Chi hội [Lưu trữ]Truyền hình trực tiếp SN lần 1 của LPC tại khu sinh thái Đầm Vạc 2/10/2010

Mờ Tê

Xe buýt
ôi nhà E mất mạng, hôm nay E mới được xem lại diễn biến sinh nhật LPC. Mỏi tay với 26 trang, cuối cùng E cũng đến đich và...
Em xin Cảm ơn OF và LPC đã tạo cho chúng em sân chơi vui và bổ ích (GẤU nhà em lần này về thì hết cằn nhằn em vì cái tối câu lạc bộ lạc beo rùi)
Em iu các CỤ nhìu nắm ợ :-* :-* :-*

Kho

Xe điện

kenu97

Xe container
Hội nhà e cũng vừa off ở đấy trước các cụ vài hôm. (11/9) Biết thể rủ nhau off chung giao lưu phối kết hợp nhỉ :D
Chúc các cụ ngày càng đông vui hơn nữa nhá :D

Kho

Xe điện
Hội nhà e cũng vừa off ở đấy trước các cụ vài hôm. (11/9) Biết thể rủ nhau off chung giao lưu phối kết hợp nhỉ :D
Thanhks chủ tịch của KFC,bên LPC chúng e cũng đã tham khảo qua lần off của bên cụ nên đã quyết định lên đây.hy vọng 1 ngày k xa sẽ có cơ hội gặp mặt giao lưu với KFC.Kính CỤ@};-

HERO@

Xe buýt
Ảnh đẹp quá ạ.
Em xem lại đống ảnh của em đâm chẳng có cái nào xứng để pót nữa:-??
Chương trình ngày mai em xin khất đến mai trả nhời vì mai SN papa em mà chưa rõ khâu tổ chức ạ.
Có ảnh là được rồi , nhanh up lên để anh em đâm chém chứ :D
Có cái nào của anh không? Nhờ chụp cho mấy kiểu hỏng hết :(

giaophuong

Xe điện
Chủ nhật đã bỏ Tenis ở nhà,nếu Thứ 3 OF nữa thì bỏ nữa a? Khuyên A một câu Top,Del ơiiiiii

Kho

Xe điện
có cụ nào c hụp đc cái ảnh (tiếng gió xôn xao) cuả e và del thì cho nhà Mõ e xin ạ

giaophuong

Xe điện
Mà đã Bỏ thì đến OF phải có gì THÊM,thế mới đáng.

ducan

Xe tăng
Chủ nhật đã bỏ Tenis ở nhà,nếu Thứ 3 OF nữa thì bỏ nữa a? Khuyên A một câu Top,Del ơiiiiii
thật với cụ ná .......trước đến nay cụ không bỏ buổi nào thì cụ vẫn mất tiền độ , thế chả thà cụ bỏ quách vài buổi có khi lại thắng chứ chả bỡn

@all : các cụ xác nhận bằng SMS cho ngày mai không nhất thiết phải vào topic này comment , ta tán phét ở topic này đi http://otofun.net/showthread.php/189927-Ngihij-quyết-và-hành-động-của-LPC-chào-mừng-Nghìn-năm-Hà-nội.
, hoặc topic http://otofun.net/showthread.php/138346-Lacetti-Premiere-Nhà-số-2-Chúc-mừng-năm-mới/page11 tránh sì pam ở đây

Chỉnh sửa cuối:

Kho

Xe điện
Cụ tài trợ cho em cái màn Dell UltraSharp 3008WFP đi có ngay cả 1 show của cụ :)
Chỗ thằng ẻm a nó toàn Laptop thui k có màn LCD đâu,nếu có a tài trợ luôn j phải nghĩ.....hehe

ducan

Xe tăng
Chương trình Sinh nhật lần 1 của LPC đã diễn ra hoành tráng và theo đúng dự kiến , không có bất kỳ sự cố nào xảy ra . Thật tiếc cho cụ nào không tham dự lần này . Một lần nữa em xin thay mặt BĐH LPC trân thành cảm ơn khâu tổ chức của cụ chủ tịch Laumam , cụ mõ Kho và Del , cảm ơn cái duyên MC dẫn dắt chương trình của cụ Giaophuong rất sáng tạo và dí dỏm , cảm ơn sự có mặt của gia đình mod Kiamorningfun cùng với những bản nhạc mê đắm lòng người của cụ . Cảm ơn mợ Taplai2009 đã lãnh phần trách nhiệm nặng nề là chiếc bánh SN của LPC và khẩu phần đa dạng của các F1 đủ mọi lứa tuổi (Riêng mợ Taplai em xin có vài lời , mợ là tấm gương cho chị em LPC về sự nhiệt tình cùng trách nhiệm , trong tương lai em đề nghị BĐH cần phải phân quyền chuẩn bị những sự kiện như thế này cho các chị em LPC , mỗi người đóng góp 1 chân 1 tay để LPC thân thiện hơn , hoà nhập hơn và trở thành 1 gia đình lớn ) .... cảm ơn tay súng Hero@ đã hoàn thành nhiệm vụ dù phải mang vác những khẩu súng khá to và nặng , cảm ơn cụ Tetsu về phông và slogan của LPC , cảm ơn cụ Cukiss dù rất bận rộn cũng đã hoàn thiện logo cho LPC..... và trên hết cảm ơn toàn thể các cụ cùng các mợ và F1 đã thu xếp việc riêng để dành thời gian đến chung vui với LPC trong ngày SN .
Trong tương lai em mong muốn chi hội LPC sẽ phát triển hơn nữa , sẽ là 1 sân chơi lành mạnh và bổ ích về lĩnh vực kỹ thuật sử dụng xe , sự kết hợp quảng bá thương hiệu cũng như hợp tác kinh tế giữa các thành viên . Trong xã hội mỗi mem LPC đều có những thế mạnh sở trường riêng , hãy giúp nhau bằng sự chân thành nhất có thể . Việc này đòi hỏi mỗi thành viên chúng ta phải cùng cố gắng góp công sức , ý tưởng và thậm chí cả vật chất . Các cụ có đồng ý với em không ạ , nếu có xin cho tràng pháo tay:41::41::41:

Chỉnh sửa cuối:

giaophuong

Xe điện
Viết thì đến là hay,rành mạch,khúc triết,đâu ra đó,có Hoa có Lá,có Chim có Bướm,có Xôi có Súng...thế mà nói có vài câu lại cần chi viện...hohohoooooo

ducan

Xe tăng
Viết thì đến là hay,rành mạch,khúc triết,đâu ra đó,có Hoa có Lá,có Chim có Bướm,có Xôi có Súng...thế mà nói có vài câu lại cần chi viện...hohohoooooo
vâng cụ phê bình đúng quá , lúc ấy cụ gọi em lên hơi bất ngờ , đã chuẩn bị nói gì đâu , đứng trước đám đông thành ra lại càng bí , lần sau chắc không thế ....em xin nghiêm túc tiếp thu và em thề em hứa em bảo đảm ....

Chỉnh sửa cuối:

giaophuong

Xe điện
Cái ảnh Ducan và Top hát có cả vũ công múa minh họa,đúng là "Đắc Nông mùa xuân về" ..có mấy chú người Ê Đê đii đi lại lại...dàn dựng công phu ghê.

bvhadelpiero

Xe lăn
Thay mặt BAN MÕ của LPC Iem xin chân thành gửi lời cảm ơn đến Chi hội trưởng Hội GÀ QUAY đã để ý đến bọn IEM, chính ra hum nào 2 hội phải gặp gỡ 1 nhau 1 phát, đằng nào đều là HÀN DÉP với nhau đúng không CỤ, mà Hội iem lên đó tổ chức SN vì là trụ sở của Chủ tịch laumam Iem ở trên đó mà, với lại CQ Iem toàn OFF ở đó, hội của CỤ cũng có người cùng CQ Iem đới, nếu Iem không nhầm chính là người nghĩ ra để tổ chức cho KFC đi Đầm Vạc thì phải (haibanh), hjhj
Một lần nữa cảm ơn CỤ vì sự quan tâm của KFC >:D<