Laceti đời mới gắn logo BMW

Baby Drifter

Xe hơi
hehe, nhà mụ Lý Ma Sầu trơ tráo nhể, bị nhà cụ Ian nói lý lẽ hay không cãi được nên đuối quá tịt *** nó ngòi, đành quote cái chữ mứt ra đễ chửi bậy, đúng là thể loại đầu chầy đ1t thớt :)) đi xe Bim mà thế này thì cũng là phường dởm đời
hình như ai phản đối mụ này cũng bị quy chụp là chủ xe Lac đổi logo hết, đúng là khoai, cụ Ian là người thứ mấy bị mụ này dìm hàng rồi đấy. Đúng là ở đời mất dạy thì lại thích nói văn hóa, dốt đặc lại hay nói chữ, vớ vỉn lại có máu khinh người.. khéo mình nói thế này cũng bị bảo là chủ xe Lac thì toi. Chả hiểu ông chạy Lac gây gì với con mụ này mà bị thù dai thế
ý bác thật chuẩn! Ko ngờ OF đẹp đẽ này lại có những loại người rẻ rách và phụ nữ thế ko biết! Nếu nó là cao nhân thì đã ko chấp nhứt ý kiến của các cụ! Ko khéo nó lại kêu e bình tĩnh, sao lại thốt ra lời nói như vậy...:)):)):))

kitticodon

Xe hơi
hehe, nhà mụ Lý Ma Sầu trơ tráo nhể, bị nhà cụ Ian nói lý lẽ hay không cãi được nên đuối quá tịt *** nó ngòi, đành quote cái chữ mứt ra đễ chửi bậy, đúng là thể loại đầu chầy đ1t thớt :)) đi xe Bim mà thế này thì cũng là phường dởm đời
hình như ai phản đối mụ này cũng bị quy chụp là chủ xe Lac đổi logo hết, đúng là khoai, cụ Ian là người thứ mấy bị mụ này dìm hàng rồi đấy. Đúng là ở đời mất dạy thì lại thích nói văn hóa, dốt đặc lại hay nói chữ, vớ vỉn lại có máu khinh người.. khéo mình nói thế này cũng bị bảo là chủ xe Lac thì toi. Chả hiểu ông chạy Lac gây gì với con mụ này mà bị thù dai thế
ôi, than cho những người được gọi là học hành đầy đủ, với vài câu đôi co k đủ lý lẽ đã điên hết lên cả rồi.
Tôi nói đúng hay sai, cứ bình tĩnh đọc lại cả thớt thì biết, mà đau ở chỗ là tôi viết vào đúng box GM và vẫn rất nhiều người có những ý kiến khách quan nhận định. Còn một số bộ phận cá nhân đang cay cú với tôi thì tôi không thèm chấp.
Đã làm gì không chuẩn thì tốt nhất cứ im miệng mà làm, không khéo còn được khen là có cá tính, chứ cứ gào lên là "mặc kệ tôi" thì hóa ra các vị cũng cổ súy và thấy hành động copy là tốt, cái đó nó không chỉ đơn giản là suy nghĩ mà còn là những hành động của thiểu số cá nhân.
tưởng các vị phản biện tôi thế nào, chứ với ngần ấy lý lẽ, còn phải học hỏi nhiều.
:)):)):))

November Man

[Tịch thu bằng lái]
Website
www.chelseafc.com.vn
cụ có muốn cãi nhau với em không? Em thấy gắn logo BMW chỉ mỗi phạm luật thôi, còn chẳng làm sao cả :))

kitticodon

Xe hơi
cụ có muốn cãi nhau với em không? Em thấy gắn logo BMW chỉ mỗi phạm luật thôi, còn chẳng làm sao cả :))
Cụ biết cụ chưa đúng ở điểm nào và nói luôn thì thành ra người ta lại tôn trọng hoặc thôi không để ý. Khiêm tốn và thẳng thắn một cách đứng đắn như cụ có khi topic này không dài đến như vậy.

29P8888

Xe hơi
Lèm bèm quá cơ :76::76::76::76::76:

November Man

[Tịch thu bằng lái]
Website
www.chelseafc.com.vn
Cụ biết cụ chưa đúng ở điểm nào và nói luôn thì thành ra người ta lại tôn trọng hoặc thôi không để ý. Khiêm tốn và thẳng thắn một cách đứng đắn như cụ có khi topic này không dài đến như vậy.
Nói vậy thôi, chứ em cũng xin trình bày. Câu hỏi ở đây là:
Tại sao đi xe Lac (gọi tắt) lại gắn logo BMW?
Hoặc, gắn logo BMW trên xe Lac để làm gì?

Đúng không ạ. Trên quan điểm của em, không nói trên luật pháp.

1/ Phải nói là Lac đẹp, và giống BMW (hình như là 320), giống ở đây là nhắm mắt vào nhìn ti hí trong điều kiện thiếu sáng, chứ nói thật là em chẳng thấy giống gì ngoài việc là cùng 4 bánh. Chính vì giống nên mới muốn nó là như thế. Như việc muốn xinh như ai đó thì phải đi thẩm mỹ. Nên việc gắn mác BMW được hiểu là mưu cầu một giá trị cao hơn của chiếc xe mình đang sử dụng. Đa số sẽ nghĩ đó là BMW (cụ í độ lên nữa thì chắc sẽ giống hẳn)

2/ Dựa vào í 1, là do BMW đắt. Nên đành làm vậy.

3/ Đú

4/ Nói chung bao nhiêu lý do cũng là do đẳng cấp 2 xe khác nhau, muốn được cảm giác đi xe "cao" hơn một chút.

Thật lòng mong các cụ thông cảm cho cụ BMW Lac kia. Vì ai chẳng thích xe đẹp, xe đắt. Người ta có làm vậy cũng vì chưa có tiền mua cái tốt hơn.
Thân ái!

Mitsumi

Xe buýt
Em là em đồng ý với cị cả hai tay, Em té :P

TOMDUY

Xe điện
Website
www.bacsygiadinhhn.vn

ddbin

Xe tải
Nói vậy thôi, chứ em cũng xin trình bày. Câu hỏi ở đây là:
Tại sao đi xe Lac (gọi tắt) lại gắn logo BMW?
Hoặc, gắn logo BMW trên xe Lac để làm gì?

Đúng không ạ. Trên quan điểm của em, không nói trên luật pháp.

1/ Phải nói là Lac đẹp, và giống BMW (hình như là 320), giống ở đây là nhắm mắt vào nhìn ti hí trong điều kiện thiếu sáng, chứ nói thật là em chẳng thấy giống gì ngoài việc là cùng 4 bánh. Chính vì giống nên mới muốn nó là như thế. Như việc muốn xinh như ai đó thì phải đi thẩm mỹ. Nên việc gắn mác BMW được hiểu là mưu cầu một giá trị cao hơn của chiếc xe mình đang sử dụng. Đa số sẽ nghĩ đó là BMW (cụ í độ lên nữa thì chắc sẽ giống hẳn)

2/ Dựa vào í 1, là do BMW đắt. Nên đành làm vậy.

3/ Đú

4/ Nói chung bao nhiêu lý do cũng là do đẳng cấp 2 xe khác nhau, muốn được cảm giác đi xe "cao" hơn một chút.

Thật lòng mong các cụ thông cảm cho cụ BMW Lac kia. Vì ai chẳng thích xe đẹp, xe đắt. Người ta có làm vậy cũng vì chưa có tiền mua cái tốt hơn.
Thân ái!
Nói tóm lại là bình thường như qua đường kụ nhể? :6:
Ngứa con mắt bên phải thì gãi bên trái....:69:

Dr.Machine

Xe buýt
Topic thì ko hay nhưng thấy các kụ ní nuận mới thấy hay, em xin lỗi đã ném đá...nhưng đá của em là đá trong tủ lạnh đấy nhé:))

November Man

[Tịch thu bằng lái]
Website
www.chelseafc.com.vn
Em nói thật là mỗi cây mỗi hoa. Nhà em loanh quanh con Crown nên thấy các bác đi xe gì cũng thèm. Nên giờ mua Lac, khéo em cũng dán logo BMW vào cho khoái cái thân mình. Người ta còn trắng trợn, nhái cả chiếc xe, mình vì yêu cái hãng đấy mà chưa có tiền mua, làm thế cũng không có gì to tát quá!

Vekeu

Xe tải
bác này mở 1 cái thớt ra, ngay từ post đầu tiên đã dùng lời lẽ chẳng hề khiêm tốn và thẳng thắn 1 cách đứng đắn tí nào, đâm ra bị mỗi người vào chửi 1 câu xong rồi đi luôn không quay lại. Sao không nhờ Mod xoá đi vẫn còn ở đây lèm bèm mãi
@còi chip: ý cuả bác Lý noí với bác xấc thế mà chưa hiểu à, vì bác không biết gì nên bác Lý không thèm để ý, chứ bác mà tinh vi với dân Bimmer thì có chuyện rồi :21:

cham_hoc

Xe tăng
hehe... có mỗi cái logo ở xe em mà các cụ chém nhau kinh quá. Để tối nay về em bóc cái logo Bỉm ra rồi thay bằng cái này nhé :21::21::21::21:

rich_$$$

Xe hơi
Theo Em, Bác Mod khóa topic này đi. Ai cũng có lí của người đó. Thôi thì anh em trong OF, k nên vì thế mà "chém" nhau. Đã vào đến đây là phải Dân chủ - công bằng - văn minh. Đảng ta đã dạy rồi các cụ ạ!
E xế mới, đôi lời, mong các cụ bỏ quá cho.
Làm 1 ly đi cho nó thân mật, các cụ (b)(b)(b)

Kamaz106

Xe tải
Một mảnh đất nho nhỏ có cái biệt thự to to
Lâu em không vào mà đã thấy lên đến 10 trang rùi, khiếp quá. Em nghĩ nên đổi tên thớt thành "Văn hóa khiêm tốn và tôn trọng người khác". Thôi em té kẻo cụ Lý lại bảo em đi xe Lac gắn logo Bỉm thì toi.:))

ddbin

Xe tải
Để e xin các kụ xxx ra cái luật là hễ kụ nào đi BIM xịn mà gặp kụ đi LAC cũng xịn nhưng dán logo BIM được phép đâm túi bụi cho nó bõ ....ghét mà ko phải đền, cụ LAC phải đền kụ BIM nhé! :21:
Dạ e chuồn!! (y)

tuanxd80

Xe tải
Thôi em can các cụ! Các cụ cứ châm chọc, đấu đá nhau thì được ích lợi gì? Theo em thì cụ chủ thớt mở cái thớt này ra để các cụ cùng bình luận, nhận xét khách quan thôi nhưng vì câu mở đầu của cụ chủ thớt hơi quá lời 1 chút thì các cụ cũng cũng nên thông cảm, góp ý nhẹ nhàng không nên chỉ trích cụ chủ thớt nặng nề quá để rồi lời qua tiếng lại làm mất hết cả mục đích chính của tất cả chúng ta giao lưu trên này! Cụ chủ thớt cũng nên rút kinh nghiệm khi đặt 1 vấn đề nào đó cho anh em bình luận nó có chủ đề bình luận hơn, tránh đoán già, đoán non theo suy nghĩ chủ quan của mình để người khác hiểu lầm nhá! Em bạo gan đề nghị các cụ chấm dứt tại đây nhá, cụ nào có nói thêm thì tránh những lời chỉ trích nhé! Chúng ta vào đây để giao lưu, thậm chí là kết bạn nếu thấy hợp nhau còn nếu không cùng quan điểm thì cũng không nên chỉ trích nhau 1 cách thái quá phải không các cụ?

Lac CDX 1.8

Xe điện
Thôi em can các cụ! Các cụ cứ châm chọc, đấu đá nhau thì được ích lợi gì? Theo em thì cụ chủ thớt mở cái thớt này ra để các cụ cùng bình luận, nhận xét khách quan thôi nhưng vì câu mở đầu của cụ chủ thớt hơi quá lời 1 chút thì các cụ cũng cũng nên thông cảm, góp ý nhẹ nhàng không nên chỉ trích cụ chủ thớt nặng nề quá để rồi lời qua tiếng lại làm mất hết cả mục đích chính của tất cả chúng ta giao lưu trên này! Cụ chủ thớt cũng nên rút kinh nghiệm khi đặt 1 vấn đề nào đó cho anh em bình luận nó có chủ đề bình luận hơn, tránh đoán già, đoán non theo suy nghĩ chủ quan của mình để người khác hiểu lầm nhá! Em bạo gan đề nghị các cụ chấm dứt tại đây nhá, cụ nào có nói thêm thì tránh những lời chỉ trích nhé! Chúng ta vào đây để giao lưu, thậm chí là kết bạn nếu thấy hợp nhau còn nếu không cùng quan điểm thì cũng không nên chỉ trích nhau 1 cách thái quá phải không các cụ?
Kụ nói chuẩn :69:
Theo em không cùng quan điểm thì ra đường ..... bảo nhau :)):)):))
Thôi em cũng té cho nó lành :21::21::21:

FreeMan2009

Xe hơi
đề nghị Mod đóng topic này, em thấy bốc mùi lắm roài đới

toàn tinh vi dạy đời nhau, chán mớ, mất đoàn kết :102::102::102:

soledad88

Xe buýt
cụ chủ thớt quê thanh hóa àh:^)