Hải Dương Kỹ năng lái xe, tư vấn kỹ thuật Vợ 2 & Địa chỉ gara uy tín tại Hải Dương

HwngHD

Xe tăng
Loại cơ, tiền đâu mà sài điện hả chú?
hic em ko hỉu, nghĩa là khi nào muốn nâng thì xuống 2 vợ chồng mỗi người 1 bên quay tay xong đi qua đoạn xóc lại xuống quay lại? chứ BT thì có loại nâng bằng hơi và bằng điện.

Blinlove

Xe điện
hic em ko hỉu, nghĩa là khi nào muốn nâng thì xuống 2 vợ chồng mỗi người 1 bên quay tay xong đi qua đoạn xóc lại xuống quay lại? chứ BT thì có loại nâng bằng hơi và bằng điện.
hai vợ chồng quay tay cho khỏe!

HwngHD

Xe tăng
xe độ xong rồi bà con ơi:

thêm
cuối tuần cả nhà đi ăn rửa xe nhé!

hao2

Xe đạp
Bác HwngHD bác độ xe gì đấy cho anh em xin thêm 500 ảnh để tham khảo đi.

Rockenbox

Xe đạp
Dạ! ở Lập Phương Thành, hum trước em có hỏi cho bạn zai gặp 1 ông thầy lý thuyết. Ổng ngồi văn phòng - mà theo ổng nói thì cái văn phòng quay đúng hướng mặt tiền nhà em. Ổng bảo B2 nộp vào là 6.500k, còn chi phí khác chưa kể, luật liếc chưa có, còn đồng hành với teacher trên mỗi chặng đường thì vô cùng. Mà ông í nói nhiều quá đâm ra em cũng ngài ngại. Mời ổng đi ăn sáng thì ổng fi luôn vào nhà em, hôm sau nhắn tin bảo " nếu có điều kiện thì cháu coi lại phong thủy nhà. Ông cảm ơn"- làm em không hiểu gì cả. E nghĩ rồi, thôi thì cứ cho người yêu em theo thầy em học lần trước - thầy Bền - Trường Á Châu - có bác nào nghe chưa ah- 0922 815 688- gần trọn gói nhá, mà tranning time thì flexible.
Nhân tiện cho em hỏi, em muốn thêm đuôi cá có đèn led và sơn chỗ xước cho em bé Verna thì làm ở đâu ngon bổ rẻ ah. Em là yêu Hải Dương quê mình nhất đấy ah.

Blinlove

Xe điện
Dạ! ở Lập Phương Thành, hum trước em có hỏi cho bạn zai gặp 1 ông thầy lý thuyết. Ổng ngồi văn phòng - mà theo ổng nói thì cái văn phòng quay đúng hướng mặt tiền nhà em. Ổng bảo B2 nộp vào là 6.500k, còn chi phí khác chưa kể, luật liếc chưa có, còn đồng hành với teacher trên mỗi chặng đường thì vô cùng. Mà ông í nói nhiều quá đâm ra em cũng ngài ngại. Mời ổng đi ăn sáng thì ổng fi luôn vào nhà em, hôm sau nhắn tin bảo " nếu có điều kiện thì cháu coi lại phong thủy nhà. Ông cảm ơn"- làm em không hiểu gì cả. E nghĩ rồi, thôi thì cứ cho người yêu em theo thầy em học lần trước - thầy Bền - Trường Á Châu - có bác nào nghe chưa ah- 0922 815 688- gần trọn gói nhá, mà tranning time thì flexible.
Nhân tiện cho em hỏi, em muốn thêm đuôi cá có đèn led và sơn chỗ xước cho em bé Verna thì làm ở đâu ngon bổ rẻ ah. Em là yêu Hải Dương quê mình nhất đấy ah.
Mợ chơi hàng theo xe (hàng cty) thì vô bác Gu Gờ nhé (hình như là hơn 600 U ét đê), còn hàng thủ công (dạng độ) thì ới e. Năm trước e cũng xài 1 đuôi gió cho e Gentra, Mộc + Sơn>2 triệu Vi en đi ạ!

hao2

Xe đạp
Đuôi cá xe verna thì không có hàng theo xe đâu bác ơi chỉ có hàng độ thôi đâu đó khoảng 2 triệu ở gara thiên thanh. Chất lượng thì chấp nhận được còn kiểu dáng thì như bác rockenbox hỏi đới.

Blinlove

Xe điện
Đuôi cá xe verna thì không có hàng theo xe đâu bác ơi chỉ có hàng độ thôi đâu đó khoảng 2 triệu ở gara thiên thanh. Chất lượng thì chấp nhận được còn kiểu dáng thì như bác rockenbox hỏi đới.
Hàng theo xe đây ạ! Mợ chủ cần thì call nhá
http://minhngocauto.com/chi-tiet/2552/437/duoi-ca-co-den-cho-cac-loai-xe.html
Còn đây là add hàng độ:
256 Xuân Phương-Cầu Diễn-Thủ đô.

Rockenbox

Xe đạp
Cảm ơn các kaka, chắc em lại kiếm cái đuôi độ như bác Blind-l-0-v-e nói thôi, cơ mờ phải đợi nhặt được xèng đã, chứ Quốc khánh hết, cấm còn đồng nào ah.

hao2

Xe đạp
Hàng theo xe đây ạ! Mợ chủ cần thì call nhá
http://minhngocauto.com/chi-tiet/255...c-loai-xe.html
Còn đây là add hàng độ:
256 Xuân Phương-Cầu Diễn-Thủ đô.
Bác blinlove nhầm hay sao ý đây là hàng độ lắp cho xe verna thôi " made in taiwan"

Blinlove

Xe điện
Cảm ơn các kaka, chắc em lại kiếm cái đuôi độ như bác Blind-l-0-v-e nói thôi, cơ mờ phải đợi nhặt được xèng đã, chứ Quốc khánh hết, cấm còn đồng nào ah.
mang giấy tờ xe thế chấp Ngân hàng e, e giải ngân đuôi gió cho Mợ ... hạp lý chưa?

Rockenbox

Xe đạp
hé hé... em chả dám cầm cố cái rì sất. Em cứ fải đợi nhặt được xèng cơ. Cầm rồi lại fải cố, mà sức người có hạn....héh héhh.
Hum trước em tiện chat hỏi thanhbinh auto hanoi - chỗ NGuyen Phong sac street í, em maket bảo lắp cái đuôi xong xuôi là 1200k vi en de. Các kaka nghe có được không ah?

Blinlove

Xe điện
hé hé... em chả dám cầm cố cái rì sất. Em cứ fải đợi nhặt được xèng cơ. Cầm rồi lại fải cố, mà sức người có hạn....héh héhh.
Hum trước em tiện chat hỏi thanhbinh auto hanoi - chỗ NGuyen Phong sac street í, em maket bảo lắp cái đuôi xong xuôi là 1200k vi en de. Các kaka nghe có được không ah?
Cái gì, 1,200 k là 1.2 M cũng là 1 triệu hai: Hạt rẻ quá trời. Thanh Bình lấy giá này ko thể tin nổi, đến nơi kẻo lại kêu hết hàng rồi pà chị ơi! Mợ xác minh kỹ, hỏi tên nhân viên maket để sau này khỏi cãi Mợ ơi!
Còn nhìn chung: E thấy Thanh Bình làm ăn uy tín, giá thì bình thường chứ hạt rẻ như này e rất rất khó tin!
Lắp xong nhớ Up hình khai Chồng 2 lên đây cả nhà chiêm nhé!
Chúc Mợ thành công!

Escape98

Xe tải
Mợ đã lắp đuôi gió xong chưa vậy ??

34A - 027.25

Đi bộ
Các bác ở trên thành phố HD cho hỏi địa chỉ sơn xe đẹp ở HD với ạ.

Tình hình là em đang muốn sơn lại mấy chỗ xước do tay lái kém, mà xe em có bảo hiểm của Bưu Điện không biết ở HD chỗ nào sơn đc các bác nhỉ?

2quacachuabi

Xe đạp
mang qua hải hà nhé. gần tòa nhà 25 tầng nam cường

fiatalbea

Xe buýt
Website
haname.vn
mang qua hải hà nhé. gần tòa nhà 25 tầng nam cường
Hải Hà thợ ẩu lắm, xe em sửa ở đó 2 lần mà lần nào thợ nó cũng không siết chặt ốc, tháo trục lap thì làm rách phớt dầu, có thanh kim loại buôc dây điện để nó không cham vào khu vực máy dễ gây chập cháy do khó lắp thế là thợ cũng bỏ luôn. 2 lần sửa thì cả 2 lần đều phải xử lý lại. Nói chung em cạch.

Blinlove

Xe điện
Hải Hà thợ ẩu lắm, xe em sửa ở đó 2 lần mà lần nào thợ nó cũng không siết chặt ốc, tháo trục lap thì làm rách phớt dầu, có thanh kim loại buôc dây điện để nó không cham vào khu vực máy dễ gây chập cháy do khó lắp thế là thợ cũng bỏ luôn. 2 lần sửa thì cả 2 lần đều phải xử lý lại. Nói chung em cạch.
Chính xác, làm xe tải ở đây thì hợp lý.
mà Cụ 34A-027.25 mua bảo hiểm ở đâu thì bàn bạc với họ nơi sơn xì sẽ hợp lý hơn. Còn liên quan đến thụ hưởng bảo hiểm sau này!
E cũng mạn phép gộp thớt của Cụ vào đây để cho tiện quản lý!

Chỉnh sửa cuối:

vumanhduy

Xe tăng
Ở Hải Dương muốn xin logo của OF thĩ xin ở đâu các cụ nhỉ ? Lệ phí gì không