[Funland] Ko phải doạ. Tao đón con gái tao về luôn.

Anhemtute

Xe máy
Thật, đi đâu về thấy thái độ khang khác,mặt lạnh tanh là hai đầu gối em nó đã ríu lại rồi,ở đấy mà bật!
Đi đâu về mà thấy mặt lạnh lẽo là tự hỏi mình sai ở đâu rồi

Hoàng Trang

Xe ngựa
Ở đấy mà đá thúng đụng nia, em đi làm về mà thấy Nó có thái độ khang khác là mồ hôi em đã đầm đìa rồi ấy chứ.
Hôm nọ em chỉ lằn nhằn 1 chút về chuyện cơm nước, ấy thế mà cả đêm Nó rấm rức, nào là bây giờ anh quyền cao chức trọng, em chỉ là kỹ sư quèn nên anh coi thường em, nào là anh đang có kế hoạch bỏ lại mình em ở đây để lên sống với hai con...
hãi ôi, em sợ hãi rồi...em sợ nhất là lúc Nó khóc- thế mới đuội chứ.
Cụ vẫn gọi "Nó" tức là chưa sợ lắm :)).

Viola2009

Xe buýt
Ông bố vợ đã đi sai 1 nước cờ là can thiệp vào cuộc sống của con, bênh con thái quá, bịt đường quay lại, chuẩn ra nên gọi 2 vợ chồng ra rồi nhẹ nhàng hỏi: 2 đứa có chuyện gì?

Cô vợ đã phạm 1 sai lầm, việc gia đình mình ko tự xử lý được để bố mẹ phải xử lý

Có ra toà thì người đứng trước toà chỉ nên là 2 vợ chồng, những người còn lại ko liên quan

Tất nhiên ông chồng cư xử cũng ngu, nhưng nhà vợ mới là người bịt mất con đường quay lại, giờ có quay về thì cũng đã sứt mẻ, không bao giờ còn được như xưa nữa
Vấn đề là ở chỗ Cô Vợ này còn muốn quay lại nữa hay ko!!!

Dangminhquan

Xe điện
Phét,con dể mà dám gọi nói với bme vợ như thế.

hung0406

Xe buýt
Xưa nay, chưa có người tiêu dùng nào ngu xuẩn đè được Nhà sản xuất.

Khách mua chai nước ngọt có ruồi, định tống tiền nhà sản xuất. Lập tức rũ tù.
Khách mua chai bia còn một nửa, định cày một triệu ông Tơn. Lập tức rút đơn.
Thằng chồng lấy vợ, hên xui đã mở bát rồi phải chịu. Lại còn thể hiện rằng mình ngu một cách khoa học như thế, sớm muộn cũng lấy qứt làm lương thực chính.

=))=))=))
Hay :)):)):|

iTrust.2

Xe tải
Vấn đề là ở chỗ Cô Vợ này còn muốn quay lại nữa hay ko!!!
Ở nhà ngoại 1 thời gian xem thế nào đã đó cụ, nếu không quay lại thì thôi nhưng nếu quay lại thì đã sứt mẻ rồi không thể nguyên vẹn như cũ được

Viola2009

Xe buýt
Ở nhà ngoại 1 thời gian xem thế nào đã đó cụ, nếu không quay lại thì thôi nhưng nếu quay lại thì đã sứt mẻ rồi không thể nguyên vẹn như cũ được
Cái bài tâm sự này cứ cho là Cô vợ viết đi thì cũng đủ hiểu Cô ta chán và ngán đến tận cổ rôi