@Le Tour de Linh Đàm thôn, nhìn theo vòng quay buổi tối - Kem và Dừa ... (part 4)

thanhac

Xe hơi
Các mụ đã Going nà nên đủ . Nhứt nà các mụ lão làng. Em cũng khá bựn nhưng cũng cố gắng đi và kéo các mem mới . Nhưng các lão làng nên nà đầu tầu trước. Chứ e thấy con mụ Jim hô hào 1 mình và đầu tầu mãi cũng oải. Mà ko cũng ko thể chiều theo ý tất cả nàng được . Phong trào có lên thì tất cả đều góp tý mới nhanh và mạnh được ạ . E xin hết

Vanquish

Xe buýt
Hihi tối nay ra không biết có được ăn kem rửa xe 758 không đây ;))

Jim74

Xe tăng
Phong trào của TDL là có truyền thống bản sắc riêng, cứ đúng giờ đúng buổi mà chạy. Mục đích chính vẫn là thể thao nâng cao sức khỏe với thú chơi xe đạp (MTB là linh hoạt nhất) theo đó thêm được những người bạn cùng sở thích, thế là đủ. Còn cụ nào lún thêm hố vôi thì cũng cố gắng ngoi lên tạo phong trào cho mem mới, gây dựng Tour De Linhdam ngày cành lớn mạnh :41: :41: :41:
Cái đo đỏ em không đồng ý. Em cố gắng đưa tất cả các mem của Linh Đàm thôn lên một mức cao hơn so với kem dừa 10km/ngày (2 vòng to, 5 vòng nhỏ) để có động lực thì đầu tầu phải đẩy cường độ cũng như nhưng bài tập phù hợp để nâng cao sức khỏe cũng như phong trào lôi kéo mem mới, rất nhiều mem ủng hộ. Sau một thời gian chơi, ai cũng có định hình khác nhau. Có người muốn tập luyện để có phát triển, có người thì muốn dưỡng sinh, thư giãn...cá nhân em tôn trọng tất cả sở thích mọi người. Em đã lập lịch chạy cho cả tuần (file có thể chỉnh sửa) và có mời tất cả vào đóng góp ý kiến cũng như lập phương án B cho những người chạy ngắn, ít
Cá nhân xác định xe đạp như một môn thể thao tập luyện và chinh phục và em sẽ phát triển chứ không chỉ muốn dừng lại như đã từng và hiện giờ. Để làm được cái xanh xanh em cần sự hỗ trợ, ủng hộ và đoàn kết của tất cả các bác. Cảm ơn các bác

quietman76

Xe tải
Chẳng nào cụ X-Trail dạo này toạch ác. Giờ sắp vào hè, nhu cầu độp cao, cụ đấu giá xe của cụ đi là đẹp. Nếu xé lẻ đồ thì em đăng ký cái yên nâng bi để bảo vệ quân trang cái nhóe :D

Chỉnh sửa cuối:

X-trails

Xe cút kít
OF cái gì mà chả có, đi đâu xa cho nó mệt
Chẳng nào cụ X-Trail dạo này toạch ác. Giờ sắp vào hè, nhu cầu độp cao, cụ đấu giá xe của cụ đi là đẹp. Nếu xé lẻ đồ thì em đăng ký cái yên nâng bi để bảo vệ quân trang cái nhóe :D
hehe, cảnh báo thì vỡn cảnh báo, thích nghi được với nó mới là hay chứ (kiểu như ăn trứng vịt lộn thì đừng ăn rau răm). Nói chung iem độp tần số thấp thui, k chạy theo siêu nhưn được đâu. Kụ dạo này lịch trình chủ yếu sáng hay tối.

Chỉnh sửa cuối:

muadem

Xe cút kít
Ý là chia phần nhiều thời gian cho phong trào hơn là cuộc chiến máu lửa Jim khú à :D

Ở TDL có 2 mem đã 3F1 rồi đấy, hơn nữa hỏi các cụ ta ngày xưa tuyền độp xe Thống nhất với Nam hà mà nuôi 5-7 mạng đấy thây ;))

Chỉnh sửa cuối:

thanhac

Xe hơi
Khú khú cái này áp dụng cho mụ nào ngày nào cũng độp 6-8 tiếng. Em thấy từ ngày độp xe thích peloton nà peloton . Thích rút đích là rút đích, quay dẻo à done nuôn.. Chỉ thấy gấu cười .... Khú khú. Nghiên cứu này áp dụng cho những mụ chuyên nghiệp thôi. Cá nhân e ko thấy đúng ... Độp thời gian ngắn tốc độ kha khá.. Chỉ có tốt cho sức khỏe thôi . Các cụ ủ bi có tí buổi sáng hoặc tối chưa kịp nóng. Về đã tắm mát .. Các mụ mới có dưỡng sinh thoai. Hãy thử hôm nào gọi huệ xem limits của mình đến đâu . Ví dụ điển hình như nhà Tún độp 3 vòng to là kêu mệt nghỉ (25-28k) nhưng những hôm quất 25-30k chạy 100 km thấy vẫn còn pin ... Chứng tỏ chưa qua ngưỡng.... Tốt nhất nà KO ĐƯỢC TỰ KỶ NỮA . Ko Xợ đê ... E nghĩ sẽ tốt nhiều chứ

X-trails

Xe cút kít
Ý là chia phần nhiều thời gian cho phong trào hơn là cuộc chiến máu lửa Jim khú à :D

Ở TDL có 2 mem đã 3F1 rồi đấy, hơn nữa hỏi các cụ ta ngày xưa tuyền độp xe Thống nhất với Nam hà mà nuôi 5-7 mạng đấy thây ;))
Khú khú cái này áp dụng cho mụ nào ngày nào cũng độp 6-8 tiếng. Em thấy từ ngày độp xe thích peloton nà peloton . Thích rút đích là rút đích, quay dẻo à done nuôn.. Chỉ thấy gấu cười .... Khú khú. Nghiên cứu này áp dụng cho những mụ chuyên nghiệp thôi. Cá nhân e ko thấy đúng ... Độp thời gian ngắn tốc độ kha khá.. Chỉ có tốt cho sức khỏe thôi . Các cụ ủ bi có tí buổi sáng hoặc tối chưa kịp nóng. Về đã tắm mát .. Các mụ mới có dưỡng sinh thoai. Hãy thử hôm nào gọi huệ xem limits của mình đến đâu . Ví dụ điển hình như nhà Tún độp 3 vòng to là kêu mệt nghỉ (25-28k) nhưng những hôm quất 25-30k chạy 100 km thấy vẫn còn pin ... Chứng tỏ chưa qua ngưỡng.... Tốt nhất nà KO ĐƯỢC TỰ KỶ NỮA . Ko Xợ đê ... E nghĩ sẽ tốt nhiều chứ
Chuẫn kụ, thế iem mới nói thích nghi với nó mới là hay. Song k phải nghiên cứu của trường đại học lớn nổi tiếng của Mỹ như Yale không có căn cứ. hehe

quietman76

Xe tải
Lói chung chơi môn thể thao nào ko đúng cách cũng đều có thể chấn thương :D, cụ Ếch trê cứ cửn thựn. Em hôm nọ cũng phải thay tạm cái yên, yên cũ bị võng giữa ê hết cả cờ. Yên nâng bi của cụ Ếch trê 5 loét là em chơi đới =))

thanhac

Xe hơi
Chuẫn kụ, thế iem mới nói thích nghi với nó mới là hay. Song k phải nghiên cứu của trường đại học lớn nổi tiếng của Mỹ như Yale không có căn cứ. hehe
Ke ke khi nào cụ độp ngày 6 tiếng,7 ngày/ tuần/ tháng. Thì e công nhận .. Ngày e có 1 tiếng độp . Sau nại cool down bằng kem dừa... Khú khú . Chắc 10-15 năm nữa mới .. Zyx ... Hehe núc đới e chĩ cừn nó ko rỏ nước vào chưn nà được... Khú khú..

X-trails

Xe cút kít
Ke ke khi nào cụ độp ngày 6 tiếng,7 ngày/ tuần/ tháng. Thì e công nhận .. Ngày e có 1 tiếng độp . Sau nại cool down bằng kem dừa... Khú khú . Chắc 10-15 năm nữa mới .. Zyx ... Hehe núc đới e chĩ cừn nó ko rỏ nước vào chưn nà được... Khú khú..
10-15 năm nữa teo thì vỡn thua đại gia Lê ở Chí Linh kụ nhẩy.,

ớt đỏ

Xe tăng
m đi mua quần bỉm đây, chịu khó khó chịu chút không đạp xe thể dục khỏe người rồi lại chẳng để/biết làm gì thì Gay to.

Xe Tap Lai

Xe tăng
Ơ hôm nay Fay Búc bị chặn hay sao ấy nhề :-o ;))

win_100

Xe điện
Hôm qua đúng là có sự tách tốp, check pin. 2 vòng đầu tốc từ 28-33. Có đoạn rút lên 38. Sau 2 vòng vài người rút lui về nghỉ. Vòng 3 vẫn duy trì tốc, rồi thêm 1 người nữa bị rớt do kéo lên TB 35. Vòng 4 còn lại là những mem đủ pin. Giờ thôn đang có khoảng 8 mem thừa sức kéo 30 roài nhé, cũng 1 phần do TT hôm qua ra khích lệ ae.

quietman76

Xe tải
Qua phong trào đi lên nên nay tóp pic nhộn nhịp hơn hẳn, đặc biệt là sáng dờ em cho mấy ly vang dzồii đới :D

dung152

Xe máy
Em nghiên cứu để bố trí thời gian tham gia hội này thôi, vui quá

arc_tuan

Xe buýt
sáng tới giờ mới mở mắt biết ngay có người chém mềnh...khú khú
em dạo này đang chột. nhà mình nhiều người nhạy cảm quá. em ứ dám chém nữa...X_X . quan điểm của em chỉ là chạy thể dục. ( gọi là dưỡng sinh cũng đc ) không có ý tưởng phấn đấu lắm ( hình như hơi hèn ...òa òa ) quan trọng là đc làm quen với một đống anh em mới. vui vẻ hòa đồng. quan tâm lẫn nhau và hoàn toàn vô tư trong mối quan hệ không lo bị đâm chọc, đề phòng lọ kia là quá happy rồi ...( em sống trong môi trường khá nhậy cảm cả tay phải lẫn tay trái. phải chém giết nhau kinh khủng lắm.)