Lung tung linh tinh ảnh - Dims

Trạng thái
Thớt đang đóng

DuongTri1111

Xe buýt
Ảnh em chụp tại Văn Miếu, thấy chưa ra lỗi, nhờ mợ Dims đâm giúp. Tập bấm máy đã, còn để ảnh có hùn thì chắc còn phải dài dài thừi gian nữa hee.

Man_near_by

Xe tải
Ôi sao mà gái Việt đẹp đến ngần đấy! Foto cua Dim chất quá, cám ơn nhiều! Khi nào mình mới được như cô ấy?(l)(l)(l)

babetnhe

Xe điện
Oạch, e chạy long nhong ngoài đường cả ngày cứ hắt xì mãi e tưởng e bị cảm lạnh, hoá ra là được lão bọ khen ở đây. Được khen mà cứ sướng âm ỉ :21::21::21: (nói theo kiểu lão bọ là phê lòi he he). Nhưng mà lão bọ này cảm tình với em nên cứ nói quá chứ trên này nhiều cao thủ về chụp choạch lắm nhưng các cao thủ toàn ẩn giật thoai có bao nhiêu ảnh đẹp các cao thủ chụp về rồi toàn xem một mình, mỗi nhà em tính con nít nên có được tý ảnh cứ đem khoe với thiên hạ. E còn phải luyện công theo các cao thủ đó dài dài...

E biết lão bọ đi đâu cũng chỉ thích có..ái đi cùng để trò chuyện cho vui. Thôi thì có tí...ái làm hương làm hoa thôi vậy (vì không xơi được) :21::21:!

Ảnh đẹp !:41:(b)
Dưng mờ mặt em này hơi bị thành thị, vào vai quê và xưa thế này hơi khiên cưỡng.
Em ý quen kéo phéc mơ tuya với cả dùng cuác bấm rồi nên không biết cách cởi nút buộc đâu. Lần sau Dím nên gọi tớ sẽ giúp vô tư (l)

Dims

Xe điện
Website
glaptop.com
Ảnh đẹp !:41:(b)
Dưng mờ mặt em này hơi bị thành thị, vào vai quê và xưa thế này hơi khiên cưỡng.
Em ý quen kéo phéc mơ tuya với cả dùng cuác bấm rồi nên không biết cách cởi nút buộc đâu. Lần sau Dím nên gọi tớ sẽ giúp vô tư (l)

Bạn nhè chỉ được cái nói đúng :41::41::41: E ý còn cắt tóc tém nữa cơ, cái khăn mỏ quạ chít mãi chả được thành ra tớ phải buộc túm vào như cái niêu đất ý. Bạn không nhìn thấy cái khuyên tai "hiện đại" nó vẫn chưa được che đi hết à, mí cả cái tóc tém không vén để giấu đi nó vưỡn thò ra khỏi cái khăn mỏ quạ :102::102::102:. Cái khăn buộc cũng chả đúng, nhưng thôi chả nhẽ tha mẫu đi lại chả chụp thì hơi phí, nên đành cố bấm "chuối" cũng cố! kiểu cố đấm ăn xôi ý. Lần sau đi tớ a nhô bạn Nhè làm cố vấn đạo cụ và cả pâu sờ mẫu nhá!!!!!

Nhưng mà mẫu xinh, mà mình chụp nó ứ như ý cũng chán bạn nhè ạ! Thôi em nó cười 1 chút cho bạn nhè vui nhé!

captivaltz

Xe điện
Bạn nhè chỉ được cái nói đúng :41::41::41: E ý còn cắt tóc tém nữa cơ, cái khăn mỏ quạ chít mãi chả được thành ra tớ phải buộc túm vào như cái niêu đất ý. Bạn không nhìn thấy cái khuyên tai "hiện đại" nó vẫn chưa được che đi hết à, mí cả cái tóc tém không vén để giấu đi nó vưỡn thò ra khỏi cái khăn mỏ quạ :102::102::102:. Cái khăn buộc cũng chả đúng, nhưng thôi chả nhẽ tha mẫu đi lại chả chụp thì hơi phí, nên đành cố bấm "chuối" cũng cố! kiểu cố đấm ăn xôi ý. Lần sau đi tớ a nhô bạn Nhè làm cố vấn đạo cụ và cả pâu sờ mẫu nhá!!!!!

Nhưng mà mẫu xinh, mà mình chụp nó ứ như ý cũng chán bạn nhè ạ! Thôi em nó cười 1 chút cho bạn nhè vui nhé!

Quần lãnh, yếm nhuộm nâu non, đầu chít khăn mỏ quạ đúng là thôn nữ

Còn đeo yếm đào thì đúng là mấy mợ con nhà trâm anh thế phiệt ợ

babetnhe

Xe điện
Dims; [IMG nói:
http://i172.photobucket.com/albums/w34/DimsDims/NguoiMau/_MG_0891.jpg[/IMG]

Tấm này đẹp nhất trừ đôi giày chuối quá ! Thằng Thỏ nói đúng rồi .

Tấm này không đạt, mẫu mắt lác nhìn đanh đá. Chân xoắn quẩy xấu không đỡ nổi. Đẹp nhất là có bác nông dân thập thò ngoài ngõ :21:
Lần sau nhớ gọi tớ đảm bảo không bao giờ chê nữa (b):69:

Chỉnh sửa cuối:

Dims

Xe điện
Website
glaptop.com
@ cụ cáp: cụ nói đúng quá, nom cọc cạch lắm ạ!

Tấm này không đạt, mẫu mắt lác nhìn đanh đá. Chân xoắn quẩy xấu không đỡ nổi. Đẹp nhất là có bác nông dân thập thò ngoài ngõ
Lần sau nhớ gọi tớ đảm bảo không bao giờ chê nữa (b):69:
Bạn Nhè đâm chuẩn không cừn chĩnh nữa! Tấm này tớ chỉ thích nhất mấy hạt mưa, còn lại ngoài em nó xinh ra chả ảnh được cái gì nữa.

- Thứ nhứt: tay bé cầm bông hoa nâng lên, mũi chả ngửi, mắt chả nhìn suy ra chả cái gì ăn nhập với cái gì!
- Thứ nhì: chưn nghỉ nhưng lại xoắn quẩy :21::21::21:
- Thứ ba: váy yếm còn nguyên nếp gấp
- Thứ tư: vấn khăn không đúng
- Thứ năm: đôi giầy giả cầy ứ yêu được!
- Thứ sáu: trang điểm hiện đại quá!!!!!

nói chung nom thì có vẻ được, nhưng hỏng tất. Lần sau mà đi tớ sẽ a nhô bạn Nhè, hy vọng có bạn Nhè ảnh sẽ chuẩn hơn kekee!

@ Con dê Bún rối: ở cạnh ti mẹ có khác mắt tinh thế :102::102::102:

HongHa

Xe điện
tổ chức lại Đường Lâm đi mợ Dims ơi, thèm quá(b)

DuongTri1111

Xe buýt
Em từng đi Đường Lâm phố cổ một lần, nhưng lại chưa có khái niệm chụp ảnh nghệ thụt, Mợ Dims có tổ chức đi sớm, cho nhà em theo với nhá :).(l).

xe-căng-hải

Xe đạp
Công nhận mấy cái ảnh mẫu này em ko thik, mẫu ko hợp với trang phục, nhà quê mà trang điểm đậm quá, mẫu đơ ko có hồn... (em chỉ cảm thấy thế thui, còn chả đâm đc như các cụ, hì hì...)

captivaltz

Xe điện
@ cụ cáp: cụ nói đúng quá, nom cọc cạch lắm ạ!

Bạn Nhè đâm chuẩn không cừn chĩnh nữa! Tấm này tớ chỉ thích nhất mấy hạt mưa, còn lại ngoài em nó xinh ra chả ảnh được cái gì nữa.

- Thứ nhứt: tay bé cầm bông hoa nâng lên, mũi chả ngửi, mắt chả nhìn suy ra chả cái gì ăn nhập với cái gì!
- Thứ nhì: chưn nghỉ nhưng lại xoắn quẩy :21::21::21:
- Thứ ba: váy yếm còn nguyên nếp gấp
- Thứ tư: vấn khăn không đúng
- Thứ năm: đôi giầy giả cầy ứ yêu được!
- Thứ sáu: trang điểm hiện đại quá!!!!!

nói chung nom thì có vẻ được, nhưng hỏng tất. Lần sau mà đi tớ sẽ a nhô bạn Nhè, hy vọng có bạn Nhè ảnh sẽ chuẩn hơn kekee!

@ Con dê Bún rối: ở cạnh ti mẹ có khác mắt tinh thế :102::102::102:
Mợ cho em xếp kiêu gạch nhá

DuongTri1111

Xe buýt
Nhà cháu lại ko thik cái "dễ coi" này, nhà cháu thik những cái có hồn bác ạ, hic... nhà cháu ko cảm nhận đc j từ cái "dễ coi kinh" này hic hic :'(:'(:'(
Nhà mợ thik cái còn hồn, nhà mợ không cảm nhận được là vì nhà mợ có phải là nhà em đâu hee em thì lại cảm ... thụ được cái đôi môi mọng, cái cánh mũi phập phồng, cái đôi mắt lúng liếng ... đới ạ hee.:redface::redface::redface:

xe-căng-hải

Xe đạp
Nhà mợ thik cái còn hồn, nhà mợ không cảm nhận được là vì nhà mợ có phải là nhà em đâu hee em thì lại cảm ... thụ được cái đôi môi mọng, cái cánh mũi phập phồng, cái đôi mắt lúng liếng ... đới ạ hee.:redface::redface::redface:
Hì hì, vâng, nhà cháu sao bằng nhà bác đc, "dzai iu bằng mắt" mừ, hee.. Nhà cháu sẽ cảm đc cái đấy nếu đạo kụ phù hợp với cánh mũi ấy, với cái môi mọng ấy.... Nhà cháu cũng thik cái kiểu "Thị Màu" ấy lắm, nhưng cái nì thì ko cảm đc, hơ hơ....:^):^)

khonggiancong

Xe tải
Kiểu vấn khăn này không phải là vấn khăn mỏ quạ như các cụ ở quê, mà đây là kiểu vẫn của các ni cô giáng trần. Nhiều người xem ảnh Dím về muốn đập máy đi luôn, còn mình thì sau khi xem ảnh Dím muốn về nâng cấp máy:21:

babetnhe

Xe điện
@Dím: Ừh lần sau nhớ gọi nhé !
Chứ mình chả dại đâm ảnh Dím trên này nữa đâu.
Hôm qua vừa đâm khẽ cái đã bị 1 thanh niên cho chai vang đỏ liền, hết hồn ! :))

Lilzay

Xe hơi
Kiểu vấn khăn này không phải là vấn khăn mỏ quạ như các cụ ở quê, mà đây là kiểu vẫn của các ni cô giáng trần. Nhiều người xem ảnh Dím về muốn đập máy đi luôn, còn mình thì sau khi xem ảnh Dím muốn về nâng cấp máy:21:
Úi úi úi, cụ rân chơi thía, 7D rùi mà vẫn cần nâng cấp ợ:77:

Lần đầu tiên em nghe cái từ nico giáng trần có vẫn khăn:77:
Thôi em xin :77: khonggiancong phát nữa cho đủ, cụ cong thì cũng cong vừa thôi chứ cong quá thì:)):)):))

Unli

Xe buýt
Muốn đúng khăn mỏ quạ thì tóc mẫu phải được quấn tròn lại trong một chiếc khăn sau đó quấn quanh đầu rồi mới quàng khăn lên. Đằng này tóc mấu buộc túm lại và túm gọn lên đỉnh đầu nên nó mới cộm thế kia. Em đoán thế :21::21:

Trạng thái
Thớt đang đóng