KM vs GETZ. Đủ bản lãnh vào vote nào! he he

waa

Xe tải
các cụ có biết thằng taxi morning 3.52.....cũng mới mua getz chạy rồi đó. hôm cháu thấy thằng getz đề chữ taxi morning mà giật hết cả mình. chắc năm tới nó thay hết mấy em morning cũ chắc đổi tên sang taxi "ghét" quá \:D/.
Đúng vậy , Getz bản chất nó là Taxi nên dần về đúng chức năng của nó mà thôi !!!

schumi

Xe tải
Đúng vậy , Getz bản chất nó là Taxi nên dần về đúng chức năng của nó mà thôi !!!
Bác nói thế mà cũng ngửi được,bọn Taxi Vinasun SG nó chạy cả CAMRY 2.4,rồi bên Đức cả Mẹc S cũng chạy Taxi,cứ theo bác thì chức năng của nó cũng là Taxi chắc?MorningĐang dùng KM,mà đi mua Getz về chạy,thì rõ là nó ưu điểm hơn mà giờ bọn nó mới thấy..thế thôi.

kia_morning_EX

Xe đạp
Em đã đi 2 con này rồi, Morning cách âm tốt hơn, nội thất Getz quá đơn giản, Morning đầy đủ đồ chơi, chạy thì độ đầm như nhau, Morning trợ lực điện do đó tốc độ cao tay lái sẽ cứng hơn Getz, Getz hơn Morning là rộng rãi chở đồ phía sau nhiều hơn.

vinicar

Xe buýt
Em chọn Getz 1.1MT, cảm giác rộng rãi hơn. Không gò bó như KM

thientamnt

Xe điện
Em đã đi 2 con này rồi, Morning cách âm tốt hơn, nội thất Getz quá đơn giản, Morning đầy đủ đồ chơi, chạy thì độ đầm như nhau, Morning trợ lực điện do đó tốc độ cao tay lái sẽ cứng hơn Getz, Getz hơn Morning là rộng rãi chở đồ phía sau nhiều hơn.
Khách quan thì câu này chưa chuẩn [-X

Mazspeed

Xe container
Cách âm thì cả hai chú này đều kinh như nhau cả, chạy thì cả 2 đều bồng bềnh, xóc, bám đường kém nhưng Getz đầm hơn 1 tí, không gian Getz cũng rộng hơn nên đi lâu đỡ mệt hơn. Cả hai đều có ưu điểm nhỏ gọn, chỉ thích hợp trong TP tốc độ chậm. Nói chung để đi làm hàng ngày, tiện dụng loanh quanh thành phố bia bọt hoặc thăm thú ông bà nội ngoại thì cả 2 đều hợp. Nam giới nên chọn Getz, nữ KM.

getz 1.6

Xe buýt
Getz hơn đứt KM các cụ ạ. Nhà em đi Getz, thấy rất ổn

Elec

Xe buýt
Em đi KM nhưng cũng mạnh dạnh vote cho Mini cooper ah, cùng là dòng xe nhỏ gọn nhưng đầm và bốc hơn 2 thằng này

thientamnt

Xe điện
Cụ gọi theo số 0913.522.665 xem thử con Getz của cụ ý có thiếu đồ chơi ko nhá =))... em dự xem xong cụ về mua Getz luôn cũng nên =))

congacha

Xe điện
bên trong rồi lại bên ngoài... thò thụt đến khổ
Website
www.facebook.com
Cụ gọi theo số 0913.522.665 xem thử con Getz của cụ ý có thiếu đồ chơi ko nhá =))... em dự xem xong cụ về mua Getz luôn cũng nên =))
Đang định đổi ngang Getz 2.0L sang đây =)) Xe Click W của cụ ý thì xe tầm hơn tỷ chưa nhiều đồ chơi bằng ;)) Mỗi tội vành sắt 13 inch:))

thientamnt

Xe điện
Đang định đổi ngang Getz 2.0L sang đây =)) Xe Click W của cụ ý thì xe tầm hơn tỷ chưa nhiều đồ chơi bằng ;)) Mỗi tội vành sắt 13 inch:))
Thấy bẩu cái đấy giữ lại " bốc thăm trúng thưởng " =)) nên tiếc :))

congacha

Xe điện
Website
www.facebook.com

Máy bị đơ

Xe điện
Cụ Congacha với cả cụ Thientamnt giới thiệu cho cháu cái lão chủ con Click W ấy với ạ, cháu mượn xe lão ấy thử túi khí xem có nổ không:)):)):))

congacha

Xe điện
Website
www.facebook.com
Cụ Congacha với cả cụ Thientamnt giới thiệu cho cháu cái lão chủ con Click W ấy với ạ, cháu mượn xe lão ấy thử túi khí xem có nổ không:)):)):))
Có số điện thoại rồi đấy cụ ơi.... gọi lâu lâu một chút để lão ấy còn phân biệt vì trên người lão này có đeo rất nhiều các thiết bị rung rung =))

congacha

Xe điện
Website
www.facebook.com
Không những vành sắt 13 mà còn điều hòa quay tay, thế mà cứ so với KM 2010 SLX ;))
Thế thì bác lại lộng ngôn nói phét không biết ngượng rồi... làm gì có cái gọi là điều hòa quay tay[-X cái @#$% quay tay thì có :19:
Chém thì cũng phải có cơ sở mới chém... Cả 2 loại đều là xe cỏ thôi, chủ xe sẽ đổi xe lên đời ngay lập tức nếu điều kiện kinh tế cho phép, làm gì mà tự hào gớm thế.
Xe nó chỉ là phương tiện thôi, đơn giản như sáng ra ta ngồi vỉa hè ăn bún hoặc miến hay phở... giá thì gần gần như nhau nhưng gia vị có thể khác và mùi vị thì có đặc trưng riêng. Ai thích ăn gì thì ăn, mỗi ngày ăn một thứ cũng được. Chưa chắc cái ông ngồi rất oai trong nhà hàng sang trọng sạch sẽ ăn cháo bào ngư đắt tiền đã sướng hơn đâu. Thế nên ông ăn bún chê ông ăn phở hay ăn miến làm gì [-X

hiepsiquen

Xe hơi
Min, Mod đâu đề nghị tách đôi mục chọn hãng nào Kia-Huyndai riêng ra thành 2 mục khác nhau Kia, Huyndai như trong diễn đàn otosaigon.com đi để đừng mất hòa khí giữa mọi người. Vì thực chất Kia, và Huyndai là 2 hãng hoàn toàn khác nhau, Huyndai là hãng mẹ, chỉ góp vốn vào kia 40% thôi, và hỗ trợ khâu động cơ cho Kia, còn khâu thiết kế thì hoàn toàn là do Kia thiết kế. Túm cái váy lại là ai là đàn bà con gái, bóng lại cái thì đi Kia cho nó dễ thương, ai là Man đích thực thì đi Getz cho nó lịch lãm.

mattroihong

Xe tải
Thế thì bác lại lộng ngôn nói phét không biết ngượng rồi... làm gì có cái gọi là điều hòa quay tay[-X cái @#$% quay tay thì có :19:
Chém thì cũng phải có cơ sở mới chém... Cả 2 loại đều là xe cỏ thôi, chủ xe sẽ đổi xe lên đời ngay lập tức nếu điều kiện kinh tế cho phép, làm gì mà tự hào gớm thế.
Xe nó chỉ là phương tiện thôi, đơn giản như sáng ra ta ngồi vỉa hè ăn bún hoặc miến hay phở... giá thì gần gần như nhau nhưng gia vị có thể khác và mùi vị thì có đặc trưng riêng. Ai thích ăn gì thì ăn, mỗi ngày ăn một thứ cũng được. Chưa chắc cái ông ngồi rất oai trong nhà hàng sang trọng sạch sẽ ăn cháo bào ngư đắt tiền đã sướng hơn đâu. Thế nên ông ăn bún chê ông ăn phở hay ăn miến làm gì [-X
Nghe cụ nói có vẻ căng thẳng quá. Em thì chả phải chém gió làm gì, cụ có xe Getz ấy cũng đã ngồi xe em rồi đấy cụ ấy phán ''Option xe anh thua xe chú mỗi cái điều hòa'' :)) Cụ về hỏi lại cụ ấy xem là điều hòa loại Auto hay loại Manual nhé. Em cứ thích gọi là điều hòa quay tay thì đã sao nào 8->. Nếu mà không thích khen chê thì cụ đừng vào thớt này mà trả lời cái kiểu ''Xe nó chỉ là phương tiện thôi '' nhé. Em đi KM thì đương nhiên là em thấy KM ngon hơn getz rồi :)).