[Lưu trữ] Win Hà Thành Tầng 5

Trạng thái
Thớt đang đóng

Sonicvang

Xe tăng
29 Láng Hạ - Thành Công - Ba Đình - Hà Nội
Hôm này đi Win đỏ cứ vặn ga là nghe tiếng kim loại lạo xạo phát ra từ bên bưởng côn, ko biết là bệnh j?
Nói cụ đừng giận,nhà cháu biết là xe cụ sẽ phát ra tiếng này từ hôm nhà cháu đi thử xe của cụ.
Nhưng nhà cháu không dám nói vì lúc đấy cụ vẫn đang nghĩ là xe cụ ngon.
Cụ xem lại là tiếng đó từ trong bưởng côn phát ra hay do chỗ nào bên phải xe bị bắt ốc không chặt cũng gây ra tiếng này.
Xe cụ côn bị xoa và bắt đầu hú rồi nhé.

giang_nq

Xe buýt
đúng rồi, lần trước em đi phan thiết, thợ quên bắt ốc gác máy, ra đến Lagi cúi xuống đek thấy cái máy đâu, mà vẫn thấy tiếng kim loại kêu, thế mới tài

Sonicvang

Xe tăng
đúng rồi, lần trước em đi phan thiết, thợ quên bắt ốc gác máy, ra đến Lagi cúi xuống đek thấy cái máy đâu, mà vẫn thấy tiếng kim loại kêu, thế mới tài
Con lạy cụ,cụ phát biểu toàn đúng thôi,chịu cụ roài.

kaakaoo

Xe máy
Chào cả nhà,

Sáng thứ 7 tuần này có cụ nào rảnh không qua cafe Lối Cũ làm ly nha, tuần này nhà cháu mới có thời gian tụ tập.
@Sonic: Nhà cháu muốn nhờ cụ khám xét tổng thể nội+ngoại+sản khoa cho con vợ 2 xem nó có bệnh tật gì nghiêm trọng không để cháu đưa đi bệnh viện làm 1 phát luôn cho ngon lành chứ gần đây cháu thấy nó hoạt động ỳ ạch quá. Sáng thư 7 này cụ có rảnh không, cafe chứ?

Sonicvang

Xe tăng
Chào cả nhà,

Sáng thứ 7 tuần này có cụ nào rảnh không qua cafe Lối Cũ làm ly nha, tuần này nhà cháu mới có thời gian tụ tập.
@Sonic: Nhà cháu muốn nhờ cụ khám xét tổng thể nội+ngoại+sản khoa cho con vợ 2 xem nó có bệnh tật gì nghiêm trọng không để cháu đưa đi bệnh viện làm 1 phát luôn cho ngon lành chứ gần đây cháu thấy nó hoạt động ỳ ạch quá. Sáng thư 7 này cụ có rảnh không, cafe chứ?
Đã nhận,sáng thứ 7 này cụ nào rảnh ra Cafe Lối Cũ nhé.

kokuma7706

Xe hơi
Nói cụ đừng giận,nhà cháu biết là xe cụ sẽ phát ra tiếng này từ hôm nhà cháu đi thử xe của cụ.
Nhưng nhà cháu không dám nói vì lúc đấy cụ vẫn đang nghĩ là xe cụ ngon.
Cụ xem lại là tiếng đó từ trong bưởng côn phát ra hay do chỗ nào bên phải xe bị bắt ốc không chặt cũng gây ra tiếng này.
Xe cụ côn bị xoa và bắt đầu hú rồi nhé.
Cám ơn bạn chỉ giáo, chắc là côn có vấn đề rồi, mình để em nó ở nhà nghỉ dưỡng, rước em đen đi caphe vậy

Sonicvang

Xe tăng
Cám ơn bạn chỉ giáo, chắc là côn có vấn đề rồi, mình để em nó ở nhà nghỉ dưỡng, rước em đen đi caphe vậy
Có thể 1 cụ trong Nam sẽ nhờ em xem xe biển 17 của cụ.Em đang chờ tin từ tronh đó,có gì em sẽ gọi cụ

kokuma7706

Xe hơi
hơ hơ, sáng mai có off caphe thì sms nhé, win đen thiếu j, mua đâu chẳng đc

Sonicvang

Xe tăng
hơ hơ, sáng mai có off caphe thì sms nhé, win đen thiếu j, mua đâu chẳng đc
Thế này cụ nhé,em thấy cụ mấy lần gọi cho em nói là muốn bán xe win đen nên có cụ nào muốn mua em đều giới thiệu.
Cụ đã nói thế này thì em thua cụ rồi.
Em có phải là thằng buôn xe hay cò vạc môi giới đâu mà cụ phát biểu như em ăn được tiền Hoa Hồng của các cụ khi bán hoặc mua được xe ý.

win_100

Xe điện
Cái bình xăng em mới mua đây ợ

kokuma7706

Xe hơi
Thế này cụ nhé,em thấy cụ mấy lần gọi cho em nói là muốn bán xe win đen nên có cụ nào muốn mua em đều giới thiệu.
Cụ đã nói thế này thì em thua cụ rồi.
Em có phải là thằng buôn xe hay cò vạc môi giới đâu mà cụ phát biểu như em ăn được tiền Hoa Hồng của các cụ khi bán hoặc mua được xe ý.
hic, bạn thông cảm, mình giữ lại để đi làm, xe win đỏ đang có vấn đề. Nếu bạn đổi rim việt thì mình giao lưu

kokuma7706

Xe hơi
Như thế có nghĩa là Win đen dễ kiếm hơn Win đỏ phải ko cụ! Em lại thấy Win đen tem vắt rất là đẹp ợ!
đúng rồi, win đen mình đi đường thấy mấy hàng xe cũ ven HN bán nhiều hơn win đỏ. Có thể vì các đời sau ra chỉ toàn Win đen hay sao ý

Sonicvang

Xe tăng
Cái bình xăng em mới mua đây ợ
Anh ơi bình xăng này khắc phục lại vẫn dùng tốt anh ạ,phom bình vẫn đẹp,thứ 7 này anh mang đi nhé,em mang lên chỗ quen xem chỗ nào thủng hàn đồng lại xong rồi sơn luôn.

win_100

Xe điện
thứ 7 này anh đi Chùa Hương rồi, chắc ko cafe đc

Sonicvang

Xe tăng
hic, bạn thông cảm, mình giữ lại để đi làm, xe win đỏ đang có vấn đề. Nếu bạn đổi rim việt thì mình giao lưu
Dream VN em để đi thôi ạ.
Theo em dc biết thì từ đời 95 trở đi Honda Astrea dập số máy từ 100 x x x x.Và đến năm 1997 là đầu 11xxxxxxx.
Bằng chứng là xe của cụ F.I.A.T mầu đỏ đầu máy 11xxxxxxxxx.số khung là 00435xxxxxx(riêng số khung đời cao này họ dập kiểu hình sao nhé)
Thêm nữa là vào những năm 1996-1997 do thị hiếu khách hàng thích xe Win đem tem mưa và tem tím vắt nên các công ty nhập xe màu đỏ về đều sơn lại màu đem và dán tem mưa hoặc tem vắt.
Ngày đấy mỗi con't xe Win hay GL về đều mở 02 bộ tờ khai,01 bộ là mậu dịch đóng thuế,01 bộ mở phi mậu dịch cũng phải đóng thuế nhưng không có hợp đồng thương mại,vì là toàn tem và 1 số phụ tùng thay thế của xe windo nhà sx khuyến mại cho các công ty nhập xe về.
Không tin cụ thử cạo lớp sơn đen của 1 số xe Win nhất là xe Win tem mưa sẽ thấy bên trong lớp sơn đen là lướp sơn màu đỏ.
đây ạ:

Chỉnh sửa cuối:

Sonicvang

Xe tăng
Hôm nay em có buổi off nhanh với bác ngochuyen71 tại quán caffe Nhân số 9 Láng Hạ.
Lần đầu tiên gặp bác Ngochuyen71 mà hai anh em đã chém nát hết cả cái quán caffe này.
sau đây là vài hình ảnh vợ hai của bác Ngochuyen71.
Em chụp bằng điện thoại còi hình ảnh không được đẹp mong các bác thông cảm,hẹn thứa 7 tuần này sẽ có những tấm ảnh đẹp hơn.

Trạng thái
Thớt đang đóng