Chi hội KIA Pride CD5&Beta - Tập 85 - Mãi là Niềm tự hào

hat65

Xe điện
Thưa bác ct, thưa cả nhà,tình hình là sáng nay e kt thì thấy nước làm mát đã vào trong máy,e tháo bugi ra đề nhẹ phát nước làm mát màu xanh phọt ra chỗ 2 bugi giữa, e chuẩn bị kéo xe đi gara ko biết vụ này tn nữa huhu, túi e lại đang cạn nữa chứ :((:((:((
Cái vụ máy này cụ cần làm kỹ tránh tình trạng phải tháo ra tháo vào. Có 3 khả năng theo mức độ nặng dần
- một đoạn gioăng quylat bị thổi bay mất
- thành xy lanh bị nứt, nước ăn mòn
- mặt máy bị nứt, vênh

Cerato-6134

Xe container
Cụ Củ Cải làm rõ hộ cháu cái tên nick của cụ cái, nhớ lại hôm qua cụ Xồm phiên âm mà cháu tý phọt sữa =)) =)) =))
Hôm nọ giữa phố Tvv hoa lệ, đầy các em PG môi giới cafe thuốc lá mà anh Xồm làm cái cụ Củ C...làm em tý ngất :D

Cerato-6134

Xe container
Cé lại gợi ý món rượu ngâm ba kích, nhung hươu, bìm bịp đây mà. Ừ thì thôi nếu Cé có lòng cứ bê ra anh em uống giúp .....à mà này cái anh bakich uống hay phết nhỉ ? Hôm trước thấy Cé có mấy kg, Cé nhờ ai mua đấy để nhà cháu nhờ tí
Lão dong bac Lang Tu Bùi Việt Hưng anh ạ, chết thật, anh lại bắt đầu thích ba kích mới chết chứ.

Cerato-6134

Xe container
Vâng cháu chưa có xe nhưng vân thưong xuyên theo dõi sinh hoạt của hội, vẫn hy vong một ngày gần nhất có v2 để xin vào hội ah
Bác vẫn có thể vào hội rồi tìm xe cũng đc mà, biết đâu lại có thêm tý king nghiệm khi đi xem và mua xe cũ.

Thế Ngọc bg

Xe tải
Cé lại gợi ý món rượu ngâm ba kích, nhung hươu, bìm bịp đây mà. Ừ thì thôi nếu Cé có lòng cứ bê ra anh em uống giúp .....à mà này cái anh bakich uống hay phết nhỉ ? Hôm trước thấy Cé có mấy kg, Cé nhờ ai mua đấy để nhà cháu nhờ tí
Cái món ba kick tím cụ cứ ngâm 1 năm theo công thức 1kg khô với 4 lít riệu, uống vào là lên ko xuống đc đâu ạ,nhà cháu đã thử rồi.
Còn món sâm cau cụ có máu hôm nào lên bg cháu mời cụ uống no thì thôi ạ ( món này nhà cháu có hơn 100 lit trong nhà toàn cốt 1 ). Còn ba kick nếu cụ thích cái loại trong rừng ( chứ không phải loại dân trồng) cháu có người quen tận sơn động bg mua đc .

investland

Xe tải
Bác vẫn có thể vào hội rồi tìm xe cũng đc mà, biết đâu lại có thêm tý king nghiệm khi đi xem và mua xe cũ.
Vâng cháu cung biết việc đó ah, cháu cung biết sáng t7 mấy cụhay ngồi ở Yên Hoà, hôm nào cháu định ra đo học hỏi tý kinh nghim ah

Rkr

Xe đạp
Chào các bác. Em đọc nãy giờ mà không thấy các bác ở khu vực miền Nam ạ? Em ở Sài Gòn.

cucar

Xe tải
Chào các bác. Em đọc nãy giờ mà không thấy các bác ở khu vực miền Nam ạ? Em ở Sài Gòn.
Trong đó Bác ở quận nào, e đây e cũng có tí "anh Hai Xì phố" đây (trước e ở SG cũng gần được 10 năm)..giờ thì e đã ra Bắc và may mắn được tụ tập với các bô lão ngoài này rồi...:) Bác có gì cứ lên "trà đá" các cụ nhà mình nhiệt tình lắm, trong đó thì bác hỏi thêm thông tin từ Bác King ý (có tới 3 mem cơ mà)...kết hơn Bác tham gia off cùng hội đảm sẽ từ kết thành "mết"...:-bd !!!

Rkr

Xe đạp
Trong đó Bác ở quận nào, e đây e cũng có tí "anh Hai Xì phố" đây (trước e ở SG cũng gần được 10 năm)..giờ thì e đã ra Bắc và may mắn được tụ tập với các bô lão ngoài này rồi...:) Bác có gì cứ lên "trà đá" các cụ nhà mình nhiệt tình lắm, trong đó thì bác hỏi thêm thông tin từ Bác King ý (có tới 3 mem cơ mà)...kết hơn Bác tham gia off cùng hội đảm sẽ từ kết thành "mết"...:-bd !!!
Cảm ơn bác, em ở quận 7. Thấy hội mình vui và thân quá em thích ghê, mà xa quá chắc em không off được. Thôi thì đành giao lưu từ xa vậy. Hồi nãy em hỏi mấy bác trong Nam để thi thoảng ý ới nhau cafe đó mà :-c. Hy vọng trong thời gian tới sẽ gặp được các bác SG.

thientuanxd

Xe tải
Cái món ba kick tím cụ cứ ngâm 1 năm theo công thức 1kg khô với 4 lít riệu, uống vào là lên ko xuống đc đâu ạ,nhà cháu đã thử rồi.
Còn món sâm cau cụ có máu hôm nào lên bg cháu mời cụ uống no thì thôi ạ ( món này nhà cháu có hơn 100 lit trong nhà toàn cốt 1 ). Còn ba kick nếu cụ thích cái loại trong rừng ( chứ không phải loại dân trồng) cháu có người quen tận sơn động bg mua đc .
Giá rổ loại mang từ trong rừng ra như nào vậy cụ ? Là khô hay tươi ạ ?

Terano

Xe tải
Em hay mua cả túi chia dần cho ae PC, bác qua 64 Lê Gia Định, cửa hàng Vinh Hương hoặc cửa hàng này mua a, 50k một túi họ ko bán lẻ
Anh Cé còn găm cái nào ko anh êi? của nhà em mất mỗi bên 1 cái mới đau :P để em lên TVV thăm anh cả thể :P

Cụ Củ Cải làm rõ hộ cháu cái tên nick của cụ cái, nhớ lại hôm qua cụ Xồm phiên âm mà cháu tý phọt sữa =)) =)) =))
Mấy mem nhà mình toàn những nick khó gọi bỏ xừ ....nói nhanh là nhịu sang nói...bậy ngay: nào thì Củ ca.a.a.a..... nào thì Củ chuối củ h...uồi !!!

Hôm nọ giữa phố Tvv hoa lệ, đầy các em PG môi giới cafe thuốc lá mà anh Xồm làm cái cụ Củ C...làm em tý ngất :D
Cái này cháu cũng ko biết giá vì trước giờ chưa mua bao giờ toàn người ta đem đến cho. Là loại khô đc đóng gói thành túi
Cảm ơn Ngọc ! Lên BG mà uống no thì lái về thế đét nào được, định bẫy tớ hả ??? Thôi cứ đong cho chục lít mang về nhà uống no cũng chả sao:-)) Loại trong rừng để tớ nghiên cứu tí đã ....chứ uống xong mà không xuống được thì căng qúa đấy =))

tks cụ nhiều...híc...nhà cháu chưa thuộc hết tên các cụ: Bác xồm cho cháu đt của cụ trên Phúc yên nhé, thôi chốt cửa cụ xem cụ nào có cháu lấy hàng nhái cũng dc ạ, nẹp chân kính cháu cũng đồng ý luôn ạ...mấy đồ còn lại thì cháu có biết cụ rotuyn để chaú gọi hỏi xem sao ...hix
Nẹp kính hỏi MVTuan nhé

Thế Ngọc bg

Xe tải
Trước e công tác ở lục ngạn, sơn động 7 năm nên chỗ thân tình cũng nhiều, toàn người miền núi nên họ rất tốt và thật thà, nói đồ rừng là rừng và nói đồ nhà là đồ nhà nên cái khoản bakich rừng là đảm bảo đấy ạ. Nhưng cứ xác định 1 kg khô chắc cũng đi tong mất 1 quả lốp là chắc đấy ạ.