Chi hội [Lưu trữ]Truyền hình trực tiếp SN lần 1 của LPC tại khu sinh thái Đầm Vạc 2/10/2010

bvhadelpiero

Xe lăn
Chủ nhật đã bỏ Tenis ở nhà,nếu Thứ 3 OF nữa thì bỏ nữa a? Khuyên A một câu Top,Del ơiiiiii
OHO, iem tưởng CỤ bỏ môn đó rùi cơ mà, nếu chưa bỏ thì hum nào cho iem ghe càng với nhá, nhưng không phải ngày mai vì ngay mai Iem pít CỤ sẽ đến với bọn Iem

bvhadelpiero

Xe lăn
Chương trình Sinh nhật lần 1 của LPC đã diễn ra hoành tráng và theo đúng dự kiến , không có bất kỳ sự cố nào xảy ra . Thật tiếc cho cụ nào không tham dự lần này . Một lần nữa em xin thay mặt BĐH LPC trân thành cảm ơn khâu tổ chức của cụ chủ tịch Laumam , cụ mõ Kho và Del , cảm ơn cái duyên MC dẫn dắt chương trình của cụ Giaophuong rất sáng tạo và dí dỏm , cảm ơn sự có mặt của gia đình mod Kiamorningfun cùng với những bản nhạc mê đắm lòng người của cụ . Cảm ơn mợ Taplai2009 đã lãnh phần trách nhiệm nặng nề là chiếc bánh SN của LPC và khẩu phần đa dạng của các F1 đủ mọi lứa tuổi (Riêng mợ Taplai em xin có vài lời , mợ là tấm gương cho chị em LPC về sự nhiệt tình cùng trách nhiệm , trong tương lai em đề nghị BĐH cần phải phân quyền chuẩn bị những sự kiện như thế này cho các chị em LPC , mỗi người đóng góp 1 chân 1 tay để LPC thân thiện hơn , hoà nhập hơn và trở thành 1 gia đình lớn ) .... cảm ơn tay súng Hero@ đã hoàn thành nhiệm vụ dù phải mang vác những khẩu súng khá to và nặng , cảm ơn cụ Tetsu về phông và slogan của LPC , cảm ơn cụ Cukiss dù rất bận rộn cũng đã hoàn thiện logo cho LPC..... và trên hết cảm ơn toàn thể các cụ cùng các mợ và F1 đã thu xếp việc riêng để dành thời gian đến chung vui với LPC trong ngày SN .
Trong tương lai em mong muốn chi hội LPC sẽ phát triển hơn nữa , sẽ là 1 sân chơi lành mạnh và bổ ích về lĩnh vực kỹ thuật sử dụng xe , sự kết hợp quảng bá thương hiệu cũng như hợp tác kinh tế giữa các thành viên . Trong xã hội mỗi mem LPC đều có những thế mạnh sở trường riêng , hãy giúp nhau bằng sự chân thành nhất có thể . Việc này đòi hỏi mỗi thành viên chúng ta phải cùng cố gắng góp công sức , ý tưởng và thậm chí cả vật chất . Các cụ có đồng ý với em không ạ , nếu có xin cho tràng pháo tay:41::41::41:
quả thật là tiền bối có khác, CỤ viết bài xúc tích quá, tí thì Em :((... cảm ơn LPC đã cho iem thêm nhìu điều, 1 lần nữa Em lun mong LPC như chữ ký của Em các CỤ ná!!! vỗ tay nào =D>=D>=D>

Chỉnh sửa cuối:

phaocoi

Xe điện
OHO, iem tưởng CỤ bỏ môn đó rùi cơ mà, nếu chưa bỏ thì hum nào cho iem ghe càng với nhá, nhưng không phải ngày mai vì ngay mai Iem pít CỤ sẽ đến với bọn Iem
làm cái thớt mới để chém đi a ơi...ới......thớt này để phọt ảnh...

bvhadelpiero

Xe lăn

Lacetti 2010

Đi bộ
Một số món ăn tại buổi off em chụp giữ làm kỷ niệm :x.

Chỉnh sửa cuối:

phaocoi

Xe điện
hơ...sao e ko được biết kụ nhẩy?

bvhadelpiero

Xe lăn
Chỉnh sửa cuối:

HERO@

Xe buýt
Đề nghị không xì pam nhé, có Spam phải hợp lý :D
Đây mời các cụ bình ảnh :)

phaocoi

Xe điện
=))=))=))=))=)) hết Kho rồi đến sepbu...nay lại đến nhà Hero....nhà Del duyên quá cơ....:-bd

hhai73

Xe buýt
Đề nghị không xì pam nhé, có Spam phải hợp lý :D
Đây mời các cụ bình ảnh :)

Tớ xin bình như sau: Gắp nhầm hơn bỏ sót, chiến đấu đến cọng rau thơm cuối cùng, còn rót còn uống....

kenu97

Xe container
Thay mặt BAN MÕ của LPC Iem xin chân thành gửi lời cảm ơn đến Chi hội trưởng Hội GÀ QUAY đã để ý đến bọn IEM, chính ra hum nào 2 hội phải gặp gỡ 1 nhau 1 phát, đằng nào đều là HÀN DÉP với nhau đúng không CỤ, mà Hội iem lên đó tổ chức SN vì là trụ sở của Chủ tịch laumam Iem ở trên đó mà, với lại CQ Iem toàn OFF ở đó, hội của CỤ cũng có người cùng CQ Iem đới, nếu Iem không nhầm chính là người nghĩ ra để tổ chức cho KFC đi Đầm Vạc thì phải (haibanh), hjhj
Một lần nữa cảm ơn CỤ vì sự quan tâm của KFC >:D<
Vâng, hàng xóm mà, bọn e vẫn quan tâm đến bên hội các cụ đấy thôi. bên hội e cũng ý kiến ý cò vài lần với cụ Đủ Cân rồi, chắc để qua đợt Đại lễ này rồi bóng bàn ngày giao lưu phối hợp các cụ nhỉ. E nghĩ cũng có thể mời thêm cả cụ hàng xóm I30 nữa cho xôm.
Hẹn gặp các cụ nhé

@Vụ Sông Hồng là....e nghĩ ra chứ ko phải Hải Bánh cụ ợ :D

Kho

Xe điện
e bình là: uống ...gắp....đút....hết đĩa.....tối về 610 trả lại hết:-??

bvhadelpiero

Xe lăn
Vâng, hàng xóm mà, bọn e vẫn quan tâm đến bên hội các cụ đấy thôi. bên hội e cũng ý kiến ý cò vài lần với cụ Đủ Cân rồi, chắc để qua đợt Đại lễ này rồi bóng bàn ngày giao lưu phối hợp các cụ nhỉ. E nghĩ cũng có thể mời thêm cả cụ hàng xóm I30 nữa cho xôm.
Hẹn gặp các cụ nhé

@Vụ Sông Hồng là....e nghĩ ra chứ ko phải Hải Bánh cụ ợ :D
Dạ, ai cũng được CỤ nhỉ, miễn là vui là đc thui phải không CỤ, hẹn gặp CỤ sớm nhá...

bvhadelpiero

Xe lăn

Kho

Xe điện
Hẹn gặp các cụ nhé
Ôi nếu đc dư này thì hay phải biết ....Đại Hội Xe Hàn Xẻng...........e mong đc như thế\:D/

Kho

Xe điện
Có Cụ nào có cái ảnh gia đình nhà e k cho e xin với

bvhadelpiero

Xe lăn

Kho

Xe điện
Chương trình Sinh nhật lần 1 của LPC đã diễn ra hoành tráng và theo đúng dự kiến , không có bất kỳ sự cố nào xảy ra . Thật tiếc cho cụ nào không tham dự lần này . Một lần nữa em xin thay mặt BĐH LPC trân thành cảm ơn khâu tổ chức của cụ chủ tịch Laumam , cụ mõ Kho và Del , cảm ơn cái duyên MC dẫn dắt chương trình của cụ Giaophuong rất sáng tạo và dí dỏm , cảm ơn sự có mặt của gia đình mod Kiamorningfun cùng với những bản nhạc mê đắm lòng người của cụ . Cảm ơn mợ Taplai2009 đã lãnh phần trách nhiệm nặng nề là chiếc bánh SN của LPC và khẩu phần đa dạng của các F1 đủ mọi lứa tuổi (Riêng mợ Taplai em xin có vài lời , mợ là tấm gương cho chị em LPC về sự nhiệt tình cùng trách nhiệm , trong tương lai em đề nghị BĐH cần phải phân quyền chuẩn bị những sự kiện như thế này cho các chị em LPC , mỗi người đóng góp 1 chân 1 tay để LPC thân thiện hơn , hoà nhập hơn và trở thành 1 gia đình lớn ) .... cảm ơn tay súng Hero@ đã hoàn thành nhiệm vụ dù phải mang vác những khẩu súng khá to và nặng , cảm ơn cụ Tetsu về phông và slogan của LPC , cảm ơn cụ Cukiss dù rất bận rộn cũng đã hoàn thiện logo cho LPC..... và trên hết cảm ơn toàn thể các cụ cùng các mợ và F1 đã thu xếp việc riêng để dành thời gian đến chung vui với LPC trong ngày SN .
Trong tương lai em mong muốn chi hội LPC sẽ phát triển hơn nữa , sẽ là 1 sân chơi lành mạnh và bổ ích về lĩnh vực kỹ thuật sử dụng xe , sự kết hợp quảng bá thương hiệu cũng như hợp tác kinh tế giữa các thành viên . Trong xã hội mỗi mem LPC đều có những thế mạnh sở trường riêng , hãy giúp nhau bằng sự chân thành nhất có thể . Việc này đòi hỏi mỗi thành viên chúng ta phải cùng cố gắng góp công sức , ý tưởng và thậm chí cả vật chất . Các cụ có đồng ý với em không ạ , nếu có xin cho tràng pháo tay:41::41::41:
Cám ơn cụ đã có những lời tâm huyết e cũng xin Thề xin Hứa xin Đảm Bảo rằng Sẽ Sống Chết Cùng LPC