Chi hội [Lưu trữ]Truyền hình trực tiếp SN lần 1 của LPC tại khu sinh thái Đầm Vạc 2/10/2010

bvhadelpiero

Xe lăn
đã bẩu ko xì pam nữa cơ mà:)) chỉ phọt và ngắm
Chú hỉu thế nào là spam thía, đây là chúng mình bình luận ảnh cơ mà, cái đó MIN, MOD chỉ khuyến khích thui, không cấm, yên tâm, A sẽ làm gương từ h đến hết thớt nè không spam tí nào

(nhớ chiều mai nhá)

Chỉnh sửa cuối:

Anthq

Xe tăng
@Hero: Ảnh đẹp mỗi tội nhiều cái dư sáng (chắc tại màn bốc khói). Vodka nhé

@Del, cukiss: Cái vụ logo thì sao nhỉ? Vẫn chưa nhìn thấy mặt mũi thế nào. Chiều mai liệu có chưa các cụ? >:/

Chỉnh sửa cuối:

mutd

Xe hơi

@Del, cukiss: Cái vụ logo thì sao nhỉ? Vẫn chưa nhìn thấy mặt mũi thế nào. Chiều mai liệu có chưa các cụ? >:/
Cụ hỏi logo nào? Nếu là chữ Lacetti Premiere Club bắn vào nắp cốp thì phát từ Đầm Vạc rồi mà cụ, em bắn vào mông vợ 2 luôn rồi. Đẹp phết.

Chỉnh sửa cuối:

ducan

Xe tăng
@Hero ảnh ngon lắm nhưng hơi chậm , có vài cái tiêu biểu của các hoạt động anh muốn đưa lên trang 1 , chú sửa ảnh xong chọn 1 ảnh toàn cảnh khu Đầm vạc , 1 ảnh chơi cầu lông , 1 ảnh bơi lội , 1 ảnh buffe cạnh bể bơi , 1 ảnh khai mạc , 1 ảnh trao quà , 1 ảnh sinh hoạt văn nghệ , 1 ảnh toàn cảnh các gia đình phía dưới sân khấu ......tất cả ảnh đó chú up lên xong pm đường link cho anh nhé .
lại bá cáo các cụ , cả nhà em từ hôm mồng 3 đã dính chưởng rồi , gấu thì bị cảm nằm 1 chỗ , em thì bị zời leo (chả biết phải không nữa) mặt sưng vù cả lên mắt mũi tèm lem chả hiểu thế nào , không biết mai có ra tham dự tổng kết nổi không nữa .....có khi em lại dự tổng kết online mất

Anthq

Xe tăng
Cụ hỏi logo nào? Nếu là chữ Lacetti Premiere Club bắn vào nắp cốp thì phát từ Đầm Vạc rồi mà cụ, em bắn vào mông vợ 2 luôn rồi. Đẹp phết.
Em chưa có cái nào hết, cả gắn mông phải, gắn sườn lẫn dán ..ít :((

Trả ảnh cụ giáo, máy còi, đèn cóc, tay yếu nên cụ thông cảm nhá

Chỉnh sửa cuối:

BTKiên3103

Xe buýt
Em chưa có cái nào hết, cả gắn mông phải, gắn sườn lẫn dán ..ít :((
Em đang giữ 1 đống đây,anh thích thì lúc nào gặp em mang đi cho....em vẫn chưa có thời gian đi dán được nhưng chắc là chuẩn nên phải chỉnh..

bvhadelpiero

Xe lăn

Mời CỤ chìu mai có mặt em xin gửi CỤ logo ợ, CỤ chẳng theo sát tiến trình j cả

bvhadelpiero

Xe lăn
Em đang giữ 1 đống đây,anh thích thì lúc nào gặp em mang đi cho....em vẫn chưa có thời gian đi dán được nhưng chắc là chuẩn nên phải chỉnh..
Kiên ơi nhớ chiều mai mang đi để A E mào thiếu lấy lun thể nhá

HERO@

Xe buýt
Chưa thấy cái nào của em :( thôi tự sướng cái vây :D

Mời chú Tes mua bản quyền tấm này nhé!

Chỉnh sửa cuối:

HERO@

Xe buýt
:/
Em có cái này cho cụ

Sơ bộ em đã up lên hết số còn lại phải tổng kết lại vi hầu như ảnh chụp tối đều bị dư sáng cần phải chỉnh sửa lại
@ Các cụ nào cần file full 5800 x 3800 PM em, em sẽ xuất file theo chuẩn màu của máy in chứ màn hình em đang bị lỗi không chuẩn được =P~

Chỉnh sửa cuối:

Kho

Xe điện
mơì các cụ xác nhận sms của e để e còn chuẩn bi chu đáo để đón tiếp các vaò ngay mai ạ

bvhadelpiero

Xe lăn
Thế này là tương đối đủ rùi các CỤ nhỉ, các CỤ ngắm rùi bình luận dần dần vậy, xì pam thì để làm thớt mới :)

Chỉnh sửa cuối:

Anthq

Xe tăng
@Hero ảnh ngon lắm nhưng hơi chậm , có vài cái tiêu biểu của các hoạt động anh muốn đưa lên trang 1 , chú sửa ảnh xong chọn 1 ảnh toàn cảnh khu Đầm vạc , 1 ảnh chơi cầu lông , 1 ảnh bơi lội , 1 ảnh buffe cạnh bể bơi , 1 ảnh khai mạc , 1 ảnh trao quà , 1 ảnh sinh hoạt văn nghệ , 1 ảnh toàn cảnh các gia đình phía dưới sân khấu ......tất cả ảnh đó chú up lên xong pm đường link cho anh nhé .
lại bá cáo các cụ , cả nhà em từ hôm mồng 3 đã dính chưởng rồi , gấu thì bị cảm nằm 1 chỗ , em thì bị zời leo (chả biết phải không nữa) mặt sưng vù cả lên mắt mũi tèm lem chả hiểu thế nào , không biết mai có ra tham dự tổng kết nổi không nữa .....có khi em lại dự tổng kết online mất
Nếu đúng giời leo (zona) thì cụ dùng ACIRAX kem bôi, khi nào lên da non thì bôi CONTRATUBEX để tránh sẹo (nhất là bị ở mặt). Hy vọng cụ chỉ bị dị ứng vớ vẩn gì đó thôi chứ đúng giời leo thì khó chịu phết đấy.

ducan

Xe tăng
Nếu đúng giời leo (zona) thì cụ dùng ACIRAX kem bôi, khi nào lên da non thì bôi CONTRATUBEX để tránh sẹo (nhất là bị ở mặt). Hy vọng cụ chỉ bị dị ứng vớ vẩn gì đó thôi chứ đúng giời leo thì khó chịu phết đấy.
vâng chắc em bị zời leo thật ạ , trưa nay mới bôi cái Acyclovir Stada mà chưa thấy xi nhê gì , em bị từ sáng hôm mổng 3 cơ , cứ tưởng dị ứng vớ vỉn hoá ra không phải , đang lo ngày mai chả biết có đi được không vì mặt nó tấy khó chịu lắm:-L

HERO@

Xe buýt
Cụ ducan tổng kết ảnh lại hộ em và post theo thứ tự nhé, mấy hôm nay bia rượu nhiều cái mũi lại bị " đánh tiết canh " rồi :(

bvhadelpiero

Xe lăn
Cụ ducan tổng kết ảnh lại hộ em và post theo thứ tự nhé, mấy hôm nay bia rượu nhiều cái mũi lại bị " đánh tiết canh " rồi :(
CỤ DUCAN giúp HERO@ đi nhá, Cụ ấy có lời rùi đới, tập hợp lại trông cho nó PRO cụ ợ, thế mới đúng đẳng cấp 1 buổi lễ hoành tráng như thế, hãy để cho diễn đàn lấy lần này của mình làm điển hình cho nhìu Chi hội CỤ nhỉ... ;)

bvhadelpiero

Xe lăn
mơì các cụ xác nhận sms của e để e còn chuẩn bi chu đáo để đón tiếp các vaò ngay mai ạ
Laptop ơi tình hình bao nhiu cụ xác nhận rùi thế, chưa thấy ai xác nhận trên này cả CỤ ạ

tetsu

Xe tăng
Ảnh đẹp quá ạ.
Em xem lại đống ảnh của em đâm chẳng có cái nào xứng để pót nữa:-??
Chương trình ngày mai em xin khất đến mai trả nhời vì mai SN papa em mà chưa rõ khâu tổ chức ạ.

sonvuive

Xe tải
Có em! Em xác nhận với cụ Hero@ rồi :))