Lung tung linh tinh ảnh - Dims

Trạng thái
Thớt đang đóng

DuongTri1111

Xe buýt
..mà giá mà ko có cái ông có cái giỏ đỏ kia chắc là nhìn pro lắm ấy..
Hay ở cái chỗ có “cái ông có cái giỏ đỏ ‘đấy đấy mợ ạ. Ông ấy cũng sài hàng jeans đới và hee, phía dưới mấy tay chơi đó, có tay này, nhìn nó tương phản, tạo ra cái hay của bức ảnh. Hee, đới là ý kiến cá nhưn của nhà em thôi ạ.

xe-căng-hải

Xe đạp
Hay ở cái chỗ có “cái ông có cái giỏ đỏ ‘đấy đấy mợ ạ. Ông ấy cũng sài hàng jeans đới và hee, phía dưới mấy tay chơi đó, có tay này, nhìn nó tương phản, tạo ra cái hay của bức ảnh. Hee, đới là ý kiến cá nhưn của nhà em thôi ạ.
hì hì, em cũng bit ý định của chị Dím mừ, nhưng mừ lại thik có bức chụp riêng cái bọn pờ-zồ kia xem thử, hí hí...

Dims

Xe điện
Website
glaptop.com

Phú Ông

Xe container
E thấy nhà bác này topic nào cũng vào khen 1 câu, giống như khen khoán ấy :77::77::77::77:
Cụ ấy đương cố cho đủ 50 bài rồi vào chợ bán hàng mờ cụ!:102:
Dạo này ảnh cụ nom ý tứ, khúc triết hơn, đặc biệt là màu tươi tắn hơn, bố cục cũng thoáng nhể!:6: Xem xong em cũng thấy yêu đời thêm tý, cảm ơn cụ!:41:

Unli

Xe buýt
Em vẫn thích có khung hơn chị Dím ơi :'(:'(:'(

Makeno

Xe tăng
ơ mà ảnh bờ hồ thì cứ phải có Tháp Rùa à hee (đấy là đại ý câu nói của một cụ nào đó đã nói với em thế, chứ không phải ý nhà em thế đâu nhá hee)
Nếu mà không có cái nớ, lại không khéo tính toán thì ra cái ảnh chụp cái ao làng mà cụ!:6:

Dims

Xe điện
Website
glaptop.com
Dạo này ảnh cụ nom ý tứ, khúc triết hơn, đặc biệt là màu tươi tắn hơn, bố cục cũng thoáng nhể!:6: Xem xong em cũng thấy yêu đời thêm tý, cảm ơn cụ!:41:
ơ mà ảnh bờ hồ thì cứ phải có Tháp Rùa à hee (đấy là đại ý câu nói của một cụ nào đó đã nói với em thế, chứ không phải ý nhà em thế đâu nhá hee)
Cảm ơn cụ Phú ông cứu nét đã khen nhà em. Tại vì từ trước đến nay em cứ bị nhà bạn Mèo bửn bại ý kêu ảnh nhà e buồn, nên giờ e cố gắng để màu sắc nó tươi tắn hơn yêu đời hơn.

@ DuongTri nhờ DuongTri về nói với cụ kia là tai vì nếu cứ nói đến Bờ Hồ người ta lại nghĩ ngay đến Tháp Rùa, đền Ngọc Sơn, cầu Thê Húc, Tháp Bút vì nó là một trong những biểu tượng của thủ đô ngàn năm văn hiến. Còn tớ khi chụp Bờ Hồ tớ thích chụp Tháp Rùa với các cây cổ thụ xung quanh vì tớ muốn thể hiện sự trường tồn của chúng với thời gian.

Không có Tháp Rùa nhưng vẫn là Bờ Hồ, nhưng e không thích chụp ở những góc này.

@ Đoàn viên: chị thường xuyên được gọi là cụ là cậu Dims mà :P:P:P

Dims

Xe điện
Website
glaptop.com

Đằng nào em cũng mang tiếng chụp hoa và chụp lá chụp lẩu rồi. Nên hôm vừa rồi lang thang Bờ Hồ e thấy cây này lá vàng tuy màu vàng không đẹp lắm nhưng khi chụp nhìn trên máy lại thấy đẹp. Thế là em lại hì hụi với nó, nhưng chẳng được bức nào như em mong muốn :'(:'(:'(:'(:'( . Dù sao cố đấm ăn xôi e post lên vì e thích cái cây đó!!!!

Makeno

Xe tăng
Mấy cái lá cây úa màu, lại ngược sáng nên có cái viền sẫm màu, cành cây lại có chỗ thanh, chỗ đậm... (hình như là cây hoa sữa thì phải) - nom như là tranh vẽ ấy, em xem thấy rất thích!!!:6:
Nom các cụ có nhiều ảnh đẹp mà thèm quá! Chắc phải chờ đến khi nghỉ hưu mới có điều kiện thời gian để lang thang theo các cụ học hỏi mất!:6:

Chỉnh sửa cuối:

xe-căng-hải

Xe đạp
Đằng nào em cũng mang tiếng chụp hoa và chụp lá chụp lẩu rồi. Nên hôm vừa rồi lang thang Bờ Hồ e thấy cây này lá vàng tuy màu vàng không đẹp lắm nhưng khi chụp nhìn trên máy lại thấy đẹp. Thế là em lại hì hụi với nó, nhưng chẳng được bức nào như em mong muốn :'(:'(:'(:'(:'( . Dù sao cố đấm ăn xôi e post lên vì e thích cái cây đó!!!!

Kết mấy bức này quá đi mất, y chang tranh vẽ... sao mà hay thế:41::41::41:!!! cho em copy về nhà nhá, hii, thanks chị.... thik quá cơ!

DuongTri1111

Xe buýt
Tranh vẽ á, nhà em lại tưởng tranh thêu, vì tranh thêu mới thể hiện được nhiều nhất có thể các đường nét, họa tiết hee và càng nhiều thì càng được đánh "giá" cao hee.

Trạng thái
Thớt đang đóng