[Lưu trữ] Win Hà Thành Tầng 5

Trạng thái
Thớt đang đóng

kokuma7706

Xe hơi
Hôm trước định lên Trần Sơn để họ chữa cái chế bệnh ra xăng, đi đến giảng võ ngồi caphe ko thấy ra nữa mà mình vừa xúc lại bình xăng, thế là lại thôi để đi thủ 1 tuần xem thế nào đã

long_gn125

Xe tải
nhưng mà cháu nhìn hơi cũ người rồi chạy nhìn thế lào ý, ừ mà kể cũng ngại người nhà thật ông ấy kêu 17 mà mình trả 11 nghe cũng ko ổn, vừa rồi có thằng bạn nó lấy con y như ông chú của cụ màu đỏ đời 93 biển lạng sơn 11,5 củ cũng dc, à mà cụ bán fx bao nhiêu đấy để có ai hỏi cháu giới thiệu cho.
Cháu bán FX 22 củ cụ ah(Có giảm cho cụ nào máu).
Link em nó đây cụ
http://phomuaban.com/index.php?mod=detail&cat=810&sub=822&storeid=70186&id=375161
Mong bán được em nó để tậu 1 em Win thỉnh thoảng off ẹp với các cụ. Còn nếu không được thì cháu để chạy, có điều kiện thì vẫn đi FX off với các cụ như cụ CuongDKH đó ạ :)

F.I.A.T

Xe điện
@win100.zip: Các cụ chỉ qướt những ảnh nào cần hỏi kỹ thêm thôi chứ đừng quót cả đông thế, mệt lắm.
@Win_100: em đọc bài của Anh đang định bảo sao lại đi sửa vào ngày 13, thứ 6, oánh con lô, con đề cũng ko vớt vát được [-O<

Ejum

Xe tải
Hix. Sao mà đen thế anh Hà. :-s

Son Vu

Xe tăng
@FIAT: Tình hình ổn cả chứ cụ. Hôm qua cụ gọi, cháu bận nên không đi được. Ngại quá.

Son Vu

Xe tăng
@win_100: Roda xong chưa anh ơi? Anh post kết quả lên đi.

F.I.A.T

Xe điện
@FIAT: Tình hình ổn cả chứ cụ. Hôm qua cụ gọi, cháu bận nên không đi được. Ngại quá.
Hôm qua em biết được nick nữa của A Phong nhé: "Phong Còi" hi, hi.:P.
Công nhận là cửa hàng đấy làm tốt, em vào cái bảo là bạn Anh Phong chạy Win giới thiệu, ok good luôn, cửa hàng khá đông khách, nhưng Anh Hoan vẫn rót cho chén chè mời uống rồi mới làm tiếp, rất chân tình.
Cái nữa là Anh Hoan làm rất cẩn thận, doa xong rồi, mút thử mấy lần, lắp vào xong còn để thử kín kiểm tra gần 30 phút, ko thấy thấm gì mới lắp vào, làm mình ngồi chờ dài cổ, mình sốt ruột bảo xong chưa Anh, thì Anh ấy bảo chưa, phải kiểm tra kỹ, ko vội được lại còn chêm 1 câu: "Chơi với Phong là ko làm ẩu được", ghê thật đấy.
Làm xong thì đến 11h, chạy qua gần nhà solic, ép cho nhà sôlic bỏ bát đũa để đi cafe, chém gió gần 1 tiếng thì em về.
Đảm bảo trưa hôm qua nhà sôlic về ăn cơm sau rửa bát là cái chắc:P
Tạm thời từ chiều hôm qua về chưa thấy ra tý nào cả, em để cả tối qua sang nay kiểm tra vẫn ok. ko phải khóa xăng nữa
Vote cho Anh Hoan nhể :D

Son Vu

Xe tăng
Hôm qua em biết được nick nữa của A Phong nhé: "Phong Còi" hi, hi.:P.
Công nhận là cửa hàng đấy làm tốt, em vào cái bảo là bạn Anh Phong chạy Win giới thiệu, ok good luôn, cửa hàng khá đông khách, nhưng Anh Hoan vẫn rót cho chén chè mời uống rồi mới làm tiếp, rất chân tình.
Cái nữa là Anh Hoan làm rất cẩn thận, doa xong rồi, mút thử mấy lần, lắp vào xong còn để thử kín kiểm tra gần 30 phút, ko thấy thấm gì mới lắp vào, làm mình ngồi chờ dài cổ, mình sốt ruột bảo xong chưa Anh, thì Anh ấy bảo chưa, phải kiểm tra kỹ, ko vội được lại còn chêm 1 câu: "Chơi với Phong là ko làm ẩu được", ghê thật đấy.
Làm xong thì đến 11h, chạy qua gần nhà solic, ép cho nhà sôlic bỏ bát đũa để đi cafe, chém gió gần 1 tiếng thì em về.
Đảm bảo trưa hôm qua nhà sôlic về ăn cơm sau rửa bát là cái chắc:P
Tạm thời từ chiều hôm qua về chưa thấy ra tý nào cả, em để cả tối qua sang nay kiểm tra vẫn ok. ko phải khóa xăng nữa
Vote cho Anh Hoan nhể :D
Nếu có vấn đề gì thì lại mang qua để xử lý lại nhé. Đồng chí Hoan này làm rất trách nhiệm. Chiều qua đưa con đi học trong Làng Cót có ghé qua hỏi thì đ/c Hoan nói xong từ sáng. Thấy ở đó cũng có con win biển 31 tưởng của cụ nào. Hỏi ra thì của khách sửa.

Son Vu

Xe tăng
Cháu bán FX 22 củ cụ ah(Có giảm cho cụ nào máu).
Link em nó đây cụ
http://phomuaban.com/index.php?mod=detail&cat=810&sub=822&storeid=70186&id=375161
Mong bán được em nó để tậu 1 em Win thỉnh thoảng off ẹp với các cụ. Còn nếu không được thì cháu để chạy, có điều kiện thì vẫn đi FX off với các cụ như cụ CuongDKH đó ạ :)
Được mỗi lần còn chẳng thấy mặt cụ đâu cả

F.I.A.T

Xe điện
Nếu có vấn đề gì thì lại mang qua để xử lý lại nhé. Đồng chí Hoan này làm rất trách nhiệm. Chiều qua đưa con đi học trong Làng Cót có ghé qua hỏi thì đ/c Hoan nói xong từ sáng. Thấy ở đó cũng có con win biển 31 tưởng của cụ nào. Hỏi ra thì của khách sửa.
Con Win 31 đấy lô 99% rồi ạ còn mỗi cái pô, em gạ tay chủ bán nhưng ko được, hì hì

long_gn125

Xe tải
Được mỗi lần còn chẳng thấy mặt cụ đâu cả
Đợt off tới em sẽ cố gắng đi ạ. Em rất thích cách mà các cụ đối xử với nhau. Rất là chân tình ạ!
30.4 nhà mình có kế hoạch gì không vậy các cụ!

win_100

Xe điện
Kính các cụ,

Sau dăm ngày đi viện, mổ ruột em nó ra làm lại em có 1 vài cảm nhận sau:
1. Máy ko còn kêu to như trước nữa ( bệnh về biên )
2. Đạp phát nổ luôn ( hơi nặng tý, chắc côn mới nên thế )
3. Tiếng máy nghe khác trước, ko còn đanh, tiếng kêu trầm hơn
4. Đánh giá tổng quát: Tạm được ợ

F.I.A.T

Xe điện
Nhân dịp con 14F4 của em hết bệnh lái dầm và vừa vẽ thêm thông số lốp bằng bút của Anh Phong cho mượn, em sâu cái hình lên 4 rum cho ló xôm, dạo này ảnh ọt ít quá

Cái bên phải này

Chụp đầu này

Chụp ngay đầu nhà bằng bao diêm đểu nên chỉ được thế thôi ạ
@Win_100: em đang định nhờ thằng bạn bên japan nó kiếm cho con 550D/Kix X4 giống của Anh hồi trước mà chưa thấy, anh đánh giá con này thế nào, hồi trước Anh mua mấy xèng thế

HUNGBDA79

[Tịch thu bằng lái]
cụ fiat có quả po mới thế, zin hả cụ, cụ kiếm đâu ra hàng độc như rắn chuông thế?

Trạng thái
Thớt đang đóng