[Lưu trữ] Win Hà Thành Tầng 5

Trạng thái
Thớt đang đóng

win100.zip

Xe hơi
- Nhà có bao nhiêu khách mới thế này mà cụ Sonic vưỡn còn mải du hí mãi tận những Đà Nẵng City.Thôi thì em làm ấm trà mạn mời các cụ.Anh Hà (Win_100) ơi?!!!!Nhà có khách!E pha trà rồi,anh ngồi đàm đạo và ới cụ Sonic về sớm anh nhé.E bận công chuyện chút,nếu các cụ thấy nhạt mồm thì Anh mang " Pa Kick" ra cho các cụ "ấy" nhé!:D

Chỉnh sửa cuối:

manhhung1901

Xe điện
- Nhà có bao nhiêu khách mới thế này mà cụ Sonic vưỡn còn mải du hí mãi tận những Đà Nẵng City.Thôi thì em làm ấm trà mạn mời các cụ.Anh Hà (Win_100) ơi?!!!!Nhà có khách!E pha trà rồi,anh ngồi đàm đạo và ới cụ Sonic về sớm anh nhé.E bận công chuyện chút,nếu các cụ thấy nhạt mồm thì Anh mang " Pa Kick" ra cho các cụ "ấy" nhé!:D
Nói thế này là mình phải chờ Pà kích sao CỤ ơi?

F.I.A.T

Xe điện
các bác xẻ thịt xe ra thì để cho em cái chân chống giữa nhé... Chân chống giữa của em bị toi rồi
Ngày mai sẽ tiếp tục có 1 xe nữa rã đồ để bán bác ạ, nhưng cái chân chống giữa có ngừoi mua mất roài, bây giừo khó khăn bán xe nguyên con thì khó chứ rã đồ bán cũng nhanh

Grey_owl_wild

Xe buýt
Website
www.cuadep.3-a. net
thế ngày mai sau vụ mở màn êu dô có cái gì không ạ? em chỉ hỏi cái ấy thôi, ko hỏi nhiều vì say rồi ạ . hehe. kl;sa.
a còng cụ xích lô vàng: cụ du hí với em kế toán ở Đà nẵng hay ở quanh đây rồi khai với vợ là ở đà nẵng đấy để mai anh em biết đường gọi điện ạ . kaha.

dieplk91

Xe tải
@ anh sonic... cho e địa chỉ email hay gmail của a....!

mewin_thuc

Xe máy
thế ngày mai sau vụ mở màn êu dô có cái gì không ạ? em chỉ hỏi cái ấy thôi, ko hỏi nhiều vì say rồi ạ . hehe. kl;sa.
a còng cụ xích lô vàng: cụ du hí với em kế toán ở Đà nẵng hay ở quanh đây rồi khai với vợ là ở đà nẵng đấy để mai anh em biết đường gọi điện ạ . kaha.
Helo Táo Xây Dựng...nâu lay pác có được sung k ?

mewin_thuc

Xe máy
Ngày mai sẽ tiếp tục có 1 xe nữa rã đồ để bán bác ạ, nhưng cái chân chống giữa có ngừoi mua mất roài, bây giừo khó khăn bán xe nguyên con thì khó chứ rã đồ bán cũng nhanh
Nghe có vẻ tình Pan Sờ Kăng bác nhỉ???

mewin_thuc

Xe máy
@All:em và cô kế toán công ty em đang xõa tại Dà Nẵng các cụ chờ em về xây tâng mới nhé.
@diep 91:em có mật thư
bác Sờ Lích táo bón quá đấy... để lâu là bị trĩ đấy bác ạ... post hình lên đi chứ

dieplk91

Xe tải
cái này làm e vô cùng ấn tượng ạ...! có khi hôm nào lên tầng mới thì cụ chủ thớt up cái này lên cho anh em thưởng thức

[YOUTUBE]oyqARr0h7zk[/YOUTUBE]

@anh xích lô, xuất hiện thì ới em nhé....!

Chỉnh sửa cuối:

Ejum

Xe tải
@ Điệp: "memory... Win Hà Thành - Win Sài Gòn - Một Thời Để Nhớ...!" Cái này bao giờ em mới post hả :-w

Tặng em và các cụ thêm mấy ảnh hôm cháu đi Mộc Châu. Cung đấy đẹp nhưng xa các cụ ạ.

Son Vu

Xe tăng
Báo cáo các cụ!
Nghe tin xẻ thịt em hoa hậu nhà cháu nên tối T6 cháu có mật thư cho cụ sonic thì nhận được thông tin là sáng T7 ra cafe Loi Cu sẽ có người tiếp. 9h sáng thứ 7 cháu ra thì k có cụ nào, chỉ có 1 cụ người nhà cụ sonic và em Hoa hậu đợi sẵn. Thấy cháu mặc ngành nên người nhà cụ sonic ra hỏi và đưa cho cháu một list các danh mục giá phụ tùng linh kiện em Hoa hậu. Đọc xong cháu choảng luôn, ngồi cộng sum lại thì gần gấp 4 lần giá cụ sonic lấy, định xin lại LOGO thì cụ này nói phải đợi xẻ thịt xong mới xẻo lại LOGO cho cháu. Thôi vậy, cháu làm ly cafe rồi về. Bó tay với cái lão sonic này.

dieplk91

Xe tải
@ a Nhật.. e chuẩn bị cho tầng mới... thế mà a đã mò đc ra rồi... a thính như ấy ấy... ;))
@ a Sơn Vũ... Hoa hậu mà a nhìn thấy là cái xác k hồn thôi, bị luộc rồi. a chưa cưỡi thử, mới chỉ nhìn cái vỏ bọc thôi nên vẫn đơn thuần gọi là hoa hậu, a mà cưỡi rồi thì a sẽ cảm thấy y như là Hoa Hậu Nam Mê Kông...^^

e được cụ chủ tịt giao nhiệm vụ chuẩn bị 1 clip, 1 bài diễn văn để chào mừng tầng mới - nâng cao tinh thần tập thể - khơi dậy thêm phần nào tình yêu trong các cụ... e hoàn thành đc 2 hôm nay... mà các cụ mất tích mãi... e trực chiến mãi mà k có ai.... để mà khoe của...^^...

Chỉnh sửa cuối:

Ejum

Xe tải
@ a Nhật.. e chuẩn bị cho tầng mới... thế mà a đã mò đc ra rồi... a thính như ấy ấy... ;))
@ a Sơn Vũ... Hoa hậu mà a nhìn thấy là cái xác k hồn thôi, bị luộc rồi. a chưa cưỡi thử, mới chỉ nhìn cái vỏ bọc thôi nên vẫn đơn thuần gọi là hoa hậu, a mà cưỡi rồi thì a sẽ cảm thấy y như là Hoa Hậu Nam Mê Kông...^^

e được cụ chủ tịt giao nhiệm vụ chuẩn bị 1 clip, 1 bài diễn văn để chào mừng tầng mới - nâng cao tinh thần tập thể - khơi dậy thêm phần nào tình yêu trong các cụ... e hoàn thành đc 2 hôm nay... mà các cụ mất tích mãi... e trực chiến mãi mà k có ai.... để mà khoe của...^^...
Anh hay xem Youtube nhiều lắm. Chẳng qua anh thấy qua cái Phải sống trong tài khoản Youtube của em cho lên thôi. hé hé :))

dieplk91

Xe tải
Anh hay xem Youtube nhiều lắm. Chẳng qua anh thấy qua cái Phải sống trong tài khoản Youtube của em cho lên thôi. hé hé :))
vậy a cho cảm nhận đi, trình độ proshow gold của e nó hơi còi... nên chỉ làm đc đến thế thôi mà cũng mất gần 1 ngày vừa xem lại 5 tầng để gom ảnh và vừa làm đấy ...^^

dieplk91

Xe tải

có cụ nào biết cài đầu này là của xe gì k ạ...? nhìn hợp quá...!

giang_nq

Xe buýt
đầu xe Nova, 2 bóng, bên biker bán 450k

dieplk91

Xe tải

giang_nq

Xe buýt
e mua về sơn lại thành màu đen rồi lắp vào, liệu CSGT có phạt vì thay đổi kiểu dáng xe k cụ nhỉ..?
chú để con quạ lên ghi đông nó còn không dám phạt thì thay cái đầu đèn có ý nghĩa gì đâu:D, thoải mái đê, có điều đi dây điện hơi khó

Trạng thái
Thớt đang đóng