Kinh phí 55 củ nên mua xe SH Mode không các cụ?

laceti.se

Xe buýt
@mayqueen: Nhiều khả năng mợ bị đắt 7 lít.;))

mrbean304

Xe tải
ôi giời, hôm nọ em đi gửi xe thấy 1 ẻm đi em sh mode này cho vào chỗ bãi gửi xe sh, lx... nhìn mặt trông rất là kiêu căng, vênh vênh váo váo, vào gửi xe mà cứ phải hét loạn cả lên để mọi người thấy mình đang đi "sh". vì thế từ đấy em chẳng có cảm tình vs sh mode lắm, bọn bạn em toàn gọi là sh thiếu tháng :)) em nghĩ thà cụ mua con lead còn đẹp hơn, hoặc cố lên con liberty thì quá tuyệt.

thangngo

Xe tăng
ôi giời, hôm nọ em đi gửi xe thấy 1 ẻm đi em sh mode này cho vào chỗ bãi gửi xe sh, lx... nhìn mặt trông rất là kiêu căng, vênh vênh váo váo, vào gửi xe mà cứ phải hét loạn cả lên để mọi người thấy mình đang đi "sh". vì thế từ đấy em chẳng có cảm tình vs sh mode lắm, bọn bạn em toàn gọi là sh thiếu tháng :)) em nghĩ thà cụ mua con lead còn đẹp hơn, hoặc cố lên con liberty thì quá tuyệt.
cụ ghét thế thì ra đường thấy đầy thanh niên ko mũ hoặc bộ đội xăm trổ cưỡi sh nhập cụ còn ghét thế nào nữa :))

tunghoa

Xe máy
Cá nhân em thì thấy SH Mode không được đẹp lắm...Mà chị Mayqueen cao 1m56 không chống được chân LX à? vợ em 1m58 đang định mua LX mà ko biết có chống đựoc chân xuống ko? hay mang theo hòn gạch đến đâu muốn dừng thì ném hòn gạch xuống chống chân :ar!. Mà tiện qua đây có cụ nào có LX tầm đời 2010 đổ lại, có IE thì càng tốt bán thì inbox em cái nhé...đang có nhu cầu mua xe cho gấu em đi làm... thanks các cụ!

thangngo

Xe tăng
Cá nhân em thì thấy SH Mode không được đẹp lắm...Mà chị Mayqueen cao 1m56 không chống được chân LX à? vợ em 1m58 đang định mua LX mà ko biết có chống đựoc chân xuống ko? hay mang theo hòn gạch đến đâu muốn dừng thì ném hòn gạch xuống chống chân :ar!. Mà tiện qua đây có cụ nào có LX tầm đời 2010 đổ lại, có IE thì càng tốt bán thì inbox em cái nhé...đang có nhu cầu mua xe cho gấu em đi làm... thanks các cụ!
lx em 1m7 chống còn chới với nếu chống cả 2 chân, còn kiểu chống lệch 1 chân thì 1m5 cũng chiến dc

tunghoa

Xe máy
lx em 1m7 chống còn chới với nếu chống cả 2 chân, còn kiểu chống lệch 1 chân thì 1m5 cũng chiến dc
Vâng, thanks bác. Nói chung mợ nào 1m7 thì thuộc hàng khủng rồi...gấu nhà của các bro chắc trung bình cũng 1m58-1m6 thôi nhỉ? mà các mợ vẫn đi nhiều...chắc chống lệch 1 chân như bác nói thôi... thích điệu thì cố gắng tý vậy he he

thangngo

Xe tăng
Vâng, thanks bác. Nói chung mợ nào 1m7 thì thuộc hàng khủng rồi...gấu nhà của các bro chắc trung bình cũng 1m58-1m6 thôi nhỉ? mà các mợ vẫn đi nhiều...chắc chống lệch 1 chân như bác nói thôi... thích điệu thì cố gắng tý vậy he he
chị em còn đi guốc cũng phải được 5 phân rùi, hơn ae mình cái đó mà, đi thì đi tốt nhưng lúc tắc đường đi chậm thì hơi vất vả tí thôi

bmw5

Xe tải
Máy Sh mode giống PCX, cao cấp hơn AB125

mayqueen

Đi bộ
Em nghĩ là cái Sh mode em mua mà vs con trai thì sẽ ko thích mấy. nhưng vs phụ nữ đi từ nhà đến cơ quan, ra chợ, đi chơi.. :D thì sẽ rất ổn. nó nhỏ nên lạng lách khá đc. Còn đừng vì cái tên mà ghét nó hay ko mua nó nhá :D Chả sao cả đâu..

quangp5

Xe điện
Nhìn thấy SH mode lại phải vào tâm sự đôi chút. Em vừa lập cái nick này vài phút thôi :)) Tại lên mạng đánh từ khóa xe Sh mode nó hiện cái này mà thấy mọi người bàn tán nên vào có chút ý kiến. hihi. Tình hình là em rất chi là thích Vespa Lx 125 . Hôm qua đi xem ( thấy được là cũng mua luôn vì cũng có ý định mua xe máy ) . Vào của hàng , hỏi Lx nó bảo 66,9 triệu miễn phí đăng kí lằng nhằng.. Em thấy cũng hợp, ngồi lên phát.. Trời ơi, với chiều cao 1m56 của mình xuýt nữa thì em ngã. Đã cao lại khó chống chân vì chỗ để chân nó phành to quá. Là con gái mà như thế nên cũng buồn lắm.. Thế là đi xem linh tinh, gặp ngay em SH mode màu xanh - nâu. Ôi trông nhỏ nhắn và rất hay. Em ko giỏi về xe máy nên em chỉ nhìn cái xe đấy theo mắt của 1 ng bình thường thôi, ko soi xét nhiều đầu đuôi này nọ gì cả. nhưng nhìn tổng thể thì chỉ nói 1 tf là OK , rất ok đối với con gái bọn em, chiều cao khiêm tốn. Hơn nữa là ngồi lên xe cái đầu xe khá nhẹ và có cảm giác như mình dễ lái dễ cua lắm ạ. Màu sắc thì ổn. Thế là mua ạ :D Giá là 50 triệu chưa tính tiền linh tinh. Em đi từ đó về nhà thì có 1 cảm giác là thật tuyệt, em như ru . nó làm em thấy rất an toàn. nhất là em vừa mới học xe máy ko lâu , cũng mới biết đi chứ ko LỤA. Nói chung, về giá cả và chất lượng thì nó hài hòa và phù hợp. Kiểu dáng ko đến nỗi xấu đâu ạ. trông cũng khá mềm mà. Nói chung nếu mua tặng phụ nữ thì chắc chắn các anh con trai sẽ ghi đc 1 điểm về mắt thẩm mĩ vì phụ nữ sẽ thích chiếc này , họ thường ko quá khắt khe về kĩ thuật này kĩ thuật kia. Đi êm, thoải mái là oke ạ. Em vote 1 phiếu cho xe này. 1 chút tiếc nuối vesvesspa lx 125 nhưng ko sao , chiếc này cũng làm em rất hài lòng. ! :)
Mợ đã chọn được khóa cho SH Mode chưa? Chắc làm con khóa đĩa cố định là ổn nhỉ

thngaylangthang

Xe ngựa
Cảm nhận của gấu thế nào? Cụ phỏng vấn gấu rùi cho ae biết nhé
Gấu rất thoải mái, hân hoan ... đúng ý thích vì lưng ngắn;) (e được "thưởng" liên tục, nên hơi mệt chút). E cũng đã chạy thử, rất ổn. Các cụ khoảng 1,7m thì nên SH cao, còn dưới 1,65 và gấu nên SH "lùn" là hợp lí ( đó là cảm nhận của riêng e thôi nhá).

meomatto

Xe buýt
Chả biết nhiều bác chê bôi thế nào chứ mình thấy từ hồi lead mới và su hào mốt ra, bên lib với cả lx phải khuyến mại liên tục các kiểu mà chậm vẫn hoàn chậm trong khi bên kia xe về ầm ầm ko kịp chạy. Thế là thế nào? Hic

Website
vstargps.com
55 củ làm con xì po đi cho nó rực rỡ cụ ơii :D