, cắt hết liên lạc, thế thì còn gì mà ko hành động. Còm có tí não trong đấy đi, cứ khơi khơi đạo đức giả thế.
Chủ thớt còn không gay gắt như cụ :D
Vợ thớt như nào cụ ấy biết rõ nên vẫn muốn nối lại, cụ cứ vin vào chuyện ngoại tình để quy kết người ta không đủ tư cách nuôi con thế? Vợ thớt cắt liên lạc với thớt chứ có cắt liên lạc với con cụ ấy đâu. Cụ ấy vẫn gọi cho con, vẫn đón con được cơ mà?! Thớt cũng thừa nhận vợ nuôi con tốt hơn mình. Mấy ông cứ xúi thớt cướp con về nuôi mới đạo đức giả, các ông chỉ vì cái tôi của đàn ông chứ chẳng hề nghĩ đến những đứa trẻ. Còn cái đoạn mang bồ về với để bồ hành con thì cụ cũng bớt tưởng tượng đi. Dì ghẻ còn ác hơn nhiều đấy :D.

MuathuHN252

Xe cút kít
Vậy cánh đàn ông phải như nào thì gái nó mới khoái, theo quan điểm của mợ? Mợ nói để em xem em có được điểm nào không? Chứ em thấy em tong teo, nhỏ mọi cái nên tủi quá.
Vấn đề này đâu có fai ai giống ai, nhưng với em là ng thông minh, bản lĩnh, kiếm tiền tốt, pha chút hài hước, biết đối nhân xử thế, sống có trách nhiệm, uy tín...
Ah thì như cụ nói, cũng có thể có 1 số chị em thích vẻ bề ngoài, giống như các cụ, cũng nhiều cụ thích gái fai xinh ấy ạ.

MuathuHN252

Xe cút kít
Vợ thớt như nào cụ ấy biết rõ nên vẫn muốn nối lại, cụ cứ vin vào chuyện ngoại tình để quy kết người ta không đủ tư cách nuôi con thế? Vợ thớt cắt liên lạc với thớt chứ có cắt liên lạc với con cụ ấy đâu. Cụ ấy vẫn gọi cho con, vẫn đón con được cơ mà?! Thớt cũng thừa nhận vợ nuôi con tốt hơn mình. Mấy ông cứ xúi thớt cướp con về nuôi mới đạo đức giả, các ông chỉ vì cái tôi của đàn ông chứ chẳng hề nghĩ đến những đứa trẻ. Còn cái đoạn mang bồ về với để bồ hành con thì cụ cũng bớt tưởng tượng đi. Dì ghẻ còn ác hơn nhiều đấy :D.
Lấy vk khác để vk mới ở cùng con, còn đầy vụ bạo hành hơn ấy. Xã hội chỉ có 1 số ít trường hợp bạo hành như thế thôi, tất nhiên ng ta có thể ko yêu thương con riêng của ck/vk như con đẻ mình cũng là điều dễ hiểu, nhưng với ng thông minh, sâu sắc thì đa số sẽ biết cách chọn ng bố khác cho con mình như thế nào.
Nhiều ông ck có nuôi dạy dc con đâu mà bảo tranh, ai tự tin yêu thương con và chăm con tốt hơn mẹ nó thì hãng tranh, nhưng ko fai là đúng cho tất cả mọi ng.

duonglamkhoa

Xe tăng
Em thấy cụ khá đại lượng, khách quan. Chắc em chẳng được như vậy.
Với em, chưa nói đến em đúng hay sai, tốt hay xấu, và vợ em cũng vậy. Nếu vợ em không khoái em nữa mà đi cặp với thằng khác để tìm kiếm tình cảm và thể xác thì cứ giải tán rồi muốn làm gì thì làm; chứ thậm thụt sau lưng em là em không bao giờ bỏ qua cho dù vì bất kỳ lý do gì. Chấm hết.

sthd

Xe lăn
đàn bà cũng nhiều loại. làm gì có mẫu số chung.

em thiếu tiền thì thèm tiền
em thiếu sex thì thích trai to khỏe
em phóng khoáng thì thích trai phóng khoáng, bụi, phủi. mấy anh chỉn chu như công chức bị đá lại cứ không hiểu sao mình ngoan thế mà lại bị đá? ngoan thì chọn vợ nhu mì, lành tính đi. chọn vợ quảng giao, phóng khoáng... thì bị đá sớm thôi

Viên Mỡ

Xe tải
Lấy vk khác để vk mới ở cùng con, còn đầy vụ bạo hành hơn ấy. Xã hội chỉ có 1 số ít trường hợp bạo hành như thế thôi, tất nhiên ng ta có thể ko yêu thương con riêng của ck/vk như con đẻ mình cũng là điều dễ hiểu, nhưng với ng thông minh, sâu sắc thì đa số sẽ biết cách chọn ng bố khác cho con mình như thế nào.
Nhiều ông ck có nuôi dạy dc con đâu mà bảo tranh, ai tự tin yêu thương con và chăm con tốt hơn mẹ nó thì hãng tranh, nhưng ko fai là đúng cho tất cả mọi ng.
Tranh cho nó thoả cái tôi đàn ông chứ có phải tranh để tốt cho con đâu, tất nhiên có những trường hợp mẹ quá tệ thì ở với bố chưa chắc khá khẩm hơn nhưng làm gì còn lựa chọn nào khác.

aca997

[Tịch thu bằng lái]
Em mấy nghiệp (2.5 tỷ) năm 36 tuổi, mất con út cùng năm
Nghĩ lại rợn người, không nghĩ mình vượt qua được
Năm nay em 40 tủi

Viên Mỡ

Xe tải
Em thấy cụ khá đại lượng, khách quan. Chắc em chẳng được như vậy.
Với em, chưa nói đến em đúng hay sai, tốt hay xấu, và vợ em cũng vậy. Nếu vợ em không khoái em nữa mà đi cặp với thằng khác để tìm kiếm tình cảm và thể xác thì cứ giải tán rồi muốn làm gì thì làm; chứ thậm thụt sau lưng em là em không bao giờ bỏ qua cho dù vì bất kỳ lý do gì. Chấm hết.
Mỗi người có nhu cầu, điều kiện khác nhau cụ ạ và mỗi cây cũng mỗi hoa, mỗi nhà mỗi cảnh. Việc vận vào ai thì người đó sẽ tự tìm giải pháp ổn thoả nhất với mình thôi. Việc của người bao giờ nói cũng trơn miệng hơn việc của mình mà. Chỉ khi nào rơi vào hoàn cảnh như cụ thớt thì mới biết mình sẽ ra sao.

duonglamkhoa

Xe tăng
Vấn đề này đâu có fai ai giống ai, nhưng với em là ng thông minh, bản lĩnh, kiếm tiền tốt, pha chút hài hước, biết đối nhân xử thế, sống có trách nhiệm, uy tín...
Ah thì như cụ nói, cũng có thể có 1 số chị em thích vẻ bề ngoài, giống như các cụ, cũng nhiều cụ thích gái fai xinh ấy ạ.
Eo ôi! Răng nhiều rứa vậy mợ? Thế là xong phim em rồi!