Chi hội [Lưu trữ] Sử dụng, bảo dưỡng, sửa chữa

Trạng thái
Thớt đang đóng

hieuhic

Xe điện
Hay là cuối tháng mời sư thầy đi làm bữa thịt chó nhẩy? :D
Nhất chí, nhất chí .. hí hí hí ..
Đi ăn thịt chó là phải chó nhé, rút kinh nghiệm từ em đi ăn chó lại chuyển sang ăn dê, thế là dính cước ngay. hic hic

ngocanhpdc

Xe tăng
Iem đây, mấy hôm nay em toàn phải lọ mọ chạy ngược chạy xuôi,
Đêm qua gần 1h sáng em còn phải lọ mọ ngồi thay lốp sơ cua, sáng ra vác quả lốp đi vá thì ông thợ bẩu em dính đinh ván cốp pha - 3 lỗ xì hơi phì phì :((. Nhìn bằng mắt thường thì chả thấy gì, bơm lên ngon choét, căng đét. Nó xuống rất chi là từ từ. Cũng may ông thợ làm lốp ở đầu ngã tư KDT-LVL em hay làm rành việc phết, ông ý phết nước xà phòng quanh lốp để kiểm tra, chỗ nào xì là nó thổi bong bóng lun. Rồi ông ý định vị và...vá lốp :D nếu ở hàng khác, nhiều khả năng em sẽ bị gạ... thay lốp :)) vì quả lốp đới của em hiện tại có tổng cộng 5 miếng vá :((. 90k cho 3 miếng vá - hài lòng phết, cơ mà cuối năm hy vọng còn tí xèng thưởng để mua đôi guốc cho v2 :x

Còn đây là dấu tích thằng cột điện nó cào cấu vào eo v2 iem, xót kinh :((

Mấy ku em MIC lại khóc thét khi nhìn thấy em mất thôi :D, 2 tháng 3 lần kêu réo tụi nó :P
Cụ mua luôn giày bốt cho vợ hai đi cho đẹp cụ ợ!, đi guốc lộp cộp ngại lắm!
P/S: Thế cụ có ra oánh ghen với thằng ... cột điện không ợ!

ngocanhpdc

Xe tăng
Hay là cuối tháng mời sư thầy đi làm bữa thịt chó nhẩy? :D
Thôi cụ ạ, cả tháng thầy ăn rồi, cụ lại mời nữa. Có khi cụ mời thầy bữa cơm chay ăn cho .... lạ miệng!

vt_hoa

Xe tăng
Cụ Xi mới sư đến cúng giải hạn đi, đồ lễ là 1 con dê làm đủ món, đặc biệt dành cho sư món tiết canh và cà dê (chó sư chán rồi)

nothinghd

Xe điện
Chiều nay v2 em lại vào Đông Thành viện :D từ các chú bảo hiểm, ga ra nhìn thấy em khóc thét :P hehe "khách quen" nên thủ tục vô cùng đơn giản gọn nhẹ. Em lại đi xe bus ủng hộ cụ # từ giờ đến hết t6 tuần này :) cụ angkowat vào ủng hộ em đê...

vt_hoa

Xe tăng
Để hôm nào V2 cụ ra viện em săm soi tý vì xe em cũng có vài vết định để khi nào nhiều làm 1 thể, nếu ngon thì làm. Trước đây em mua Bảo Việt, có tý quen biết nên thủ tục thoáng (chắc chắn có gửi gắm với gara) nhưng gara nó chỉ làm không chấp nhận được, may mà thời ấy đi xe đời Tống nên cũng dễ tính. Không biết bọn bảo hiểm Li có chấp nhận gara chỗ cụ không ?

newcarens2011

Xe tải
Iem đây, mấy hôm nay em toàn phải lọ mọ chạy ngược chạy xuôi,
Đêm qua gần 1h sáng em còn phải lọ mọ ngồi thay lốp sơ cua, sáng ra vác quả lốp đi vá thì ông thợ bẩu em dính đinh ván cốp pha - 3 lỗ xì hơi phì phì :((. Nhìn bằng mắt thường thì chả thấy gì, bơm lên ngon choét, căng đét. Nó xuống rất chi là từ từ. Cũng may ông thợ làm lốp ở đầu ngã tư KDT-LVL em hay làm rành việc phết, ông ý phết nước xà phòng quanh lốp để kiểm tra, chỗ nào xì là nó thổi bong bóng lun. Rồi ông ý định vị và...vá lốp :D nếu ở hàng khác, nhiều khả năng em sẽ bị gạ... thay lốp :)) vì quả lốp đới của em hiện tại có tổng cộng 5 miếng vá :((. 90k cho 3 miếng vá - hài lòng phết, cơ mà cuối năm hy vọng còn tí xèng thưởng để mua đôi guốc cho v2 :x

Còn đây là dấu tích thằng cột điện nó cào cấu vào eo v2 iem, xót kinh :((

Mấy ku em MIC lại khóc thét khi nhìn thấy em mất thôi :D, 2 tháng 3 lần kêu réo tụi nó :P
Nhìn xe cụ em đoán thằng cột điện này nghiện hút hay sao ấy, móng tay nó dài thía.

Chỉnh sửa cuối:

hieuhic

Xe điện
Báo cáo các cụ, vợ 2 em bỏ em bốn ngày để đi thẩm mỹ viện, vừa về ạ :bz
Trước khi đi thì xấu xí như này :

Sau khi về thì...trông cứ như ngày đầu mới về làm dâu ấy :))

Gần hơn nữa:

Orient Sea

Xe điện
Báo cáo các cụ, vợ 2 em bỏ em bốn ngày để đi thẩm mỹ viện, vừa về ạ :bz
Trước khi đi thì xấu xí như này :

Sau khi về thì...trông cứ như ngày đầu mới về làm dâu ấy :))

Gần hơn nữa:
Đi mỹ viện về có khác, còn đẹp hơn ngày xưa! :D

dunghud

Xe tăng
đẹp nhưng kg biết sơn có chịu nhiệt được kg

huycm

Xe tăng
Nó mà không chịu được em lại mang đến bắt đền :D
Thôi để cho chắc ăn thì cụ đi mua tấm cách nhiệt lót dưới nắp cabo xe như cụ Xi ấy. Nếu cụ mua thì cụ tiện tay cho em 01 bộ nhé. Thank cụ trước

hieuhic

Xe điện
Dạ vâng, để em xem hôm nào sếp đi vắng em sẽ trốn đi mua lắp vào cho chắc cú, tiện thể sẽ ôm luôn về cho cụ huycm.

Chỉnh sửa cuối:

nothinghd

Xe điện
Mặt mũi v2 cụ hic ổn rồi, nhìn có zẻ ko bị gợn. Logo ko: bị mất chứ cụ?

hieuhic

Xe điện
Mặt mũi v2 cụ hic ổn rồi, nhìn có zẻ ko bị gợn. Logo ko: bị mất chứ cụ?
Không bị mất logo cụ ạ, bọn nó còn gắn thêm cho em cái logo của gara đó vào đúng chỗ em để dành gắn logo của hội Cà nhà mình nữa chứ. hứt hứt.

dunghud

Xe tăng
Bọn này náo thật quảng cáo bậy bạ,hôm nọ e đi khám để snha e bé nữa, mấy ô bác sỹ cung định gắn quảng cáo Nam khoa vào xe, thế thì đi đường người ta bảo mình yếu à

hieuhic

Xe điện
Bọn này náo thật quảng cáo bậy bạ,hôm nọ e đi khám để snha e bé nữa, mấy ô bác sỹ cung định gắn quảng cáo Nam khoa vào xe, thế thì đi đường người ta bảo mình yếu à
May mà bọn nhà nghỉ nó không dán vào cụ nhỉ ? Không thì khối cụ chết bất thình lình :))

nothinghd

Xe điện
May mà bọn nhà nghỉ nó không dán vào cụ nhỉ ? Không thì khối cụ chết bất thình lình :))
Chết với cụ :))

Sau khi ở gara về xe cụ có bị ám mùi sơn vào trong xe ko ạ? Oánh giá của cụ về gara Đông thành dư lào? cụ Vt_hoa cũng đang mún cân nhắc đưa xe vào đới.

Orient Sea

Xe điện
Cụ Hieuhic bán ý tưởng logo ấy cho các nhà nghỉ được đấy! :))

Trạng thái
Thớt đang đóng