Lung tung linh tinh ảnh - Dims

Trạng thái
Thớt đang đóng

Dims

Xe điện
Website
glaptop.com
em thì ko hỉu đc cái nhìn ấy là của đàn ông hay đàn bà nữa, nó nửa xấc xược, thách thức, lại có cái gì đó hun hút.... giống như cứ nhìn chòng chọc mà 2 hàng nước mắt cứ chảy xuống.... thấy có cái gì đó buốt buốt, nhoi nhói nơi ngực mình ấy!
Hoa trạng nguyên đẹp quá chị à!
Có lẽ như này chị sẽ lại đi chụp lại! Để thấy được cái này....chị cũng cảm thấy thế!

BMW513i

Xe hơi
Mợ chụp hoa đẹp nhảy hm nào em đi theo mợ chụp hoa với nhé.

xe-căng-hải

Xe đạp
mát mắt quá chị à!!! NHưng em ko thấy điểm nhấn???!!! hay là em chưa cảm đc nhỉ?
Ko hỉu sao dạo nì ít thấy "những bức ảnh biết nói" của chị nữa...(trừ mấy tấm về mặt nạ em mới còm nhá) Ảnh vẫn rất đẹp, nhưng e lại cảm đc ít, ko bit có phải dạo ni tâm trạng của chị đang pause ko nhỉ? (tình trạng này xảy ra với em sẽ đc gắn chữ "đơ" or "trơ" đấy, còn với chị thì em ko dám, chỉ mạo muội nói vậy thui nhé!!)
hiiii.. Dù sao cũng rất thik xem ảnh chị chụp.... (Nếu nhỡ ra mà em có lấy đc chồng:)):)):)) thì cũng mún mơ sẽ đc chị Dím chụp ảnh cưới cho (l)(l)(l)(c))

Dims

Xe điện
Website
glaptop.com
Ko hỉu sao dạo nì ít thấy "những bức ảnh biết nói" của chị nữa...(trừ mấy tấm về mặt nạ em mới còm nhá) Ảnh vẫn rất đẹp, nhưng e lại cảm đc ít, ko bit có phải dạo ni tâm trạng của chị đang pause ko nhỉ? (tình trạng này xảy ra với em sẽ đc gắn chữ "đơ" or "trơ" đấy, còn với chị thì em ko dám, chỉ mạo muội nói vậy thui nhé!!)
Ui zời, nhà này đòi hỏi mình nhiều thế!!!! Có phải lúc nào cũng tâm trạng để sản xuất ra những bức ảnh như vậy đâu. Dạo này quay lại với sự chỉn chu nào là bố cục, mẹ cục, màu sắc ánh sáng....nên ảnh nhàm nhàm nhàn nhạt là tất nhiên. Thế cái này có phải là đang vui không?

khonggiancong

Xe tải
Happy new year !

Tặng DIMS mấy cái ảnh này nữa cho đủ bộ sưu tập đầu năm về mặt nạ và Ma-nơ-canh nhé!(c)(c)

xe-căng-hải

Xe đạp
Ui zời, nhà này đòi hỏi mình nhiều thế!!!! Có phải lúc nào cũng tâm trạng để sản xuất ra những bức ảnh như vậy đâu. Dạo này quay lại với sự chỉn chu nào là bố cục, mẹ cục, màu sắc ánh sáng....nên ảnh nhàm nhàm nhàn nhạt là tất nhiên. Thế cái này có phải là đang vui không?

hóa ra e lại cảm đúng àh? hiiii... em chỉ nói cảm giác của em thui mà....Đang bùn, nhìn 2 bức ảnh này của chị chợt mỉm cười... Ko bit chị có thực sự đang vui ko, nhưng 2 bức ảnh của chị làm cho em có cảm giác ấy, cảm ơn chị....

Hii, em đòi hỏi quá ạ?????(k)(k):6::6:

Dims

Xe điện
Website
glaptop.com
Mặt nạ!

Happy new year !

Tặng DIMS mấy cái ảnh này nữa cho đủ bộ sưu tập đầu năm về mặt nạ và Ma-nơ-canh nhé!(c)(c)
E chào cụ Khonggiancong ạ! Cảm ơn cụ đã góp cùng với nhà nhà em.

Chụp mặt nạ là một đề tài mà em rất, rất thích cụ ạ. Tiếc rằng e chưa thành công ở đề tài này. Ngày trước hồi còn bé em đi xem triển lãm tranh, mẹ em bảo cho dù người họa sỹ chỉ nguệch ngoạc mấy nét hay tô vẽ cẩn thận thì tranh càng nhìn càng giống thật, càng nhìn càng có gì đó gán kết với mình thì đó là 1 bức tranh thành công. Còn nếu là tranh chân dung thì hãy nhìn vào đôi mắt, đôi mắt càng nhìn càng thật càng thấy như họ nhìn mình thì đó là bức vẽ chân dung đẹp. Mẹ em nói nhiều nhưng em chỉ nhớ đại loại là như vậy. (Đấy là mẹ em dạy em thôi nhé, chứ không phải ý kiến của mẹ em với các bức tranh của các họa sỹ). Thế là từ đó trở đi khi e đi xem tượng, khi em xem các con rối, xem mặt nạ bao giờ e cũng để ý đến khuôn mặt ánh mắt khóe miệng của chúng. Tuy chúng chỉ là những đồ vật nhưng có những bức tượng, con rối hay mặt nạ đều có những biểu cảm riêng mà khi nhìn em có cảm nhận được. Nhưng để chụp và tả được cảm nhận của mình thì thật là khó, và e chưa làm được heeee.

E có ít ảnh em chụp hôm hội hoa!

HongHa

Xe điện
mợ chụp Hoa đẹp quá (b)

Đường mật

Xe buýt
Đẹp quá mợ ạ! Voté mợ

Dims

Xe điện
Website
glaptop.com
Nhà em rất thích ảnh bạn Rắn chụp HN. Bây giờ e cũng rón rén thò 1 chân vào món này...

Đôi bạn!

....và đôi chân!

chinh_ha

Xe hơi
nhìn ảnh thật Pro ! cụ chụp chuyên nghiệp quá - chúc mừng cụ (b)(b)(b)

DuongTri1111

Xe buýt
Có hai cái ảnh, nhà em chụp bằng máy bao diêm, và khá lâu rồi, nhà em pót lên sìpam tẹo ạ :)). Ảnh này là tác phẩm của newbie nên khó bị đâm được hee.

Dims

Xe điện
Website
glaptop.com
Có hai cái ảnh, nhà em chụp bằng máy bao diêm, và khá lâu rồi, nhà em pót lên sìpam tẹo ạ :)). Ảnh này là tác phẩm của newbie nên khó bị đâm được hee.

Bác này, đeo kính, đội mũ lại còn bịt mặt bằng cái máy ảnh to tổ chẳng chả giống newbie tẹo nào nên nhà em vẫn cứ đâm như thường (b)(b)(b) . Newbie gì mà ảnh chụp từ 2007 :77::77::77: Nhưng mà chụp cái hoa này khó lắm, e chụp bao nhiêu lần chưa được. Hình như nó là 1 loại hoa mào gà thì phải. Hoa này nở cánh khô lại nở từng bông một, mỗi cành một bông. Chụp không khéo nó cứ chỏng lỏng nhìn vô duyên cực. E chụp xong toàn xoá vội trên máy. Nhìn thế này hôm nào đi TBắc mà gặp nhà em lại phải bắt chước chụp lại vậy.

Trời lạnh, không phải đi làm ở nhà uống trà thì cũng thích nhỉ!

Chỉnh sửa cuối:

1080

Xe tải
ngắm mãi ảnh của Dim càng ngày càng thấy thích, đẹp quá cơ (b)(b)

DuongTri1111

Xe buýt
Bác động viên khéo quá

mịe , tính mình thì đã không biết nịnh nhưng nói một câu cho vuông ảnh em Dims xét về tổng thể mọi cái là ngon nhất ở cái diễn đàn này
Bác động viên anh chị em c-hụp ảnh gia khéo quá ạ. Em mới sa chân hố vôi mà chả thấy bác động viên cho câu nào để em nhanh tiến bộ cả hee.

Dims

Xe điện
Website
glaptop.com
mịe , tính mình thì đã không biết nịnh nhưng nói một câu cho vuông ảnh em Dims xét về tổng thể mọi cái là ngon nhất ở cái diễn đàn này

Oạch, e chạy long nhong ngoài đường cả ngày cứ hắt xì mãi e tưởng e bị cảm lạnh, hoá ra là được lão bọ khen ở đây. Được khen mà cứ sướng âm ỉ :21::21::21: (nói theo kiểu lão bọ là phê lòi he he). Nhưng mà lão bọ này cảm tình với em nên cứ nói quá chứ trên này nhiều cao thủ về chụp choạch lắm nhưng các cao thủ toàn ẩn giật thoai có bao nhiêu ảnh đẹp các cao thủ chụp về rồi toàn xem một mình, mỗi nhà em tính con nít nên có được tý ảnh cứ đem khoe với thiên hạ. E còn phải luyện công theo các cao thủ đó dài dài...

E biết lão bọ đi đâu cũng chỉ thích có..ái đi cùng để trò chuyện cho vui. Thôi thì có tí...ái làm hương làm hoa thôi vậy (vì không xơi được) :21::21:!

khoaviet

Xe tăng
sao không "ấy" bớt mụn trên lưng cô gái đi mợ ui:102::102::102:

DuongTri1111

Xe buýt
“Mẫu” ái nhà em không mụn ạ hee có hở tẹo lưng nào đâu mừ mà có mụn ....

Trạng thái
Thớt đang đóng