[Lưu trữ] Win Hà Thành Tầng 5

Trạng thái
Thớt đang đóng

dieplk91

Xe tải
@sonvu:chết cười cái vụ mua bán với lại xẻ thịt xe win của anh,mấy hôm nay em toàn được hỏi có bán đồ xe win khi xẻ thịt không?
Theo anh thì thế nào nhỉ?
sao a lại hỏi mỗi mình cụ ấy, cái này a Phong giao quyền quyết định cho cả nhà cơ mà.... cứ biều quyết, trưng cầu dân ý rồi quyết đi cụ... e là e quyết chỉ chia cho anh em trong hội... và những anh em đến dự buổi làm thịt hôm đó...^^

Son Vu

Xe tăng
sao a lại hỏi mỗi mình cụ ấy, cái này a Phong giao quyền quyết định cho cả nhà cơ mà.... cứ biều quyết, trưng cầu dân ý rồi quyết đi cụ... e là e quyết chỉ chia cho anh em trong hội... và những anh em đến dự buổi làm thịt hôm đó...^^
@sonvu:chết cười cái vụ mua bán với lại xẻ thịt xe win của anh,mấy hôm nay em toàn được hỏi có bán đồ xe win khi xẻ thịt không?
Theo anh thì thế nào nhỉ?
Xẻ thịt bán thui. Cái nào lô thì biếu, cái nào zin thì bán. Cà vẹt thì gửi vào Cần Thơ đổi lấy mấy cân hoa quả. Logo thì chú cho a xin lại để dán vào xe CD125

win100.zip

Xe hơi
@Sonic : Đầu bò cụ giữ cho nhà cháu nhé.:>

Ejum

Xe tải
@ Anh Win_100

Hôm qua em mới để ý kĩ cái Lens của em bị mốc rễ tre thật. hix hix :(

win_100

Xe điện
@ Anh Win_100

Hôm qua em mới để ý kĩ cái Lens của em bị mốc rễ tre thật. hix hix :(
Thì anh đã nói chuẩn rồi mà. Mang ngay ra Vọng Đức CH Mạnh Tuấn để họ xử lý cho, rồi mua ngay cái hộp nhựa có nắp, ra phô Hàng Quạt mua nửa cân hạt chống ẩm cho vào.

manhhung1901

Xe điện
Em cũng ở Từ Liêm,cũng có Win mà bây giờ mới biết Hội này thfi có muộn không các Cụ nhỉ?

dieplk91

Xe tải
Em cũng ở Từ Liêm,cũng có Win mà bây giờ mới biết Hội này thfi có muộn không các Cụ nhỉ?
theo ý kiến cá nhân của e, cụ biết và tham gia chi hội win hà thành vào thời điểm này là vô cùng hợp lý bởi lý do sau...:

+ năm 2012 là năm kinh tế khó khăn, thị trường bất động sản đóng băng----> các cụ nhà ta ít việc ( đặc biệt là táo xuất nhập khẩu, và táo xây dựng.)----> tổ chức anh em gặp mặt liên tục...tục..tục...tục...!

+ tại thời điểm này Win hà thành đang đạt đc 1 số lượng member khá lớn, theo như em biết là lớn nhất từ trước đến giờ, dường như đang trong giai đoạn cực thịnh... trái ngược hẳn với nền kinh tế đang vô cùng ảm đạm.

+ năm 2012 là năm của tái cấu trúc.... và chi hội cũng không nằm ngoại lệ, chắc chắn sẽ có những thay đổi nhất định trong bộ máy quản lý của thớt này, cụ tham gia ngay biết đâu cụ trúng cái ghế chủ tịch..!

+ cụ biết vào đúng dịp đại gia đình đang có 1 em Win hoa hậu sắp sửa bị làm thịt, cụ tham gia ngay rất có thể cụ sẽ găm đc ít hàng từ em chân dài này, đây cũng là chủ đề mà mấy ngày hôm nay chủ thớt kiêm táo xuất nhập khẩu đang đau đầu...!
.........
rất mong cụ để ý đến những phân tích mang tính chủ quan của em...( e cũng đang trọ ở Minh Khai - Từ Liêm nhé...^^ ....)

Chỉnh sửa cuối:

Ejum

Xe tải
Thì anh đã nói chuẩn rồi mà. Mang ngay ra Vọng Đức CH Mạnh Tuấn để họ xử lý cho, rồi mua ngay cái hộp nhựa có nắp, ra phô Hàng Quạt mua nửa cân hạt chống ẩm cho vào.
Vâng. Thanks anh.
Mà chỗ đấy tinh tưởng được không anh. Em vệ sinh luôn cả máy. :)

manhhung1901

Xe điện
Với tinh thần và sự nhiệt tình của các Cụ thì Em còn mong gì hơn nữa nhỉ.EM xin phép đc thò 1 chân vào đây nhé.Rất mong đc hầu các Cụ trong lần ọp tới.

tacke135

[Tịch thu bằng lái]
+ cụ biết vào đúng dịp đại gia đình đang có 1 em Win hoa hậu sắp sửa bị làm thịt, cụ tham gia ngay rất có thể cụ sẽ găm đc ít hàng từ em chân dài này, đây cũng là chủ đề mà mấy ngày hôm nay chủ thớt kiêm táo xuất nhập khẩu đang đau đầu...!
- Nếu a tới muộn chú nhớ giữ dùm anh tí nước dùng nhé

long_gn125

Xe tải
Cụ Sonic tuần này đi ĐN rồi thì cụ nào phụ trách vụ xẻ thịt thế ah. Để em mua lại hết đồ các cụ xẻ ghép lại thành 1 em hoa hậu như ban đầu ah :D

dieplk91

Xe tải
Cụ Sonic tuần này đi ĐN rồi thì cụ nào phụ trách vụ xẻ thịt thế ah. Để em mua lại hết đồ các cụ xẻ ghép lại thành 1 em hoa hậu như ban đầu ah :D
cụ có vẻ tỏ ra hổ báo về mặt tài chính nhỉ... có thể xẽ xảy ra cuộc đấu giá đẫm máu... k khoan nhượng..... nếu đó là kế hoạch của cụ ... thì cụ chuẩn bị khoảng 2000k để đi thịt chó, có lẽ anh em sẽ xem xét để lại cho cụ giá tình thương, và k mổ xẻ nữa... e thề...^^
@cụ Thục... cụ có thích cái tem đó không, e lột cho...^^

Chỉnh sửa cuối:

F.I.A.T

Xe điện
Chủ tịch ko tổng kết chi phí vụ SN à, định để chìm xuồng là ko được nhé

win_100

Xe điện
Đây mới chỉ là bắt đầu thôi nhé. Ko bao giờ nói từ muộn cả hehe
theo ý kiến cá nhân của e, cụ biết và tham gia chi hội win hà thành vào thời điểm này là vô cùng hợp lý bởi lý do sau...:

+ năm 2012 là năm kinh tế khó khăn, thị trường bất động sản đóng băng----> các cụ nhà ta ít việc ( đặc biệt là táo xuất nhập khẩu, và táo xây dựng.)----> tổ chức anh em gặp mặt liên tục...tục..tục...tục...!

+ tại thời điểm này Win hà thành đang đạt đc 1 số lượng member khá lớn, theo như em biết là lớn nhất từ trước đến giờ, dường như đang trong giai đoạn cực thịnh... trái ngược hẳn với nền kinh tế đang vô cùng ảm đạm.

+ năm 2012 là năm của tái cấu trúc.... và chi hội cũng không nằm ngoại lệ, chắc chắn sẽ có những thay đổi nhất định trong bộ máy quản lý của thớt này, cụ tham gia ngay biết đâu cụ trúng cái ghế chủ tịch..!

.........
rất mong cụ để ý đến những phân tích mang tính chủ quan của em...( e cũng đang trọ ở Minh Khai - Từ Liêm nhé...^^ ....)
Như 1 chiên gia kinh tế. Phân tích rất sắc xảo, có chiều sâu, am hiểu thời cuộc. Nói chung công lực đã luyện đến mức thượng thừa rồi, xuống núi thoai :))

Vâng. Thanks anh.
Mà chỗ đấy tinh tưởng được không anh. Em vệ sinh luôn cả máy. :)
Nói chung là đc. Quan trọng là giá thôi.

Với tinh thần và sự nhiệt tình của các Cụ thì Em còn mong gì hơn nữa nhỉ.EM xin phép đc thò 1 chân vào đây nhé.Rất mong đc hầu các Cụ trong lần ọp tới.
Ngay và luôn nhé
P/s: cụ cho cái dây thép và tên ạ để tiện a nhô
Chủ tịch ko tổng kết chi phí vụ SN à, định để chìm xuồng là ko được nhé
Cứ từ từ, khoai sẽ nhừ thôi. He he

mewin_thuc

Xe máy
cụ có vẻ tỏ ra hổ báo về mặt tài chính nhỉ... có thể xẽ xảy ra cuộc đấu giá đẫm máu... k khoan nhượng..... nếu đó là kế hoạch của cụ ... thì cụ chuẩn bị khoảng 2000k để đi thịt chó, có lẽ anh em sẽ xem xét để lại cho cụ giá tình thương, và k mổ xẻ nữa... e thề...^^
@cụ Thục... cụ có thích cái tem đó không, e lột cho...^^
Cám ơn bác, bác mà lột ra thì liệu có dán lại được k ấy ????

dieplk91

Xe tải
Cám ơn bác, bác mà lột ra thì liệu có dán lại được k ấy ????
e k biết, dán là việc của cụ mà, e chỉ biết lột thôi, mà cô nào mà õng ẹo quá là e xé chứ k thèm cởi từ từ, tính e nó hơi hơi hót...^^

dieplk91

Xe tải
e nhận được tin mật, cụ sích lô đã âm thầm hạ sát em hoa hậu, đang có ý định luộc đồ, găm hàng trước, đây là bằng chứng ạ, có anh chị nào có ý định đặt hàng thì cứ liên lạc với cụ ấy, ống bơ của cụ ấy ở trang nhât... kaka

http://ca9.upanh.com/18.100.22525528.A2S0/img0096.jpg[/IMG

[/QUOTE]

Trạng thái
Thớt đang đóng