Chi hội [Lưu trữ]Truyền hình trực tiếp SN lần 1 của LPC tại khu sinh thái Đầm Vạc 2/10/2010

bvhadelpiero

Xe lăn
Chào LACCERS, chúc các CỤ 1 buổi sáng mở màn 1 ngày mới thật đẹp và gặp nhìu may mắn nhá ;;)

BTKiên3103

Xe buýt
Nhà Tesu dìm hàng lâu thế ? hay lại phải đấu giá ảnh thế ?
Mọi người post ảnh ở mấy trang đầu cho anh em tiện theo dõi và cho có hệ thống nhé (nhưng post xong thì thông báo để anh em còn biết)

bvhadelpiero

Xe lăn
Mọi người post ảnh ở mấy trang đầu cho anh em tiện theo dõi và cho có hệ thống nhé (nhưng post xong thì thông báo để anh em còn biết)
Mỗi bài chỉ được 30 ảnh thui mà không phải CỤ nào cũng có bài ở trang đầu CỤ ợ, chỉ có điều ai post ảnh thì làm 1 cái tít thông báo thui

giaophuong

Xe điện
Mõ trưởng ,Mõ phó mời anh em GÀ chiều nay gặp gỡ luôn,cùng ,ngay đi...

giaophuong

Xe điện
Del nói:"Đằng nào cũng là Hàn dép với nhau.." Anh không hiểu,Mợ, hồi trước,có em NUBIRA,tớ thấy là nhất luôn,sướng hơn cả những xe được gọi là Sịn luôn,hehe

bvhadelpiero

Xe lăn

bvhadelpiero

Xe lăn
Del nói:"Đằng nào cũng là Hàn dép với nhau.." Anh không hiểu,Mợ, hồi trước,có em NUBIRA,tớ thấy là nhất luôn,sướng hơn cả những xe được gọi là Sịn luôn,hehe
Mời Cụ sang thớt kia để nghe giải thích ná

Chỉnh sửa cuối:

Taplai2009

Xe máy
Chương trình Sinh nhật lần 1 của LPC đã diễn ra hoành tráng và theo đúng dự kiến , không có bất kỳ sự cố nào xảy ra . Thật tiếc cho cụ nào không tham dự lần này . Một lần nữa em xin thay mặt BĐH LPC trân thành cảm ơn khâu tổ chức của cụ chủ tịch Laumam , cụ mõ Kho và Del , cảm ơn cái duyên MC dẫn dắt chương trình của cụ Giaophuong rất sáng tạo và dí dỏm , cảm ơn sự có mặt của gia đình mod Kiamorningfun cùng với những bản nhạc mê đắm lòng người của cụ . Cảm ơn mợ Taplai2009 đã lãnh phần trách nhiệm nặng nề là chiếc bánh SN của LPC và khẩu phần đa dạng của các F1 đủ mọi lứa tuổi (Riêng mợ Taplai em xin có vài lời , mợ là tấm gương cho chị em LPC về sự nhiệt tình cùng trách nhiệm , trong tương lai em đề nghị BĐH cần phải phân quyền chuẩn bị những sự kiện như thế này cho các chị em LPC , mỗi người đóng góp 1 chân 1 tay để LPC thân thiện hơn , hoà nhập hơn và trở thành 1 gia đình lớn ) .... cảm ơn tay súng Hero@ đã hoàn thành nhiệm vụ dù phải mang vác những khẩu súng khá to và nặng , cảm ơn cụ Tetsu về phông và slogan của LPC , cảm ơn cụ Cukiss dù rất bận rộn cũng đã hoàn thiện logo cho LPC..... và trên hết cảm ơn toàn thể các cụ cùng các mợ và F1 đã thu xếp việc riêng để dành thời gian đến chung vui với LPC trong ngày SN .
Trong tương lai em mong muốn chi hội LPC sẽ phát triển hơn nữa , sẽ là 1 sân chơi lành mạnh và bổ ích về lĩnh vực kỹ thuật sử dụng xe , sự kết hợp quảng bá thương hiệu cũng như hợp tác kinh tế giữa các thành viên . Trong xã hội mỗi mem LPC đều có những thế mạnh sở trường riêng , hãy giúp nhau bằng sự chân thành nhất có thể . Việc này đòi hỏi mỗi thành viên chúng ta phải cùng cố gắng góp công sức , ý tưởng và thậm chí cả vật chất . Các cụ có đồng ý với em không ạ , nếu có xin cho tràng pháo tay:41::41::41:
Thông tấn xã nhà mình lên trang nhanh quá, tối qua em không vào được mà giờ đọc mãi mới hết.

Thật lòng em đọc bài này của cụ ducan em xúc động thật đó, lời nhắn gửi của cụ khiến em thấy...:"> vì em nhận thấy tất cả các Gấu nhà ta cũng đều sẽ hoàn thành tốt nhiệm vụ được giao thôi ạ, đều sẽ là các Gấu mẹ - Gấu vợ vĩ đại, đảm đang và yêu vui chơi thì sự nhiệt tình sẽ cao hơn núi hết các cụ nhỉ? Đi chơi lần này em chỉ dám nhận một vài việc cỏn con cho các cụ rảnh tay lo mấy việc lớn hơn cho chu toàn thôi. Cụ ducan nói đúng ạ, em cũng mong là sau những lần hội họp như vậy, dần dần sẽ tạo ra sự gắn kết giữa các Cụ với nhau hơn trong những việc thuộc về "TIỀN trường" còn các Gấu tụi em sẽ có cơ hội gắn kết hơn cho các việc "HẬU trường". Đối với các F1 thì khỏi nói, hôm vừa rồi phòng em là địa bàn hoạt động của lũ trẻ, thấy chúng vui vẻ hớn hở bên nhau như thân thiết đã lâu, em thiết nghĩ tại sao Lac nhà mình không thường xuyên tạo điều kiện đem lại niềm vui cho lũ trẻ cũng là đem lại niềm vui cho chính mình phải không ạ?

Cuối cùng em xin cảm ơn tất cả các Cụ các Mợ đã cho gia đình em một kỳ nghỉ vui vẻ, một cơ hội để gặp gỡ những người bạn mới. Còn lời cảm ơn này em xin gửi cụ ducan - trưởng ban truyền thông của chúng ta, người đi trước bao giờ cũng nhiều kinh nghiệm và nhờ Cụ ducan mà Lac nhà ta đã và sẽ nhận được nhiều chia sẻ kinh nghiệm của cụ trong hoạt động trên diễn đàn, cảm ơn tài ngoại giao của Cụ để anh chị em nhà mình có cơ hội giao lưu với các Cụ ban quản trị của OF và mở rộng quan hệ với các nhóm hội khác dễ dàng hơn.

Cảm ơn cả nhà mình rất nhiều, chúc các Cụ một ngày vui vẻ @};-:x

bvhadelpiero

Xe lăn
Thông tấn xã nhà mình lên trang nhanh quá, tối qua em không vào được mà giờ đọc mãi mới hết.

Thật lòng em đọc bài này của cụ ducan em xúc động thật đó, lời nhắn gửi của cụ khiến em thấy...:"> vì em nhận thấy tất cả các Gấu nhà ta cũng đều sẽ hoàn thành tốt nhiệm vụ được giao thôi ạ, đều sẽ là các Gấu mẹ - Gấu vợ vĩ đại, đảm đang và yêu vui chơi thì sự nhiệt tình sẽ cao hơn núi hết các cụ nhỉ? Đi chơi lần này em chỉ dám nhận một vài việc cỏn con cho các cụ rảnh tay lo mấy việc lớn hơn cho chu toàn thôi. Cụ ducan nói đúng ạ, em cũng mong là sau những lần hội họp như vậy, dần dần sẽ tạo ra sự gắn kết giữa các Cụ với nhau hơn trong những việc thuộc về "TIỀN trường" còn các Gấu tụi em sẽ có cơ hội gắn kết hơn cho các việc "HẬU trường". Đối với các F1 thì khỏi nói, hôm vừa rồi phòng em là địa bàn hoạt động của lũ trẻ, thấy chúng vui vẻ hớn hở bên nhau như thân thiết đã lâu, em thiết nghĩ tại sao Lac nhà mình không thường xuyên tạo điều kiện đem lại niềm vui cho lũ trẻ cũng là đem lại niềm vui cho chính mình phải không ạ?

Cuối cùng em xin cảm ơn tất cả các Cụ các Mợ đã cho gia đình em một kỳ nghỉ vui vẻ, một cơ hội để gặp gỡ những người bạn mới. Còn lời cảm ơn này em xin gửi cụ ducan - trưởng ban truyền thông của chúng ta, người đi trước bao giờ cũng nhiều kinh nghiệm và nhờ Cụ ducan mà Lac nhà ta đã và sẽ nhận được nhiều chia sẻ kinh nghiệm của cụ trong hoạt động trên diễn đàn, cảm ơn tài ngoại giao của Cụ để anh chị em nhà mình có cơ hội giao lưu với các Cụ ban quản trị của OF và mở rộng quan hệ với các nhóm hội khác dễ dàng hơn.

Cảm ơn cả nhà mình rất nhiều, chúc các Cụ một ngày vui vẻ @};-:x
hehe, bài của mợ cũng tuyệt lắm, chẳng kém phần long trọng :), chúc mợ 1 ngày mới tốt đẹp, mợ thật là tươi để vui vẻ quét nhà đón bọn iem buổi chìu nay nhá

Chỉnh sửa cuối:

tetsu

Xe tăng
Xem lại ảnh của nhà em thấy góc máy đều trùng với ảnh các cụ pót lên rồi, đã thế trình còi nên xấu hơn nhiều nên em xin phép giấu đi cho đỡ xấu hổ và loãng thớt ạ.
Lọc mãi được mấy kiểu này thôi ạ:
Pùm

Chui ra ngoài cửa sổ mới lấy hết được hội nhà mềnh

Các cụ bà và các F

Quân số gấp đôi các kị và các cụ ông

A nô sô

discus

Xe hơi
Có Cụ nào có cái ảnh gia đình nhà e k cho e xin với
Cả nhà iem nữa nhá.
Khiếp, mấy hôm em bận ko vào, các cụ chém kinh thế :-o
SN lần 2 em quyết mặc 2 cái quần dài, để lên sân khấu bỉu dĩn với các cụ nhá \:D/

heroesdaubu

Xe điện
Chúc mừng hội LPC sn thành công! Các bác đi sn đông phết nhỉ? Gần đông bằng hội Gà offline nhà em tháng trước!

bvhadelpiero

Xe lăn
Chúc mừng hội LPC sn thành công! Các bác đi sn đông phết nhỉ? Gần đông bằng hội Gà offline nhà em tháng trước!
Dạ, iem cảm ơn CỤ, vì bọn iem đợt nè chuẩn bị khá chu đáo nên không lo được người đi cho thành cực động ợ, chỉ có 30 xe thui ợ với lại khoảng gần 100 người thui, chắc hum các CỤ đi chắc phải 200 Cụ nhỉ? thía mà E nghe nói các CỤ đi khoảng trên dưới chục xe, vậy các CỤ siêu thiệt đới :P, SR cho iem fun tí

bvhadelpiero

Xe lăn
Chúc LPC 1 buổi sáng thật nhìu niềm vui và gặp nhìu may mắn )

BTKiên3103

Xe buýt
Hết ảnh rồi à các cụ các mợ ???? Xấu đẹp gì cứ post lên hết kể cả là chụp giống nhau......Mà em thấy các cụ các mợ hôm đấy chụp nhiều lắm mà

hatmit

Xe tải
Chúc mừng LPC, em tiếc quá không đi được, gấu nhà em cứ trách mãi.

king_enter3103

Xe hơi
Chúc mừng LPC, em tiếc quá không đi được, gấu nhà em cứ trách mãi.
Riêng nhà anh lúc nào mọi người cũng thông cảm mà...ai cũng biết tinh thần của chị nhà và các GẤU phải theo học nhiều...
Bác chuẩn bị tiếp đón anh em LPC lên "nhà nghỉ cuối tuần" đập phá nhé...mọi người đã OK chỉ đợi nhà bác hú là lên đường...
Em BTKien3103 đây.

Chỉnh sửa bởi quản trị viên:

anhvt77

Xe tải
Chờ mãi không thấy Hero phọt ảnh lên. Em đành phọt tạm mấy kiểu cho các Cụ ngắm. Xấu các Cụ cấm chê

Thành viên otofun tương lai.
F1 nhà e ạ:

F1 nhà Phao Coi

F1 nhà Cụ Ducan

F1 nhà Kholaptop

F1 nhà cụ nào vào nhận