Kinh phí 55 củ nên mua xe SH Mode không các cụ?

Trang te

Xe tăng
Website
www.shopios.vn
SHmode nếu nữ đi thì hợp. HD nó làm xe gần như chuẩn xác cho từng nhu cầu của người mua. Có điều tầm tiền mua SHmode em mua Yamaha Noza hoặc xe tương tự của hãng khác. Lý do là: Tiết kiệm xăng thật nhưng ko đáng là bao so với xe cùng loại hãng khác. Cốp to để được nhiều đồ nhưng chả mấy khi đựng hết vì em ko phải mấy bà đi buôn ở chợ. Máy êm thít, cái này em ko chê được :)) Vấn đề bảo hành và tư vấn tư véo bán hàng cực nản. Em thề ko bao giờ mua xe của HONDA nữa. Năm 2012 em mua chiếc Lead mới. Đến giờ 2 cái càng trước nước sơn đã bị nổ chấm li ti mặc dù nhà em rất giữ xe, thường xuyên rửa,ko bao giờ để xe bẩn. Hơn nữa xe em đi làm trong phố sạch sẽ. Tiếp đến là vấn đề với cái vành trước của xe. Sau khi mua xe được 3 tháng bánh trước non hơi em phải đi bơm. Vài ngày sau lại hết hơi, mang ra chỗ sửa xe thợ nhúng cả bánh xe vào chậu nước ko tìm được vết thủng. Bơm căng về đi tiếp được vài ngày lại hết hơi phải bơm. Mang ra hãng thì nv kĩ thuật ktra y như chỗ định vá xe. Ko tìm thấy vết thủng nó đuổi về ko quên nói là : xe nào mà chẳng phải thường xuyên ktra và bơm hơi ":(
Em đi cố đc vài tháng với tình trạng 5-7 ngày bơm bánh trước 1 lần. Chồng em cáu quá mang ra hãng chửi chúng nó thì chúng nó khuyên đổ Keo tự vá sẽ hết. Nó có keo xịn của hãng. Ok bảo đổ cho em thì một lúc sau nó ra bảo hết keo, mấy hôm nữa quay lại.
Mấy ngày sau quay lại gặp thằng kĩ thuật khác nó bảo: Chưa có keo. Mà ko nên đổ keo tự vá vì hại đến vành. Tiếp nữa là mua xe mà chúng nó ko giao sổ Bh, lúc mua chúng nó hẹn mấy hôm sau lấy. Mấy lần mang xe đi ktra với thay dầu đòi sổ thì chúng nó bảo em ktoan bán hàng nghĩ nên ko ktra sổ sách tìm mã sổ Bh của xe em.
Tộ sư nhà chúng nó.
Tình trạng cái xe của em như thế hơn 1 năm em cũng đóe lấy gì làm phiền hà :)) Sau ông chồng mang ra hãng, cũng HD ủy nhiệm nhưng của cty khác ktra thì cậu nv kĩ thuật ktra chán rồi bảo xe em bị lỗi vành. Mép vành ko kín nên thoát hơi.... Có nhiều xe bị như vậy rồi. Tộ sư, hết thời gian bh cái là ra bệnh ngay.
Chốt lại là thợ bảo nắn lại vành và hết 350k. Điên hết cả tiết với cái thái độ của hàng HD.
Em thề lại lần nữa là đóe bao giờ em mua thêm cái xe nào của HD nữa.

Meninblack

Xe máy
Cá nhân em thì em thấy Sh mode đẹp khi chị em lái , về máy móc em chưa đc đi em dự là chắc giống Sh2012 . Mà thực tế thì em lái xe đó đúng đc 20m . Đc anh Sơn cho thử hiiiii

phuongtv_76

Xe container
Con mode này đâu so sánh đc với vespa lx, so sánh liberty thôi

nhim bong

Xe tăng
Không nên cụ chủ thớt, SH thì phải SH nhập mới chơi được

BMW2B

Xe tải
Cá nhân em thấy cái SH mode này nó quá xấu, kiểu nửa dơi nửa chuột, ông ko ra ông thằng ko ra thằng. Nếu nói về độ đẹp và tinh tế thì thua xa em Liberty, và cũng kém luôn em chiếu dưới Vision. Còn nếu bảo đi Sh cho sang thì em xin lỗi, sang gì cái xe 50tr VND.

lpz

Xe tải
Cá nhân em thấy cái SH mode này nó quá xấu, kiểu nửa dơi nửa chuột, ông ko ra ông thằng ko ra thằng. Nếu nói về độ đẹp và tinh tế thì thua xa em Liberty, và cũng kém luôn em chiếu dưới Vision. Còn nếu bảo đi Sh cho sang thì em xin lỗi, sang gì cái xe 50tr VND.
e là e thík cái câu kết của cụ nhé, kết kực kỳ là kết ý .^^

bi ron

Xe hơi
cụ mua xe chưa ợ e cũng đang định mua cho gấu nhà e xe đi ngon không ạ

quangp5

Xe điện
Em mua rồi, mới đi được 170km nên chưa biết xăng cộ thế nào. Có vẻ là cũng đúng với quảng cáo của HD. Điểm nổi bật là máy rất êm. Đề nhẹ như không. Khi đi không nghe thấy tiếng máy. Xem không bị rung đầu khi tăng giảm tốc độ đột ngột. Không có cảm giác mạnh như đi con la già cũ của em. Em chưa đi ra đường vắng nên tốc độ tối đa mới chỉ khoảng 70km/h. Nói chung là cũng hài lòng, còn sau này thì chưa biết thế nào.

kaxide

Xe hơi
Con này trông được nhất trong những con dành cho nữ của Honda

4434

Đi bộ
Cá nhân e thì thích PCX hơn

trananh_hut

Xe máy
cố thêm chục củ tậu sh125 đi cụ!:). Cá nhân e ko ưng e sh mode tẹo nào!:)

thangngo

Xe tăng
Em mua rồi, mới đi được 170km nên chưa biết xăng cộ thế nào. Có vẻ là cũng đúng với quảng cáo của HD. Điểm nổi bật là máy rất êm. Đề nhẹ như không. Khi đi không nghe thấy tiếng máy. Xem không bị rung đầu khi tăng giảm tốc độ đột ngột. Không có cảm giác mạnh như đi con la già cũ của em. Em chưa đi ra đường vắng nên tốc độ tối đa mới chỉ khoảng 70km/h. Nói chung là cũng hài lòng, còn sau này thì chưa biết thế nào.
chúc mừng cụ đã hài lòng bước đầu với em nó
Cụ chủ đã mua được xe rùi, cac cụ khỏi tư vấn các dòng xe khác nữa nhé, giờ chỉ chia sẻ thui :D

thngaylangthang

Xe ngựa
Thía là có thêm 1 cụ nữa mua cho gấu như mềnh rùi. Chúc mừng cụ!

Dundungqn79

Xe hơi
Ko nên cụ ạ, như nuôi người ốm thôi

tunghoa

Xe máy
SH125 Việt 2013 có được không các Cụ? Phụ nữ đi có cao quá ko?

xuanhoan11

Xe hơi
Mode đấy 50tr . thêm 15tr . làm co sh 2012 đẹp hơn mà