[Lưu trữ] Win Hà Thành Tầng 5

Trạng thái
Thớt đang đóng

dautroc_77

Xe máy
ngày 2-06 các cụ tổ chức sinh nhật otofun ở hà nội em mặc áo cụ sonic tặng dạo chơi cung sài gòn đà lạt nhằm cổ vũ tinh thần cho máu có ít hình ảnh hầu các cụ ạ
trên đèo bảo lộc

đồi chè

thung lũng tình yêu

win100.zip

Xe hơi
-Hôm SN,Em cũng muốn ở lại đến phút cuối nhưng em có việc ở quê nên phải về.E về lúc con " lamborghini " chở người đẹp đến được 1 lát,em quay ra tìm các cụ chào để ra về thì thấy còn mỗi cụ Sonic,ngochuyen71 đứng trông " Rạp " Win nhà mình còn những cụ khác thì toàn đi ngắm ...ái thôi.Khánh Winhd cùng về với em,đúng như lời cụ Fiat nói:" Winhd đánh võng nhiều nhất nhà" đường HN đông mà nhiều lúc ôm cua ngọt thỉu =)) đến đường 5 thì mỗi người 1 đường.E vẫn tiếc vì ko được nhắm rượu 3 kick của Anh Hà.

@ win_100 : Can rượu còn ngần nào hả Anh?
@ sonicvang : E nghe nói xẻ xe,anh phần em cái đầu bò nhé.E khao khát lắm!=P~
@ Diep : Mấy tấm ảnh của anh em mình ai lưu trữ em nhỉ?

Chỉnh sửa cuối:

long_gn125

Xe tải
a quan trọng hóa vấn đề quá, ngày trước e còn đi xe bus đi để đi ọp với các cụ ấy cơ mà, thôi nếu thực sự thích xe win thì xe là cái cớ... còn a em gặp gỡ mới là cái vui.... thứ 7 a có rảnh thì qua lối cũ đi... biết đâu cả nhà đồng ý k xẻ thịt nữa thì a lại có cơ hội, e xin phép dừng ở đây, e hứa là e k bàn nữa đâu cụ chủ thớt ạ...!
Okie em!

mewin_thuc

Xe máy
Nhìn cái thủ của bác dautroc kinh bỏ mẹ...

dieplk91

Xe tải
@win 100.zip... ảnh anh hà giữ file gốc a ạ,có mấy cái a Ejum giữ nữa, a ấy cũng post lên vài cái rồi đấy
cái vụ đầu bò đầu trâu thì a phải có mặt thì mới quyết đc, k là tranh nhau, chả đến lượt a đâu..^^

win_100

Xe điện
Rịu ba kích uống vữn còn nhé, hôm đó say tóa keke

mewin_thuc

Xe máy
Bác Trọc đi xe của nhà cháu,mặc áo nhà cháu tặng đẹp hơn cháu ạ.
@Thục:Ghen tỵ gì?có muốn lấy tem không đới?
Tem gì hả bác? Quả tem tím ấy hả bác? Nếu có thì tốt quá... ^:)^

Son Vu

Xe tăng
a quan trọng hóa vấn đề quá, ngày trước e còn đi xe bus đi để đi ọp với các cụ ấy cơ mà, thôi nếu thực sự thích xe win thì xe là cái cớ... còn a em gặp gỡ mới là cái vui.... thứ 7 a có rảnh thì qua lối cũ đi... biết đâu cả nhà đồng ý k xẻ thịt nữa thì a lại có cơ hội, e xin phép dừng ở đây, e hứa là e k bàn nữa đâu cụ chủ thớt ạ...!
Có xẻ thịt thì cho anh xin lại cái Logo làm kỷ niệm nhỉ?

dieplk91

Xe tải
cho cụ xin lại giấy tờ xe để làm kỷ niệm, logo e nhận rồi... e chưa có mà..., thế nhé, cụ chủ thớt nói k bàn chuyện này nữa rồi, tất cả thắc mắc sẽ giải quyết vào cuối tuần cụ nhé...!

F.I.A.T

Xe điện
Khú khú, tất cả đều quá muộn, hôm off đấy tranh thủ lúc các cụ đi xem hotgirl, xe nào có đồ xịn em luộc hết roài còn đâu nữa, ko tin các cụ kiểm tra lại xe mình đê.

Bây giừo xe em là đệ nhứt:-t

Son Vu

Xe tăng
Khú khú, tất cả đều quá muộn, hôm off đấy tranh thủ lúc các cụ đi xem hotgirl, xe nào có đồ xịn em luộc hết roài còn đâu nữa, ko tin các cụ kiểm tra lại xe mình đê.

Bây giừo xe em là đệ nhứt:-t
Ơ sao anh nghe nói là lúc ngủ ở PVD xe của chú lại bị luộc chín rồi.

VX_180

Xe buýt
Chào các cụ Win ....hôm nọ được giao lưu trà đá với các cụ ở cổng MĐ, năm nay chi hội mình lớn mạnh nhanh qua, thi thoảng các cụ cho em ghé qua giao lưu nhá .

hungvan

Xe tải
XIn kính chào các CỤ. hôm trc xem ảnh SN OF 6 mới biết có Chi hội này.

E cũng đang đi Win được hơn 10 năm (cưới e ý từ ghi còn Zin đến giờ), công nhận e ý cực lành, ít tốn xăng, ... chạy phố cũng rất thích (đi đường trường thì khỏi phải nói rồi).

E có nguyện vọng các Cụ cho kết nạp e vào Hội với ạ.

Sonicvang

Xe tăng
29 Láng Hạ - Thành Công - Ba Đình - Hà Nội
XIn kính chào các CỤ. hôm trc xem ảnh SN OF 6 mới biết có Chi hội này.

E cũng đang đi Win được hơn 10 năm (cưới e ý từ ghi còn Zin đến giờ), công nhận e ý cực lành, ít tốn xăng, ... chạy phố cũng rất thích (đi đường trường thì khỏi phải nói rồi).

E có nguyện vọng các Cụ cho kết nạp e vào Hội với ạ.
Xin thay mặt các cụ nhà win cám ơn cụ,và xin mời cụ tham gia cùng anh em,cụ để lại số ống bơ,of nhà em sms đến cụ

Sonicvang

Xe tăng
29 Láng Hạ - Thành Công - Ba Đình - Hà Nội
Chào các cụ Win ....hôm nọ được giao lưu trà đá với các cụ ở cổng MĐ, năm nay chi hội mình lớn mạnh nhanh qua, thi thoảng các cụ cho em ghé qua giao lưu nhá .
Cụ để lại số ống bơ,nhà em sẽ sms tới cụ khi of ạ

Trạng thái
Thớt đang đóng