Laceti đời mới gắn logo BMW

vietdungsn

Xe tải
cụ chủ thớt vừa đi TÂY về

TOMDUY

Xe điện
Website
www.bacsygiadinhhn.vn
đề nghị Mod đóng topic này, em thấy bốc mùi lắm roài đới

toàn tinh vi dạy đời nhau, chán mớ, mất đoàn kết :102::102::102:
Em thấy cái bọn quảng cáo bán hàng Okia mới bốc mùi, nhất là ở ML plaza, đeo bám rất khó chịu. Không biết cụ có liên quan gì tới thương hiệu này không:21::21::21::21::21:
Mới mấy câu tranh luận chưa đến mức căng thẳng mà cụ đã KL như này thì em chịu

sfunny

Xe hơi
úi zời, sắp tới mà Toy ế xe, LAC lên ngôi lại khối bác độ xe Toy thành LAC ấy chứ :77::77::77:
Cãi nhau chi cho mệt, e té đây :69::21::21::21::21:

FreeMan2009

Xe hơi
Em thấy cái bọn quảng cáo bán hàng Okia mới bốc mùi, nhất là ở ML plaza, đeo bám rất khó chịu. Không biết cụ có liên quan gì tới thương hiệu này không:21::21::21::21::21:
Mới mấy câu tranh luận chưa đến mức căng thẳng mà cụ đã KL như này thì em chịu
Oái oái...kính cụ là em chả liên quan giè đến thương hiệu Okia cả, chỉ vì hồi đầu em đi xe của Kia nên lấy nick ơ kia, chứ giờ phi CDX cũng chả đổi nick làm giè...

Túm lại em vưỡn cho là nên đóng mợ nó thớt này đi ợ (b)(b)(b)

Mitsumi

Xe buýt
Em đang định làm quả này, bác Lý Mạc Sầu vào cho ý kiến hộ em cái :

Lexus ra quả này nghe chừng là không đủ xe để cung cấp cho khách hàng đâu :21:

Chỉnh sửa cuối:

Lacetti CDX Bob

Xe đạp
Qua nay nhin giong giong L IS250 cac ku ah.

Gui cac Ku it anh BMW LAC moi chup hoi 15h30 chieu nay tai Le Van Huu ( ngay can cafe Mai ),
[/URL][/IMG]

Cac ku xem co dung chiec nay ko ah ? Em nhin lan nay la lan thu 2 roi, heheheh.....

Mitsumi

Xe buýt
Qua nay nhin giong giong L IS250 cac ku ah.

Gui cac Ku it anh BMW LAC moi chup hoi 15h30 chieu nay tai Le Van Huu ( ngay can cafe Mai ),
[/URL][/IMG]

Cac ku xem co dung chiec nay ko ah ? Em nhin lan nay la lan thu 2 roi, heheheh.....
Đâu đâu, ảnh của bác đâu, có đẹp bằng con Lexus của em không :)):))

Lacetti CDX Bob

Xe đạp
Em gui lai , cac Ku thong cam nhe !!!!!

[/URL][/IMG]

Lacetti CDX Bob

Xe đạp
Gom bac dang online ah... Sao tra loi nhanh the ....

Gui bac them tam nua, chup bang con dien thoai cui... chieu nay bac BMW LAC nay dang chui nhau voi em chu quan goi dau ( ly do la bac i do xe truoc cua nha em no ) Kho than bac y ghe..... Xe minh do ngay truoc ko bi sao, bac y do sau bi dinh ho... Em xin chia buon cung bac BMW nay nhe. Ku nao thi len tieng giup em nha

[/URL][/IMG]

Lacetti CDX Bob

Xe đạp
[/URL][/IMG]

Em gui them cai nua cho ro. :^)

Mitsumi

Xe buýt
Bác này nghe chừng không gặp may với quả logo BMW này rồi, đi đâu cũng bị chửi te tua, khổ thân :)):)):))

Lacetti CDX Bob

Xe đạp
Em đang định làm quả này, bác Lý Mạc Sầu vào cho ý kiến hộ em cái :

Lexus ra quả này nghe chừng là không đủ xe để cung cấp cho khách hàng đâu :21:
Hoi that bac nhe, qua PS lo wua, bac chinh lai roi up len cho pro. Em vodka bac lien

kuphuong

Xe buýt
Bác đã phản ánh đúng một hiện tượng, nhưng thử hỏi là cái xe đấy dù là cái xe gì thì mấy thằng nhóc như bác nói đã có chưa, có khi cái xe máy cũng chưa có nổi nên có khi mạt đời chúng nó cũng chẳng biết cái 4 bánh nó thế nào chứ đừng nói là cái xe của bác cả nửa tỷ bạc.
Vậy thử hỏi tại sao chúng ta lại cay mũi với những kẻ như vậy nhỉ, giá mà bác kể là có mấy thanh niên đi Fer, Ben ... rồi ra cười bác Lacetti kia, kể ra thế cũng lố bịch và k tôn trọng người khác những cũng còn dễ hiểu vì đúng là xe nó xịn hơn xe mình thật. Người ta không bằng mình mà mình lại đi cay mũi với người ta thì quá là mình như người ta.
Trong số đám thanh niên lố bịch trên kia, nếu không may có 1 thằng trúng độc đắc mua đc đên RR thì em nghĩ nó cũng vặt ra để đính logo Boeing vào vì vốn dĩ chỉ thích hơn người khác một cách hợm hĩnh.
Vậy một số người kia bóc logo ra để gắn vào một logo của 1 mác xe sang hơn thì chắc cũng chỉ loè đc mấy thanh niên như kiểu trên Vĩnh phúc mà bác nhắc đến trong bài. Mà chưa chắc đã loè được vì chúng đã dí mũi nhìn săm xoi thì chắc vẫn còn nhiều chữ do nhà sản xuất in trên xe mà ta không thể tẩy xóa hết.
Còn bác, em nghĩ với thành quả lao động bác có được, bác có quyền tự tin gấp triệu người ở VN vì dân ta đa phần là nghèo. Còn cái tên xe em nghĩ đó là tên của dòng xe, người ta đã đặt cho dòng xe thì khó đổi như Camry, Corolla. Còn nếu đã mất tự tin thì bên hãng GM họ có lấy tên là Thiên thần, Ngân hà ... thì các bác vẫn cứ thấy chán như thường.
giờ thì e đã hiểu mục đích của bác . chắc các bác cũng đã hiểu :)):)):))

vanlongtiensinh

Xe buýt
hôm nay em nhìn thấy 1 xe laceti đời mới chay ngang qua mặt, bất ngờ k kịp nhìn biển nhưng thấy bóc logo Deawoo rồi táng nguyên cả logo BMW.
nghĩ cùng tội, lòng người chả biết tham đến bao giờ các cụ nhỉ, đi cái xe 500 - 700 triệu đối với TB xã hội cũng là đáng tự hào rồi, vậy mà còn phải gỡ ra để gắn BMW.
Hay ông chủ xe mới bán mấy mẫu ruộng ...
cháu cũng nhìn thấy..
rõ chán cảnh này
thích BMW thì mua 318i thì thừa ối tiền
sao phải khổ

iducga

Xe tải
xe em bắn đinh tán vào logo Lacetti roài.
còn cái vụ logo BMW thì: "xe của người ta thì kệ người ta. Em nhìn em vẫn biết Là cet ti."
Không thể đánh con người chủ xe chỉ thông qua cái xe được.
(anh ấy là người vui tính hay anh ấy là người thích thương hiệu hay anh ấy dởm đời hay anh ấy rất thích B nhưng chưa có đủ xiền... => làm sao mà biết được).

VinhCivic

Xe tăng
Em kết luận:
Chủ xe thích kiểu dáng LAG và yêu logo BIM vậy là cho nó kết hôn.
CŨng giống anh Lai Văn Sâm hay mặc quần bò với áo comle thắt cà vạt thôi mà. ở trên Ai là triệu phú ý.
CŨng đẹp đấy chứ.

VinhCivic

Xe tăng
ôi, than cho những người được gọi là học hành đầy đủ, với vài câu đôi co k đủ lý lẽ đã điên hết lên cả rồi.
Tôi nói đúng hay sai, cứ bình tĩnh đọc lại cả thớt thì biết, mà đau ở chỗ là tôi viết vào đúng box GM và vẫn rất nhiều người có những ý kiến khách quan nhận định. Còn một số bộ phận cá nhân đang cay cú với tôi thì tôi không thèm chấp.
Đã làm gì không chuẩn thì tốt nhất cứ im miệng mà làm, không khéo còn được khen là có cá tính, chứ cứ gào lên là "mặc kệ tôi" thì hóa ra các vị cũng cổ súy và thấy hành động copy là tốt, cái đó nó không chỉ đơn giản là suy nghĩ mà còn là những hành động của thiểu số cá nhân.
tưởng các vị phản biện tôi thế nào, chứ với ngần ấy lý lẽ, còn phải học hỏi nhiều.
:)):)):))
Cụ ơi hôm qua em thấy có thằng đi con PHỌT TÈ sao mà cái đầu giống y hệt Civic của em và cái đuôi thì giống y hệt cái BIM của cụ. Em tức quá. Đạm Cà Mau nhà thằng KIA bên HQ.
Hôm nào em với cụ làm đơn kiện đi :)):)):)):))

tetsu

Xe tăng
Hôm trước em còn thấy có cụ đi cái màu nòng súng gắn logo Ben Lỳ cơ ạ. (Hai cái cánh chim xòe ra 2 bên, ở giữa là chữ B nhá).
Kể cũng hơi chạnh lòng với cái logo Đê u nhà em thật

bvc

Xe tăng
Hôm qua thấy có bác trông rất xì teen xế bóng đi LAC CDX đít đã thay logo BMW (Lại còn gắn thêm 328 mới kinh chứ) đến Công ty của bác Hùng cò lò mua calang Chevrolet để về độ lắp logo BMW đằng trước nữa

:)):)):)):)):)):)):))

linhuyen

Xe tăng
Có pác nào khảo giá Lac LD năm mới chưa nhỉ ? Đã giảm nhiều chưa ?