[Funland] Ko phải doạ. Tao đón con gái tao về luôn.

Hoàng Gia Thành

[Tịch thu bằng lái]
Thằng rể này cũng máu, dám tuyên bố với bố vợ thế cũng không phải dạng vừa!

Trác Đông Lai

Xe buýt
Kiểu bài ngồi quay tay ra sản phẩm như mục Tâm sự của anh Tàu nhanh mà một số cụ mợ vẫn tin là thực à?!

Bò lốp

Xe lăn
Chỉ việc vợ nó bảo: đồ tôi mua cho a mặc thì a trả đây là em cũng ái ra quần zồi, trả hết thì khoả cmn thân luôn :(

--Lamborghini--

Xe cút kít
thằng chồng như thế là không được, dám mắng cả vợ.
em thì chỉ sợ vợ nó trả về nới sản xuất mà bố mẹ em thì chắc chắn không nhận em rồi.

XPQ

Xe cút kít
Em kể một chuyện này cách đây cũng hơn 10 năm rồi. Một lần được đi công tác cùng đoàn cán bộ của một doanh nghiệp nhà nước. Trong đoàn có một bác phó phòng, kỹ sư học Nga về, nom đĩnh đạc chỉn chu và rất là tỏ ra có học. Ngồi xe đường dài, câu chuyện lan man đến gia đình và sinh hoạt đời tư. Bất chợt có bác kỹ sư có điện thoại, nghe máy một lúc bác ấy nổ toàn tiếng Rút ky a dức rồi giải thích là gọi cho vợ bảo chuẩn bị bộ vức với cái cà la vát xanh. Xong cuộc điện thoại, bác ấy khoe là ở nhà với vợ chỉ nói tiếng Nga và với con chỉ nói tiếng Anh. Thật là đỉnh quá! Câu chuyện bàn sang việc rèn con dạy vợ. Lan man một lúc, bác ấy chốt câu: "Vợ cũng phải được rèn thành phản xạ có điều kiện, như mình dạy chó vậy."

Ông sếp trưởng phòng ngồi ghế trước cạnh tài xế quay xuống lườm em một cái rồi chép miệng chẹp chẹp. Cả xe im phăng phắc cho đến tận khi về Hà Nội, sếp bảo tài xế cho tất cả các chú xuống bến xe Mỹ Đình tùy nghi di tản còn sếp về trong phố một mình.

kamikaze1281

Xe điện
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Xưa nay, chưa có người tiêu dùng nào ngu xuẩn đè được Nhà sản xuất.

Khách mua chai nước ngọt có ruồi, định tống tiền nhà sản xuất. Lập tức rũ tù.
Khách mua chai bia còn một nửa, định cày một triệu ông Tơn. Lập tức rút đơn.
Thằng chồng lấy vợ, hên xui đã mở bát rồi phải chịu. Lại còn thể hiện rằng mình ngu một cách khoa học như thế, sớm muộn cũng lấy qứt làm lương thực chính.

=))=))=))
Nếu ở góc độ người tiêu dùng phân tích thì chúng ta luôn mua phải những thứ sau :
+ một sản phẩm lúc nào cũng đầy hoá chất của ngành cn mỹ phẩm.
+ một loại loa đài bị lỗi, thường xuyên tua đi tua lại một bài dù không hề có nút tự động.
+ một ngân hàng mà nộp tiền dễ nhưng lại ko có atm để rút, dịch vụ như mứt, và lúc nào cũng phải giả dạng đối tượng siêu nghèo, nghèo bền vững mới rút được đồng tiền chính tay mình làm ra.
Em cầm sẵn dép rồi ạ, cơ biến em chạy ngay ;))

Dungdonganh

Xe tải
Chuyện này giống chuyện hàng xóm em. Ông ck cứ chửi nhau với vk là gọi điện cho mẹ vk kể lể, đòi trả về nơi sản xuất. Bỗng 1 ngày con vk nó đuổi ra khỏi nhà vì cái nhà đang ở là nhà bố mẹ nó mua cho mà. Đến bây giờ li hôn được gần năm rồi, vk nó nhất định không cho quay lại.

canhsim

Xe tải
Các cụ cứ đọc khẩu quyết : sợ vợ sống lâu là qua được hết.

nad_1996

Xe hơi
E suốt ngày bị vợ doạ đuổi khỏi nhà còn không dám ho he gì

moly

Xe điện
Đọc cái này em buồn lắm.
Nhớ xưa trước ngày lấy chồng, mẹ gọi vào dặn dò 1 câu: " Sau này gia đình con có chuyện gì đừng về kể với mẹ, mẹ buồn".
Em ám ảnh hoài câu ấy. Sau này chuyện gì vui em kể, còn stress em lặn tăm ko bén mảng về :(
Em có 2 con gái. Sẽ khuyên con có chuyện gì cứ ôm con về ở với mẹ. Mẹ lo cho các con tất.
sau này em cũng sẽ nói với con: bất cứ chuyện gì xảy ra, về với mẹ rồi tính sau. mẹ con cùng tìm cách giải quyết , mọi vấn đề đều có lỗi thoát. cuộc sống mà mệt mỏi,bất trắc gì cũng cứ về, nghỉ ngơi . Túm lại là: về nhà đi con rồi tính tiếp.

Hai Toan

Xe container
Ông bố vợ đã đi sai 1 nước cờ là can thiệp vào cuộc sống của con, bênh con thái quá, bịt đường quay lại, chuẩn ra nên gọi 2 vợ chồng ra rồi nhẹ nhàng hỏi: 2 đứa có chuyện gì?

Cô vợ đã phạm 1 sai lầm, việc gia đình mình ko tự xử lý được để bố mẹ phải xử lý

Có ra toà thì người đứng trước toà chỉ nên là 2 vợ chồng, những người còn lại ko liên quan

Tất nhiên ông chồng cư xử cũng ngu, nhưng nhà vợ mới là người bịt mất con đường quay lại, giờ có quay về thì cũng đã sứt mẻ, không bao giờ còn được như xưa nữa
Bình thường thôi cụ,đúng là bố mẹ không can thiệp vào cuộc sống riêng của con cái,nhưng nó gọi đến tận nơi đòi trả về mà không đến đón về thì mình bán hàng lởm à,bây giờ khác xưa nhiều lắm cụ ơi.

Azeglio

Xe điện
Thằng bạn em nó kể chuyện hài, cãi nhau vợ nó quát: "A cút đi". Nó trợn mắt: "Tôi nói cho cô biết, con chó nhà mình ra đường còn mất nữa là tôi". :))
Chết sặc.
Ngoài lề tý, cụ cờ bạc ác lắm hay sao mà âm gớm. Mà nếu là cờ bạc, sao Mod lại cho cụ oánh to thế nhỉ?

turnviet

Xe lăn
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Người OF
Website
carcam.vn
Em thi thoảng trời tối mà mưa to, em toàn dọa đuổi ra khỏi nhà, đạp phát ngã rụi xuống đường đang mưa to rồi nép bịch quần áo vào mặt.
Nhưng nó bảo : Nhà này nhà của nó !

Hoangraptor

[Tịch thu bằng lái]