KM vs GETZ. Đủ bản lãnh vào vote nào! he he

billnantes

Xe container
xe 1.6AT ở VN chỉ có 2 lô xe của HMV nhập về thôi,nhưng option cũng lởm lắm ,nó còn cắt cả option 2 loa sau chỉ có 2 loa trước thôi .Xe 1.6AT còn có cả option phanh đĩa 4 bánh nữa cơ ,tóm lại là cũng lung tung lắm .

tu-TQK

Xe tăng
mua 1.1 về mà độ các cụ8-}

29X_9198

Xe tăng
Website
www.facebook.com
E có mấy ông bạn đi getz 1.1 MT hôm mượn được xe KM AT đi về thấy bảo kiểu gì cũng đổi sang KM AT (giá tương đương nhau mà) chạy đường nội thành cho nó nhàn mà thấy opt lại ngon hơn nhiều . Còn độ ồn và dáng thì đều chán như nhau nhưng vì ít tiền nên chỉ có thế thôi

anhtho

Xe ngựa
E có mấy ông bạn đi getz 1.1 MT hôm mượn được xe KM AT đi về thấy bảo kiểu gì cũng đổi sang KM AT (giá tương đương nhau mà) chạy đường nội thành cho nó nhàn mà thấy opt lại ngon hơn nhiều . Còn độ ồn và dáng thì đều chán như nhau nhưng vì ít tiền nên chỉ có thế thôi
Người nào thích lái AT, ngại lái MT thì đương nhiên sẽ vote cho KM AT. Mặc dù em đi Getz MT, nhưng cũng khuyên ai thích AT, ngại MT thì cứ KM AT mà đi. Em thì chịu. Phân khối nhỏ như vậy, đi AT đuối lắm ạ.

mylove8110

Xì hơi lốp
2 em này em đều lái rồi mà cùng trên 1 cung đường HN-LC-HN cả đi lẫn về 850km.
Xăng cộ thì 2 em này ngang nhau, option thì em KM hơn hẳn, đi đường đèo thì 1.0 với 1.4 thì get có ưu thế hơn KM. cảm giác lái và độ ồn từ ngoài vào thì em KM hơn hẳn GET. Khi ở LC em đi từ Cam Đường về TP LC thì bị nổ lốp trước đang đi với tốc độ 70km mà chỉ hơi bị giằng lái một tý thôi, thằng bạn ngồi cạnh mới lấy bằng không cảm nhận được quả nổ lốp không biết em GET thì thế nào trong trường hợp này

anhtho

Xe ngựa
2 em này em đều lái rồi mà cùng trên 1 cung đường HN-LC-HN cả đi lẫn về 850km.
Xăng cộ thì 2 em này ngang nhau, option thì em KM hơn hẳn, đi đường đèo thì 1.0 với 1.4 thì get có ưu thế hơn KM. cảm giác lái và độ ồn từ ngoài vào thì em KM hơn hẳn GET. Khi ở LC em đi từ Cam Đường về TP LC thì bị nổ lốp trước đang đi với tốc độ 70km mà chỉ hơi bị giằng lái một tý thôi, thằng bạn ngồi cạnh mới lấy bằng không cảm nhận được quả nổ lốp không biết em GET thì thế nào trong trường hợp này
Chuyện nổ lốp như vậy là cụ may mắn rồi. Nó mà đang vào cua hoặc mặt đường không phẳng thì cả xe xịn cũng có thể bay ấy chứ. Xe còi như KM hay Getz thì nổ lốp đều nguy hiểm như nhau !
Nếu so sánh KM AT và Get MT thì nó lại sang 1 phạm trù khác: bạn thích lái AT hay MT, cái này bên phần An toàn Giao thông có hẳn 1 thớt khá dài. Ví dụ em thích MT thì kiểu gì em cũng mua MT, ko cứ nó là Getz hay KM hay xe gì đi chăng nữa. Còn ai đó thích AT thì đương nhiên AT là lựa chọn số 1.