@Le Tour de Linh Đàm thôn, nhìn theo vòng quay buổi tối - Kem và Dừa ... (part 4)

X-trails

Xe cút kít
OF cái gì mà chả có, đi đâu xa cho nó mệt
Nhất trí cao. Mở lại cung buổi tối. 8:30 Ooo, các ngày 2,4,6. T3,5 Cụ nào rảnh thì chạy. T7, CN đạp xa và ăn sáng, cà phê. 1 tháng bú bia 1 lần tại Vân Hồ Quán (đầu nhà bác Xe Bò). Tập Lái và Ớt đỏ hưởng ứng nhiệt tình đê. Lần này đạp vòng nhỡ đê.

(1) Ooo - Vòng hồ - Nhà Văn Hóa - Đường đôi - Vòng lại - Ooo. Tuyến này chắc sẽ không bị bui vì hồ bên bán đảo đã được nạo vét xong rồi. hoăc
(2) Chạy từ Ooo lên Cầu Thanh Trì rồi vòng về.

Hè rồi, mình đang định rủ mọi người làm chuyến đạp Cát Bà đây. Có ai máu không?

Kiểu gì cũng phải ở lại cung này để anh em mình cùng chay. Paletin sang 69 xanh hết cả 1 góc, thì phí công anh em mình gây dựng phong trào.
Kô phải kô dùng mà là khôi phục truyền thống LD là OF và đạp tối nhé tránh để tây hóa :D
mà vụ chủ nhật này thế nào chả thấy thông tin gì thế cụ trưởng thôn
E vẫn tối 2 4 6 đều mà a (trừ mưa + đi nhậu thôi nhá) :D
Anh Yuki lên kế hoạch cái này đi ạ.
Iem ủng hộ, TDL - Cả nhà cùng vui nào, hehe

Xe Tap Lai

Xe tăng
MỤ Uyn chưởng cung tối kem dừa Ooo lập nhà mới đê =))

KieuChien

Xe đạp
Nhất trí cao. Mở lại cung buổi tối. 8:30 Ooo, các ngày 2,4,6. T3,5 Cụ nào rảnh thì chạy. T7, CN đạp xa và ăn sáng, cà phê. 1 tháng bú bia 1 lần tại Vân Hồ Quán (đầu nhà bác Xe Bò). Tập Lái và Ớt đỏ hưởng ứng nhiệt tình đê. Lần này đạp vòng nhỡ đê.

(1) Ooo - Vòng hồ - Nhà Văn Hóa - Đường đôi - Vòng lại - Ooo. Tuyến này chắc sẽ không bị bui vì hồ bên bán đảo đã được nạo vét xong rồi. hoăc
(2) Chạy từ Ooo lên Cầu Thanh Trì rồi vòng về.

Hè rồi, mình đang định rủ mọi người làm chuyến đạp Cát Bà đây. Có ai máu không?

Kiểu gì cũng phải ở lại cung này để anh em mình cùng chay. Paletin sang 69 xanh hết cả 1 góc, thì phí công anh em mình gây dựng phong trào.
Nhất trí thôi các bác ! Chạy 2 4 6 chính phiên ... còn 3 5 thì tùy tâm ! t7 vs CN thì sáng chạy + ăn sáng
1 tháng bú bia 1 lần !
Em xin đăng ký làm chủ cung buổi tối ! làm cái 2pic mới thôi các bác ơi

yukikuni

Xe máy
Em vote KieuChien làm cung chủ LDD tối. Cung chủ lên cái danh sách chạy tối. Chấm công đàng hoàng. Vắng mặt buổi nào phạt bia cuối tháng. Ai đi đều, được thưởng matxa miễn phí (không bao gồm tiền bo nhá).

KieuChien

Xe đạp
dạ thanks bác yuki đã ủng hộ em

quietman76

Xe tải
Em thì thích chạy sáng hơn. mà đã chạy sáng thì hết visa tối, có bình bịch ăn kem dừa thôi. Nhưng cuối tuần nên hợp cung lại và quan trọng là toạch ít thôi :D

yukikuni

Xe máy
Em thì thích chạy sáng hơn. mà đã chạy sáng thì hết visa tối, có bình bịch ăn kem dừa thôi. Nhưng cuối tuần nên hợp cung lại và quan trọng là toạch ít thôi :D
Cung này gọi là cung bảo tồn nhé. Mà đã là bảo tồn thì hưởng ứng chứ chẳng nhẽ bỏ àh. Sáng, Cuối tuần vẫn như bình thường mà.

win_100

Xe điện
@All: nói đi nói lại là vưỡn tập đều đặn thứ 2,4,6 thôi. Ko quan trọng là điểm danh hay không điểm danh
Về đạp xe thì thấy thi thích thì đạp, ko thích thì đạp cái khác cho nên tinh thần mới là quan trọng.
Nếu có thời gian, visa thì nên đạp. Sáng hay tối thì cũng chả quan trọng giề. Tuy nhiên các Cụ nên hiểu 1 điều là nếu đạp xe thì đã chạy buổi sáng rồi thì tối hơi bị khó có visa đấy ( gấu nhà em tuyên bố thế ) vì còn phải dành nhiều thời gian cho gia đình và các F1 nữa ( chưa kể nhà em đang xây nhà, tốn thời gian cho việc này chắc cũng ko phải ít ).
Vì vậy nếu có thời gian thì các cụ nên dành 1 chút thời gian cho buổi tối cũng đc để duy trì lại bản sắc của thôn.
P/s: chưa nói đến việc sau này nhà em phải xa rời khu Linh Đàm thì ko biết sẽ đạp kiểu giề đây??????????

Jim74

Xe tăng
Nhà em đạp sáng cũng đã hết sức, tối trẻ con học cũng phải kèm nên chính phiên cố gắng sang kem dừa. Bác nào độp cứ độp, kể cả không chính phiên, độp xong về kem dừa ngồi chém cùng nhau. Quan trọng là tôn trọng sở thích và sự lựa chọn cung đạp, thời gian đạp của nhau

X-trails

Xe cút kít
OF cái gì mà chả có, đi đâu xa cho nó mệt
Iem thì buổi tối là chính, sáng thì thỉng thoảng đổi gió tí thôi. Mà TDL cũng nên có kụ cầm cương buổi tối, để duy trì phong trào truyền thống.

muadem

Xe cút kít
Các cụ ai cũng chủ động độp tối thì khắc sẽ đông vui, đều là bận bịu đủ thứ nên cũng chỉ dành được thời gian này cho riêng mình thôi. Nhiều khi lún sâu hố vôi quá cũng chưa chắc đã bền, em cứ AQ thế ;))

ớt đỏ

Xe tăng
Iem thì buổi tối là chính, sáng thì thỉng thoảng đổi gió tí thôi. Mà TDL cũng nên có kụ cầm cương buổi tối, để duy trì phong trào truyền thống.
Trưởng thôn chuyển đạp sáng em vote nhà WIn cầm cương buổi tối nhá

Jim74

Xe tăng
Trưởng thôn chuyển đạp sáng em vote nhà WIn cầm cương buổi tối nhá
Kon Ớt đúng là lạc hậu quá, nhà Win cầm chương cung buổi tối lâu rồi, kể cả không chính phiên nhé. Phàm những mụ kêu gào to mồm nhất là những mụ LƯỜI & TOẠCH nhất :))
Đã trăm trang, em lại lanh chanh lập thớt mới, mời các bác sang ĐÂY gạch đá tiếp
Mod Fiat khóa thớt này rồi đính thớt kia giúp em nhé. Cảm ơn anh

Chỉnh sửa cuối:

ớt đỏ

Xe tăng
Mụ Jim chỉ chăm chăm lập thớt, cử để 150 -200 trang đê

muadem

Xe cút kít
Các cụ xem còn quên gì ko để em đóng thớt nào.