Hải Dương Kỹ năng lái xe, tư vấn kỹ thuật Vợ 2 & Địa chỉ gara uy tín tại Hải Dương

mr.c300

Xe máy
Chào cụ bomun.ở Hải dương có nhiều gara lắm,e vào nhiều chỗ rồi nhưng thấy ở cầu vượt 79 ngoài quốc lộ năm có gara là tốt ,bên cạnh đó có TRUNG TÂM CHĂM SÓC XE HOI 5S làm không chê vào đâu được.ở đó rửa xe,chăm sóc xe,lắp đặt đồ chơi cũng tốt lắm thưa cụ

mr.c300

Xe máy
cụ ra trung tâm chăm sóc xe hơi 5s xem sao.ở đó lắp đặt đèn xenon đầy đủ đấy.

mr.c300

Xe máy
Tình hình là em muốn thay dầu cho em Mec,nhưng không biết HD mình co chỗ nào làm không các cụ nhỉ
e có con c300,mới thay dầu chỗ a Tiến ở 5s đấy,cụ nào gần đó ra thử xem.thay dầu mobil cụ nhé

fulro

Xe tăng
5. E chưa làm nhà Cụ Fulro lần nào, nhưng dân OF thì Cụ ấy luôn ủng hộ, Cụ ghé qua xem dư nào.
... xưởng nào cũng có điểm mạnh điểm yếu Cụ ạ... Chúc Cụ có xe đi tết ngon lành!
Nhà em làm xưởng lâu rồi, từ 198x, chắc là đầu tiên ở TPHD, dưng hay làm cho khách quen, chẳng giói thiệu, quảng cáo bao giờ.

bomun

Xe hơi
Nhà em làm xưởng lâu rồi, từ 198x, chắc là đầu tiên ở TPHD, dưng hay làm cho khách quen, chẳng giói thiệu, quảng cáo bao giờ.
Vâng, chủ nhật này em sẽ đến chỗ cụ nhé.

mr.c300

Xe máy
bạn mình có con xe altis cần xúc rửa két nước,có cụ nào biết chỗ nào làm tốt ko?ha duong nhe

phamvantai

Xe hơi
co' bac nao muốn độ đèn không nhỉ

votinhhd

Xe đạp
Nói tóm lại ở HD gara ô tô cũ thì em chưa thấy chỗ nào ngon, rẻ, lại bổ cả. Tóm lại em thấy mỗi Trường Giang là oke nhất thôi nhưng em Trường Giang thì cắt cổ quá. Em đi làm ở Tân Bình, Đạt (ở gần viện lao), rồi chỗ Đức Gara gần đường tàu, sơn Hóa ở cầu cốn......nhưng mà đều chán. Sắp tới mua xe cỏ nữa mà k bít đại tu ở đâu nữa mới uy tín và lại phù hợp bây giờ.Có cụ nào biết không ạ

Blinlove

Xe điện
Nói tóm lại ở HD gara ô tô cũ thì em chưa thấy chỗ nào ngon, rẻ, lại bổ cả. Tóm lại em thấy mỗi Trường Giang là oke nhất thôi nhưng em Trường Giang thì cắt cổ quá. Em đi làm ở Tân Bình, Đạt (ở gần viện lao), rồi chỗ Đức Gara gần đường tàu, sơn Hóa ở cầu cốn......nhưng mà đều chán. Sắp tới mua xe cỏ nữa mà k bít đại tu ở đâu nữa mới uy tín và lại phù hợp bây giờ.Có cụ nào biết không ạ
Theo e nên xé lẻ từng phần làm, mỗi xưởng có điểm mạnh điểm yếu riêng.
VD:
1. Lầm phần gầm thì qua xưởng 555 ở ngã tư Tân trường, chỗ này e làm 4-5 năm nay rồi, giá cả hợp lý.
2. Điện: Qua chỗ Đạt ở gần Viện Lao là ổn rồi
3. Điều hòa: Hiệp điện ở 55 Lê Thanh Nghị
4. Sơn: HD e chưa kết ở đâu cả
5. Máy: Tùy dòng xe mới chỉ cho Cụ đc
6. Da và nội thất: rất nhiều chỗ, nhưng e hay làm ở bác Đệ - Nacimex
7. Đèn: Hiển đèn ở Nguyễn Văn Linh. Đèn + âm thanh độ thì HD e chưa nghe hay - rẻ ở đâu cả, phải đi thủ thôi

trungpham666

Xe tải
Her. Bên em làm bên Trường Giang cũng nhiều, nay lên đây đọc thấy bùn cười. Cái ông Thiện bên đó, anh em nếu đi làm thì chú ý tý ah. Vật tư thay thế phải kiểm tra kỹ, ngoắng cái ổng đưa hàng linh tinh vào. Em thì cái nghề này mới dưng mà em làm kế toán nhiều nên xuất xứ, bảo hành em đều làm chặt hết. Thanh toán hay giá cả thì công ty lo (em chẳng phải trả tiền nên thoải con gà mái). Có cụ nào biết địa chỉ nào sửa điện cho xe tải chất, rẻ không pm em cái. Em toàn làn bên Duy điện + trường Giang, trước là Hùng điện nhưng bên tay Duy này làm ăn linh tinh. Hàng toàn ngoài luồng sao hay hỏng lại lắm ạ./.
Nội thất và da thì em thấy bên đại ka Đệ làm ngon + bổ + rẻ.

fulro

Xe tăng
Theo e nên xé lẻ từng phần làm, mỗi xưởng có điểm mạnh điểm yếu riêng.
VD:
1. Lầm phần gầm thì qua xưởng 555 ở ngã tư Tân trường, chỗ này e làm 4-5 năm nay rồi, giá cả hợp lý.
2. Điện: Qua chỗ Đạt ở gần Viện Lao là ổn rồi
3. Điều hòa: Hiệp điện ở 55 Lê Thanh Nghị
4. Sơn: HD e chưa kết ở đâu cả
5. Máy: Tùy dòng xe mới chỉ cho Cụ đc
6. Da và nội thất: rất nhiều chỗ, nhưng e hay làm ở bác Đệ - Nacimex
7. Đèn: Hiển đèn ở Nguyễn Văn Linh. Đèn + âm thanh độ thì HD e chưa nghe hay - rẻ ở đâu cả, phải đi thủ thôi
Chỉ tụt chỉ toàn chỗ chém đẹp.

2. Cu Đạt điện này mấy năm trước làm công nhân thực tập ở xưởng nhà em, thằng này em biết, nổi tiếng làm láo và chặt chém [-(
6. Da: Nhà Thuận Hòa gần nhà Đệ làm giá chuẩn hơn.
7. Đèn: Hiển đèn gần như độc quyền, nó làm được nhưng giá cao gần bằng mua mới.

fulro

Xe tăng
Cụ vào nhà em, chắc chắn không bị cắt cổ đâu nhé

Blinlove

Xe điện
Chỉ tụt chỉ toàn chỗ chém đẹp.

2. Cu Đạt điện này mấy năm trước làm công nhân thực tập ở xưởng nhà em, thằng này em biết, nổi tiếng làm láo và chặt chém [-(
6. Da: Nhà Thuận Hòa gần nhà Đệ làm giá chuẩn hơn.
7. Đèn: Hiển đèn gần như độc quyền, nó làm được nhưng giá cao gần bằng mua mới.
E ko rõ chỗ Cụ dư nào, tùy người đánh giá, với cá nhân e thấy hợp lý, được việc và vẫn đã - đang làm, thấy ổn thì chỉ cho ae thôi! Cụ thấy chỗ nào ngon - bổ - rẻ chỉ cho cả nhà nhé!
- Ngày 26/3/13 e làm đèn hậu Matiz 2004: Làm nguyên toàn bộ phần mặt đèn hậu nhà bác Hiển mất 200K + Đánh bóng đèn hậu còn lại cho độ mới giống nhau + thêm 01 bia cỏ quán ngay bên cạnh! Có gần bằng thay mới ko?
- Bọc 02 ghế trước + 02 nẹp sàn mép cửa da thật công nghiệp nhà bác Đệ xe 02 cửa của e, đặt màu trước 01 tuần hết 2.5 triệu.
- Check đấu lại toàn bộ phần 04 đèn xenon + 04 đèn cốt chế + xi nhan xe 02 cửa nhà Đạt điện, mất khoảng 1h30': 50K.
- Hiện đang làm gò hàn sơn lại toàn bộ xe matiz trắng sứ nhà bác Đức ở đường tàu Điện Biên Phủ: 6.5M

mr.c300

Xe máy
e đang tìm hiểu lắp bass gầm ghế siêu trầm,cụ nào có kinh nghiệm cũng như địa chỉ tin cậy chỉ bảo e vớiii

Blinlove

Xe điện
e đang tìm hiểu lắp bass gầm ghế siêu trầm,cụ nào có kinh nghiệm cũng như địa chỉ tin cậy chỉ bảo e vớiii
Trước đây e đã lắp cho Gentra Loa Sub gầm ghế BOSS Bass 800 Watts 8" Low Profile Amplified Subwoofer chính hãng, tiếng ấm, sản xuất tại Trung Của Lả nhưng vẫn là hàng cty nhé! Giá: 5M VND, Cụ lấy trên thanhbinhau.com hoặc ship hàng về thuê lắp tại HD mất 500k. Hoặc rảnh thì lên 684 Nguyễn văn Cừ, Tel: 043 6521282.
Còn Cụ ăn chơi nữa, mất hơn 30M thì chơi amply rời (Xe e đã lắp, rảnh ới e Cụ chiêm thử). Mặt nhược: Chiếm khoản 70-100cm3 cốp khoang sau. Mặt ưu: Nghe chất nòi, ko tức ngực, siêu trầm.
rửa loa nhớ mời e rượu nhá!