[Lưu trữ] Win Hà Thành Tầng 5

Trạng thái
Thớt đang đóng

Sonicvang

Xe tăng
29 Láng Hạ - Thành Công - Ba Đình - Hà Nội
Xe này đẹp bác ạ,máy nhìn thì có vẻ chưa ra đâu,nhưng phải nhìn kỹ lại,vì riêng Win có 1 chỗ máy ra là biết ngay,nhìn đầu bò chỉ đoán được ít % thôi.
Về phần đầu xe thì thế này,công tắc điện hỏng nên người ta trích,câu dây điẹn lên cái này khắc phục được,cổ phốt mất con ốc ở cổ rồi,đèn xi nhan 1 chiếc lô rồi nhé

Sonicvang

Xe tăng
-Chào các Cụ!Cháu cũng chạy con win rách rách có được chèo lên trung cư Win Hà Thành hóng mát tí ko các cụ nhể?:-?
Xin thay mặt các cụ nhà Win Hà Thành nhà cháu xin cám ơn cụ đã ghé thăm và xin mời cụ thm gia cùng nhà cháu cho vui ạ.
Cụ để lại số dây thép và quý danh để khi nào off nhà cháu SMS cụ ạ

Sonicvang

Xe tăng
hic. chẳng bù cho nhà cháu hý hửng từ hôm qua mong ngày mai đẹp trời để mình còn được gặp các cụ trên đó. đúng 6h dậy vệ sinh cá nhân xong lên đương đi được một đoạn cái bụng nó đói rẽ vào quán LLTC làm một tô. no bụng tiếp tục lên đường hải dương 6h45 thòi tiết đẹp nhưng ko hiểu sao càng đi càng thấy trời tối lại và rùj đi đến khu công nghiệp phố nối A ( HY) thì.... bắt đầu mưa lúc đó nhà cháu có cái áo mưa nhưng mà ko che được cái quấn may mà ko bị ẩm IC các cụ ạ . ướt rùi nhà cháu chỉ còn cách lại quay về điểm xuất phát. hẹn các cụ trên đó khi khác vậy...:((:((:((:((
àh nhà cháu có nhờ cụ sonic uống hộ mấy chén với các cụ trên đó không biết cụ sonic có uống hộ ko?
DO THỜI TIẾT KO ỦNG HỘ CHO LẮM.... nên hẹn các cụ trên đó một ngày gần nhất nhé......
Anh em trên này rất cám ơn Khánh,cám ơn anh HùngBDA79,đã rất nhiệt tình với hội trên này,hẹn các cụ dịp khác sẽ được hầu các cụ.

Sonicvang

Xe tăng
Nhậu say quên m.ẹ mất đếu hỏi Solic vụ áo quần xong chưa?
Xong vụ quần áo triển khai kế hoạch off se cần hen luôn Solic nhá.
Nhà cháu cũng dang sốt ruột đây,bên nhà sx nói chờ các chi hội khác đặt,và có đợt sẽ triển khai ngay.
Nhà cháu tính có khi là chuyến Việt Trì hoặc Côn Sơn Kiếp Bạc có vẻ hay.

Sonicvang

Xe tăng
Vụ áo đồng phục em có vài ý kiến thế này
Thứ nhất là màu áo của mình có phải phụ thuộc vào màu của otofun không ạ? nếu không em thấy màu đen là hợp hơn,(vợ hai của ae mềnh toàn black cả, mới lại cái màu này em thấy nó cứ nóng nóng làm sao ấy, nói thật nếu ae mình mà ngồi ở lối cũ có khi lại tưởng mấy ông tiếp thị ngồi nghỉ uống nước, một phần quan trọng nữa là nếu có bị bẩn không ai biết)
Em có vài ý như vậy có gì không phải các Cụ bỏ quá cho:-?
Cám ơn cụ,có ý kiến của cụ nhà cháu sẽ lưu tấm và sẽ triển khai làm áo mùa đông ạ.
Tất cả đã biểu quyết và áo mùa hè đã được đặt rồi cụ ạ.
P/s:Nhà cháu không thấy cụ đăng ký áo,nhưng nhà cháu cứ mạnh dạm đặt làm thêm áo Size M,cháu nghĩ cụ mặc vừa ạ.

F.I.A.T

Xe điện
Hôm nay em đi Việt Trì, do thời gian công việc không chủ động được nên xong việc em mới gọi cho bác hung bda79 khoảng lúc 14h30, nhưng rất tiếc hôm nay bác ấy về quê, ko có ở Việt Trì nên hụt mất cơ hội giao lưu với winer Việt trì, hẹn bác hungbda79 dịp khác nhé.
@solic: lúc nào qua đại bản doanh OF lấy cho tôi 2 cái logo li mít tịt nhá, mãi chả có cái lào để dán.
Kế hoạch onroad tiếp theo thế nào đây nhỉ, Phú Thọ hoặc Côn Sơn à, em tính là đi cung nào nó có đèo dốc 1 tý, nó mới hay, mà đi qua đêm đê

F.I.A.T

Xe điện
@solic: lưu ý giúp tôi cái vụ win đỏ nhá, đang lăn tăn là tìm đồ zin thay thế hay cho nó chơi airbrush luôn cho máu.
@dieplk91: Dạo này chú đi tán gái hay làm mẫu mà lặn sâu thế nhể

Sonicvang

Xe tăng
@solic: lưu ý giúp tôi cái vụ win đỏ nhá, đang lăn tăn là tìm đồ zin thay thế hay cho nó chơi airbrush luôn cho máu.
@dieplk91: Dạo này chú đi tán gái hay làm mẫu mà lặn sâu thế nhể
Thì vẫn đang tìm đấy chứ,tại cái xeu đời cao quá,màu đỏ mấy xe kia toàn dời thấp nên khó ghép.
Cứ từ từ để thế đã,sẽ tìm được và đưa em nó về nguyên bản màu của nó.
P/s:đang có 1 em đỏ biển 32K là sát với biển 29F1 4 số rất đúng với đời xe cụ,hôm trước nhà cháu mê qua,xem xe,trả giá rồi,khi về nhà lấy xiền thì Gấu của hủ xe gọi lại nói xin lỗi chưa muốn bán vì bán đi tiếc,khi nào bán sẽ gọi.
1 xe nữa biển Xanh 29B2 xxxx,cũng màu đỏ,xe này chủ rất muốn bán nhưng đợi mấy tháng nữa ông ý về hưu thì mới bán được vì đang công tác trong ngành nên không dám bán,sợ mang tiếng.(Xe này tôi kết nhất)

dieplk91

Xe tải
nhà mình đông vui quá....! nhiều mem mới phải không các cụ...!

winhd

Xe đạp
Anh em trên này rất cám ơn Khánh,cám ơn anh HùngBDA79,đã rất nhiệt tình với hội trên này,hẹn các cụ dịp khác sẽ được hầu các cụ.
hj........ cụ sonic khắch sáo quá, minh cùng chung một mái nhà mà, vâng hẹn các cụ dịp khác vậy.......

dieplk91

Xe tải
Vâng, em cảm ơn.
Em Điệp dạo này cứ mất hút đi đâu ý nhỉ. Chẳng nhẽ bị chứng tự kỉ hành hạ rồi. Onl thì hú lên 1 tiếng xem nào. :)
dạ em đây ạ, e đc nghỉ 10 ngày nên lên nhà thằng bạn ở Thanh Thủy Phú Thọ, lênh đênh đánh cá trên hạ lưu sông Đà đến hnay mới vác được xác lên Hà Nội ạ

Chỉnh sửa cuối:

long_gn125

Xe tải
Xe này đẹp bác ạ,máy nhìn thì có vẻ chưa ra đâu,nhưng phải nhìn kỹ lại,vì riêng Win có 1 chỗ máy ra là biết ngay,nhìn đầu bò chỉ đoán được ít % thôi.
Về phần đầu xe thì thế này,công tắc điện hỏng nên người ta trích,câu dây điẹn lên cái này khắc phục được,cổ phốt mất con ốc ở cổ rồi,đèn xi nhan 1 chiếc lô rồi nhé
Cám ơn cụ Sonic đã cho ý kiến. Thế dàn nhựa của em nó bị cong vênh thế có khắc phục gì dc ko cụ và giá cả cho 1 em như thế thì bao nhiêu là hợp lý ah!

winhd

Xe đạp
Nhà cháu cũng dang sốt ruột đây,bên nhà sx nói chờ các chi hội khác đặt,và có đợt sẽ triển khai ngay.
Nhà cháu tính có khi là chuyến Việt Trì hoặc Côn Sơn Kiếp Bạc có vẻ hay.
hehe..... côn sơn kiếp bạc ạ, hải dương quê nhà cháu đấy các cụ ạ. Côn sơn cach tp hải dương 30km co 2 hướng đi ;
1 là các cụ đi qua tinh Bắc Ninh xuống.
2 là các cụ đi theo quốc lộ 5 qua địa bàn tinh hưng Yên về tp Hải Dương đi xuống ngã 3 Tiền Trung rẽ ra đường 18 đi Quảng Ninh.
HeHe........... nếu đi Côn Sơn nhà cháu xin một chân (HƯỚNG DẪN VIÊN DU LICH)...:)>-:)>-
gần đó nổi tiếng với món thịt ngựa... nhưng nhà cháu chưa có dịp thương thức

winhd

Xe đạp
Hôm nay em đi Việt Trì, do thời gian công việc không chủ động được nên xong việc em mới gọi cho bác hung bda79 khoảng lúc 14h30, nhưng rất tiếc hôm nay bác ấy về quê, ko có ở Việt Trì nên hụt mất cơ hội giao lưu với winer Việt trì, hẹn bác hungbda79 dịp khác nhé.
@solic: lúc nào qua đại bản doanh OF lấy cho tôi 2 cái logo li mít tịt nhá, mãi chả có cái lào để dán.
Kế hoạch onroad tiếp theo thế nào đây nhỉ, Phú Thọ hoặc Côn Sơn à, em tính là đi cung nào nó có đèo dốc 1 tý, nó mới hay, mà đi qua đêm đê
thưa cụ F.I.A.T nếu cụ muốn đi đèo dốc thì nhà ta nên đi YÊN TỬ dốc thì thôi rồi.... bác qua đèo Hải Vân chưa ạ...
nhà cháu đi xe dream mà xuống dốc phai về số 2.

F.I.A.T

Xe điện
dạ em đây ạ, e đc nghỉ 10 ngày nên lên nhà thằng bạn ở Thanh Thủy Phú Thọ, lênh đênh đánh cá trên hạ lưu sông Đà đến hnay mới vác được xác lên Hà Nội ạ
He he nghe cứ như tác phẩm văn học ấy nhể " anh lái đò trên sông đà"

F.I.A.T

Xe điện
thưa cụ F.I.A.T nếu cụ muốn đi đèo dốc thì nhà ta nên đi YÊN TỬ dốc thì thôi rồi.... bác qua đèo Hải Vân chưa ạ...
nhà cháu đi xe dream mà xuống dốc phai về số 2.
Thì đi yên tử cũng ok, Hải vân thì chưa được đi toàn chui hầm thôi

CuongDKH

Xe buýt
Qua đêm hả???Để cháu nhờ Solic hỏi ý kiến bạn gái cái nhé:D.
Có ăn được con nào 50Kg ko cu?:D
Thì đi yên tử cũng ok, Hải vân thì chưa được đi toàn chui hầm thôi
Vuốt cho Yên Tử,làm tí qua đêm nữa thì tuyệt.

Sonicvang

Xe tăng
Cám ơn cụ Sonic đã cho ý kiến. Thế dàn nhựa của em nó bị cong vênh thế có khắc phục gì dc ko cụ và giá cả cho 1 em như thế thì bao nhiêu là hợp lý ah!
Về phần nhựa sẽ sử lý được,còn giá thì phải nhìn xe để xem về vào đồ ra sao,máy móc có phải làm gì không thì mới phán được.
Quan tronghj là đã kết rồi,mà trong tầm xiền của mình là múc thôi.
P/s:xe này biển 14 ba số,nếu cụ muốn sang tên đổi biển mà xe không chính chủ thì phải thêm 4 củ nữa nhé.

Trạng thái
Thớt đang đóng