[Funland] Làm gì khi chồng không còn tình cảm với vợ

Tony_Le

Xe container
Hehe thực ra tình cảm gái trai nó cũng linh động, lúc còn lúc hết chứ không phải cứ nói hết là hết. Nhưng mà đầu tư cũng phải cân nhắc hiệu quả, người đã không thiện chí thì theo em là không nên tốn công, nhỡ phí :D

Vợ chồng là quan hệ 2 bên chứ không phải 1 bên, nên anh kia đã thốt ra được câu kia thì em nghĩ chấm dứt được rồi. Từ từ để con lớn với thu vén tài sản thôi.
Các topic khác mà 4 vấn giải tán thì các mợ nhảy dựng hết cả lên, riêng case này thì lại hơi ngược nhỉ??? :D :D :D

my.eb

Xe điện
Hehe thực ra tình cảm gái trai nó cũng linh động, lúc còn lúc hết chứ không phải cứ nói hết là hết. Nhưng mà đầu tư cũng phải cân nhắc hiệu quả, người đã không thiện chí thì theo em là không nên tốn công, nhỡ phí :D

Vợ chồng là quan hệ 2 bên chứ không phải 1 bên, nên anh kia đã thốt ra được câu kia thì em nghĩ chấm dứt được rồi. Từ từ để con lớn với thu vén tài sản thôi.
Đúng thế, đầu tư ko lãi thì ít nhất cũng phải hòa vốn, chứ cụt cả chì lẫn chài thế này mà cứ nhắm mắt lại bảo cưa lại từ đầu thì em chịu :D

Thu thu vén vén dồi tìm cửa khác đặt, khéo lại xanh lơ, mợ nhở =))

thanh3883

Xe buýt
Nhiều khi nghĩ vợ già hơn, xấu hơn mình mặc dù mình hơn vợ gần 10 tuổi. Nhưng không nghĩ bỏ vì vợ sinh cho mình 2 đứa con, tình cảm không bằng như lúc cưới được. Nhiều lúc trêu vợ cứ An phận thủ thường, có gì anh lấy thêm vợ để chia sẻ vợ em bảo không bao giờ chấp nhận :)) Thế lại thôi không nghĩ đến nữa!!! :))

cocabum

Xe hơi
Tát 1 cái trong 10 năm thì là gì đâu mà suy diễn nhiều thế. Em muốn tát 1000 lần nhưng cuối cùng chưa tát được cái nào vì em kìm chế được thôi. Nếu em có tát được 1 chiếc trong 1000 cái dự kiến kia thì tình hình cũng chẳng thay đổi gì cả.

Nhìn lại toàn cảnh câu chuyện thì tình cảm trai gái là có đấy chứ chỉ là nó nguội đi thôi.
Thề, em thấy cụ cứ giống giống em thế nào ý :v

Leean

Xe tăng
Đến 8 trang rồi mà không thấy mợ thớt đâu, các cụ các mợ lại đang nhiệt tình tư véo, chuyện người nhưng ngẫm đến ta, cứ như thể nỗi lòng mình cần xả ra ấy nhỉ,

Ba hồn chín vía Phục ơi là Phục.
Hay mợ thớt cũng đã vào chợ rồi cũng nên

Chỉnh sửa cuối:

Ryan848

Xe container
đến 8 trang rồi mà không thấy mợ thớt đâu, các cụ các mợ lại đang nhiệt tình tư véo, cứ như thể nỗi lòng mình cần xả ra,

Ba hồn chín vía Phục ơi là Phục.
không khéo lại ăn quả lừa cũng nên.
Cụ nói em mới để ý, thớt tạo lúc 1r sáng nay mà giờ chưa thấy mợ chủ lại nhà. Cccm tư véo, tâm hự nhiệt tình đụ kiểu, đụ thế...có khi lại uổng phí rồi :))

radiogaga

Xe điện

Leean

Xe tăng
Đúng thế, đầu tư ko lãi thì ít nhất cũng phải hòa vốn, chứ cụt cả chì lẫn chài thế này mà cứ nhắm mắt lại bảo cưa lại từ đầu thì em chịu :D

Thu thu vén vén dồi tìm cửa khác đặt, khéo lại xanh lơ, mợ nhở =))
Hoặc không cũng cắt lỗ bằng cách bắt hắn làm nô lệ tình dục cũng được mợ nhỉ :D
Đàn bà các mợ dại, nào cứ phải được ăn cả ngã về không? luôn có cách thứ 3 khác mà

Chỉnh sửa cuối:

thanhlam171

Xe tăng
Tát 1 cái trong 10 năm thì là gì đâu mà suy diễn nhiều thế. Em muốn tát 1000 lần nhưng cuối cùng chưa tát được cái nào vì em kìm chế được thôi. Nếu em có tát được 1 chiếc trong 1000 cái dự kiến kia thì tình hình cũng chẳng thay đổi gì cả.

Nhìn lại toàn cảnh câu chuyện thì tình cảm trai gái là có đấy chứ chỉ là nó nguội đi thôi.
Cụ không tát vợ cái nào trong 10 năm em cho là kém ạ. Nhiều khi em tát mà vợ em còn bảo em tát mạnh vào cơ.
Khổ !!!

1234abcd

[Tịch thu bằng lái]
Khổ nhất vẫn là đàn bà nhỉ. Đàn bà ngoại tình một lần, bị đá luôn không thương tiếc đâu.
Còn liền anh có n lần vẫn sống nhăn răng, không rõ phong tục, văn hoá nào cho phép vậy nữa. Em viết với tư cách 1 người phụ nữ ạ.

my.eb

Xe điện
Hoặc không cũng cắt lỗ bằng cách bắt hắn làm nô lệ tình dục cũng được mợ nhỉ :D
Đàn bà các mợ dại, nào cứ phải được ăn cả ngã về không? luôn có cách thứ 3 khác mà
Đúng thế, trong nguy luôn có cơ, phải biết biến đau thương thành hành động, các cụ cứ cẩn thận :D

cha biet chi

Xe điện
Chia sẻ vs bạn.bạn cứ tư tưởng thoải mái đi.chăm sóc con cái và lo bản thân 1 chút đối sử tính cách tốt vs ck chút bạn sẽ nhận lại dk thôi.t 10 năm mà cưới 5 năm giờ sắp dung do vk ham vật chất quá.

Rivers

Xe container
Đàn bà mà ko biết làm đẹp với làm tình là dở rồi. Ra đường nhìn các cháu gái nẩy nở mỡ màng, về nhà nhìn mụ vợ sồ sề lếch thếch thì ông nào chả chán, rồi cảm xúc sẽ bị bào mòn từng chút một theo thời gian, đến khi nhận ra thì nó chỉ còn cái thùng rỗng.

Tony_Le

Xe container
Cụ không tát vợ cái nào trong 10 năm em cho là kém ạ. Nhiều khi em tát mà vợ em còn bảo em tát mạnh vào cơ.
Khổ !!!
Kém thật mà, cáu lắm cũng dừng ở mức quẳng cái gì đấy đi thôi (ah, ném thì ném nhưng quan tâm đến an toàn và thiệt hại phết đấy :D). Cũng nhờ vậy mà em nhà giải tán được khá nhiều rác :D :D :D

Hôm qua có cụ bảo anh chồng ném cái lồng bàn là khởi đầu cho những thứ khác, nếu có con gái thì bảo nó cần giao kèo nếu lần thứ hai thì li dị ngay và luôn, nhìn vào mình em lại thấy hài hài !

Leean

Xe tăng
Đàn bà mà ko biết làm đẹp với làm tình là dở rồi. Ra đường nhìn các cháu gái nẩy nở mỡ màng, về nhà nhìn mụ vợ sồ sề lếch thếch thì ông nào chả chán, rồi cảm xúc sẽ bị bào mòn từng chút một theo thời gian, đến khi nhận ra thì nó chỉ còn cái thùng rỗng.
Khổ cụ nhỉ, các mợ ấy chẳng chịu dừng lại một bước để hiểu sao mà mình thua con ấy cái gì, nó good đến mức nào mà cải thiện bản thân khi chồng hết yêu thương hay có đối tác khác, đây cứ phải lên án trước cái đã, mà sống với bà thẩm phán/ông thẩm phán trong cùng một nhà thì ai chịu nổi, ngột chết đi được. Chuyện đúng sai em không bàn ở đây, tuy nhiên các lỗi lầm to nhỏ gì cũng đều có thể giải quyết được hết, miễn là chuyện "kia" còn sức nặng trong việc tìm tiếng nói chung. Lý lẽ đôi khi nó đơn giản đến mức chỉ muốn bật cười.