[Lưu trữ] Win Hà Thành Tầng 5

Trạng thái
Thớt đang đóng

win100.zip

Xe hơi
-Hình như ko phải xe cụ Fiat,Em nhớ ko nhầm cụ Fiat đi biển F3 đúng ko ạ?Vậy là 1 cao nhân khác?:D

CuongDKH

Xe buýt
cứ tin ở em đê... mình trẻ... mình khỏe... ngại gì gian khó... với lại e đc nghỉ 3 ngày.. ở nhà tự kỉ... có vẻ k ổn...^^... coi như e đi phượt 1 mình... cụ sợ em bùng xe của cụ à...? :D
Chú nhầm,quả đất này vừa tròn vừa bé đến Dương Chí D.ũng bây giờ thích bắt a cũng bắt dc ấy chứ.hehe
Nói cho nhanh là màu đỏ nó mới hợp mạng của mềnh, mềnh mạng hỏa (Mậu ngựa mà) hợp với màu này nhứt. Năm ngoái mua xe mình lừa Cường mường bẩu là Anh cũng thích màu đen để cho ló máu bán, khổ thân người dân tộc mường, thật thà chất phác nên tin ngay, bây giờ mới tỉnh, nhưng muộn quá rồi.b-(
Vỏ quýt dầy ắt có móng tay nhọn.Anh cứ chờ đấy,người Mường bọn em ngoài đức tính thật thà thì còn 1 có tính tốt nữa là thích gì là phải có bằng dc,kể cả cướp.Hihi.Bây giờ đang là tập 1,mang tên "ngọt ngào" thôi,tập 2 sẽ có action.
F.I.A.T;981 2504 nói:
Anh giờ lại đâm lo chú ạ, lần off tới chú gặp lại Ngọc Trinh, "tình cũ không rủ cũng đến" biết thế nào, thôi anh đi xe bus cho nó lành
Ko giấu dc đâu Anh ạ,500 nghìn cho XXX huyện là ra cả nhà cửa,thậm chí cả tên món "phở" Anh hay ăn.
ok nhà cháu có ông anh chuyên giao hàng hà nội vtri đấy, cụ chuyển xe j? hôm trước chuyển 1 con xe đạp rover giá 100k, cụ chuyển bình bịch hay xe độp đấy?
Cảm ơn bác HUNGBDA nhiều ạ.Lúc sáng vội quá nên cháu mở cả thớt bên cafe,có cụ xe 5 tạ chuyển giúp rồi.Cháu chuyển cho cu bạn dạy ở trường Dược trên ấy,xe máy bác ạ.

dautroc_77

Xe máy
mừng các cụ lại lên thêm tầng mới . kiểu này sắm thang máy thôi cụ sonic ạ nhà cháu đi bộ mỏi chân lắm

dautroc_77

Xe máy
happy brhtday anh TRẦN XUÂN HÀ chúc anh thêm tuổi mới thành công hạnh phúc và sức khỏe

HUNGBDA79

[Tịch thu bằng lái]
@cuong dkh: Xe j đấy ? Lão cho tớ cái địa chỉ để a e jao lưu đi, ở đấy con gái trường dược là dc đấy.
@ngochuyen: E thử rồi a ạ, nghe cũng dc nhưng dải trung ko lên dc, bass thì thôi rồi ngọt như mía lùi ý.
@sonic; tình hình vụ of viêtj trì thế nào đấy chủ tịch.
@win_100; e gửi mail cho a rồi, e đang đặt 1 đôi tay phanh shimano jin nhưng chưa có đồ tháo xe nó ko bán, sn a mà giữ kín thế rượu 3 kích còn ko a? đôi tay phanh zin đẹp lắm a ạ bóng đẹp như tay côn zin xe win ý, hôm lấy xe về e mất 1 ngày về vệ sinh lại bộ chuyển động, xích hơi dão đạp cảm giác ko căng, bác có quen ai trong hội kiếm hộ e 1 bộ xích mới chuẩn nhé

Trạng thái
Thớt đang đóng