Lịch sử OF không bao giờ quên tên Nậm Ban...!!!

Trạng thái
Thớt đang đóng

Thắng_Mềm

Xe điện

Đợt này đoàn D-Max đi tất cả 9 xe, nhiệm vụ chính là hỗ trợ vận chuyển cho đoàn. Sau đó các cụ này sẽ rút trước. Công nhận dàn xe này nhìn đẹp ghê hen các cụ...
[/COLOR][/QUOTE]

Cụ jo hôm nào cho bọn em xin mấy cái ảnh này nha !

Adesign

Xe tăng
Website
www.vectorad.vn
Cụ dìm hàng em kinh quá, may mà em mặc áo phao đeo mặt nạ dưỡng khí rồi mời cụ dìm tiếp =))

Cụ này đi nhờ xe em nhưng có cái hay là thấy xe nào đẹp cứ xin chụp ảnh. Em thấy hơi kỳ lạ.. :))

mavica

Xe tải
Cho em ké bác Mai cồ đoạn Clip em quay trên đường từ bản xuống..Chỗ đường đẹp mới dám lôi IP ra tác nghiệp vì sợ rơi xuống vực thì ko xuống lấy lên được..hihi
Một bên là vách đá, 1 bên là vực sâu hút tầm mắt :-s :-ss . Nể phục các thầy cô giáo :x :x :x

Nhìn mặt cụ Minh kìa, ko biết có ...è tý nào ra xe thầy giáo ko :-?

Chỉnh sửa cuối:

Leila

Xe buýt
Một chuyến đi quá ý nghĩa!
Một phóng sự quá tuyệt vời!
Những bức ảnh quá đẹp!
Trên hết, là sự chia sẻ của những tấm lòng thiện nguyện.

Ps: Em xem một lèo hết mấy chục pages. Tiếc đứt ruột vì đến phút gần chót phải cancel. Next time, hi vọng BTC trừ cái ngày 21/9 ra để cho em join với.

xeRAV4

Xe tăng
các cụ có chuyến đi thật là ý nghĩa,em nợ cụ lâu quá,ngại chết đi được :P

hoangphhut

Xe tải
Em đọc nhiều phóng sự của bác chủ thớt cứ hình dung bác hoành tráng, đến thớt này dòm được dung nhan thì hóa ra cũng bé bé như em. Người bé mà toàn làm việc lớn. Em xin học tập ạ

muonmuaxe

Xe tăng

Lại đi qua những cung đường có khung cảnh đẹp..
Tấm này đẹp quá, ko hiểu sao em cứ có ấn tượng những tấm như này của cụ. Nhìn ảnh chân rung cụ giờ già hơn những bức chụp trong thớt Nhật bản. Chăc tại cống hiến cho xã hội và nghệ thuật nhiều quá. Vote cụ.

volume

Xe tăng
Xem xong mấy chục trang, Thanks cụ cái :D

vuatocdo

Xe tải
Chào buổi sáng các cụ,

Em tranh thủ sau những lúc phụ 2 mẹ con có đôi lời.

Lời đầu tiên, cho em cám ơn OTV đã cho em có được trải nghiệm thú vị với chuyến đi. Nó không chỉ mang tính chất nhân văn sâu sắc mà còn đọng lại trong em các tình cảm với những người bạn đồng hành đáng quý. Các cụ nói không sai: Trong 3 người bạn đi cùng đường có 1 người sẽ là thầy của mình. Em có rất nhiều "thầy" trong chuyến đi này.

Tiếp đến xin cám ơn anh em trong Chi hội 28 yêu quý. Cái cảm giác sau 1 ngày mà đã như anh em một nhà thật là hiếm gặp. Em có thể khẳng định liều rằng sẽ khó có xe nào trong chuyến đi mà fun như xe em: Cười rung cả xe từ đầu đến cuối chuyến đi. Trừ những lúc mọi người thiếp đi 1 lúc do quá mệt chứ không khí trên xe lúc nào cũng tràn ngập GIÓ với BÃO. Nhưng các cụ, và ngay cả cụ Rùa già (nick cụ là ruacu-mà hôm này họp chi hội lần 1 em sẽ alo kéo cụ đi) cũng đội mũ cùng để thi thoảng góp vài cơn gió nhỏ cho trận bão to và dài.

Tiếp nữa em xin cám ơn riêng cụ Jo và bác Cesar - những đầu tàu gương mẫu của Chi hội 28. Nhờ có cụ Jo em mới có thêm quyết tâm quả này em sẽ biến ham mê nhất thời thành sở thích dài hơi: Chơi máy ảnh và viết bài ( Cụ nhớ là giúp em đấy nhé, nhận là đệ tử nhỉ?). Cụ đã có những câu chuyện thú vị, những đúc kết quý báu cho anh em trong cuộc sống. Chỉ là câu chuyện vui nhưng với em cũng là những cái ngẫm nghĩ về kinh no sống của 1 người anh. Với em chuyến đi này không vác quả máy đi là 1 sai lầm lớn. Với cụ Cesar thì khác, cụ hoà đồng cùng anh em rất nhanh và có cái riêng của một người anh lớn: Cái cách nói chuyện của cụ khiến cho mọi người cảm thấy sự chân tình và chia sẻ. Dù cụ có là ai nhưng trong chuyến đi với cụ Cesar cụ là một người bạn đáng quý.

Tiếp nữa, xin cám ơn các cụ Altis_tau, Adesign, Vuatocdo, Ruacon (nguoitoicuumang), Viettrade, Ruacu, 2 bạn nam nữ. Em cám ơn vì những "cơn gió" mà các cụ góp làm cho "cơn bão fun" trong xe trở nên hoành tráng hơn. Quá vui các cụ nhỉ!

Cuối cùng qua đây em muốn cám ơn cả bà cả nhà em vì những chia sẻ, cảm thông mà em đã có cơ hội sống lại thời thanh niên sôi nổi, nhiệt huyết và khí thế đến vậy.

Trước khi tiếp tục "hộ đê" và chưa thể liên tục update trong ngày (em chỉ có thể tranh thủ đêm hoặc sáng sớm khi mà F1 vẫn đang ngủ) chúc cho cụ Jo sẽ tiếp tục lột tả được hết trải nghiệm của cụ cũng như của anh em qua những bức ảnh và lời bình một cách xuất sắc ( cụ chắc sẽ sử dụng chiêu " Câu chuyện tình yêu" trong chuyến xe để đạt được mục đích với bài viết này của mình nhỉ ^__^), chúc cho chi hội 28 mãi fun và đi theo tôn chỉ hành động của nó. Em lên đường đây
Chúc mừng cụ Duky nhé. t6 này sẽ hay đây.

Sunglass

Xe hơi
bài hay,ý nghĩa,chụp hình rất đẹp cũng đầy tính thời sự của chuyến đi

altistau

Xe tải

Tủ để quần áo.

Logo trên gối.

Bức ảnh cô gái dân tộc bị thấm nước nhòe nhoẹt hết cả!
Cụ mai cồ tỷ mỷ thật đấy, tả cả cái gối, cái logo của khách sạn....nhưng cụ quên tả cảnh có người bắt ngỗng ở lan can vào lúc nửa đêm nhá

altistau

Xe tải

hieu78

Xe tăng
Bác chủ nhiều ảnh đẹp quá, e ko tham gia được chuyến này cũng tiếc,

Mr Nhè mấy năm rồi mà không thay đổi mấy, năm 2008 anh ý thế này

Trạng thái
Thớt đang đóng