Chi hội KIA Pride CD5&Beta - Tập 84 - Mãi là Niềm tự hào

thientuanxd

Xe tải
Trên đầu cái ty giảm sóc , nhà thiết kế đã vát 2 góc, để kẹp cle vào giữ rrồi mà các cụ k để ý.
Còn đến thợ mà k biết phải dùng kìm kẹp thì gọi gì là thợ
Có thợ dù biết không tốt trong chuyên môn nhưng em vẫn dùng cho những trường hợp cần cấp cứu lại rất hiệu quả ạ :D

thientuanxd

Xe tải
Huỷ PA Đại Lải rồi bác ạ, vì tình hình nước lên nên ko an tâm với tụi trẻ.
E đang chờ lão Lâm Phong thị sát lại Song Sinh và @Mr LeNghia hỏi gía Detrang Farm để trình chốt địa điểm.
úi, hủy Đại nải từ lúc nào thế ạ. nói chung thì vào tầm cuối tháng 11 làm sao mà nước lên được bác nhể :D mùa rét đồng nghĩa với mùa khô ở MB mà

Thế Ngọc bg

Xe tải
Đó ! nhà cháu đã bẩu rồi : Chúc mừng cụ đã dấn thân trên con đường đau khổ nhiwng sướng tê tái :))

Uầy ! Cụ chạ bảu sớm, thì gà đồi Bắc Giang đấy, gần Lạng Sơn cụ cứ vặt lông xơi nạc đê, còn xương thì để anh em PC HN ninh nuớc dùng up mì vậy :))
Bác không theo dõi thớt SN bên face ah
Sn của oto fun hay chỉ của cd5 ạ?

deewey

Xe buýt
các bác cho em hỏi cái doăng mà lúc tháo vỏ ra để làm máy nó là cái tự cắt hay là nó bán sẵn vậy a? em không biết tên là gì và nếu bán thì ở đâu bán? các bác chỉ chỗ em với

ngominhson

Xe buýt
Vâng đúng cd5 và pride là chơi thôi ạ. Có gì nhờ các cụ thông báo bên này hộ e với. E tham gia mỗi chỗ này và lười đọc tin chỗ khác lắm ạ.
Cũng chỉ có mỗi chỗ này để thông báo lịch của Pride Club nhà mình thôi bác ạ. Ngoài ra có thông báo trên face nhưng phải là thành viên gắn bó mới được add trên group face bác ạ.

nguyenuyvu

Xe buýt
Rotuyn trong hay ngoài mà dùng được của laceti vậy bác ?
Em cũng không biết phân biệt trong hay ngoài, e thay 2 cái ở gần lốp trước ấy ạ, nó là trong hay ngoài hả bác. Và e cũng đang băn khoăn không biết rotuyn còn lại là ở chỗ nào, trước giờ e cứ tưởng chí có 1 cái rotuyn thôi chứ ạ.

Lâm Phong

Xe tăng
Huỷ PA Đại Lải rồi bác ạ, vì tình hình nước lên nên ko an tâm với tụi trẻ.
E đang chờ lão Lâm Phong thị sát lại Song Sinh và @Mr LeNghia hỏi gía Detrang Farm để trình chốt địa điểm.
Bác à, quản lý bên Song sinh báo cho em biết là hoạt động ok rồi, riêng karaoke họ không làm phòng nhỏ như trước mà phục vụ ngay tại phòng ăn theo yêu cầu của từng đoàn khách , để em vào đấy nháp cái lấy ít ảnh và thông tin cụ thể về báo bác nhé.

dongbaclangtu

Xe điện
Em cũng không biết phân biệt trong hay ngoài, e thay 2 cái ở gần lốp trước ấy ạ, nó là trong hay ngoài hả bác. Và e cũng đang băn khoăn không biết rotuyn còn lại là ở chỗ nào, trước giờ e cứ tưởng chí có 1 cái rotuyn thôi chứ ạ.
Rotuyn lái ngoài thì như này;
Còn lái trong thì như này

Cerato-6134

Xe container
Bác à, quản lý bên Song sinh báo cho em biết là hoạt động ok rồi, riêng karaoke họ không làm phòng nhỏ như trước mà phục vụ ngay tại phòng ăn theo yêu cầu của từng đoàn khách , để em vào đấy nháp cái lấy ít ảnh và thông tin cụ thể về báo bác nhé.
Thế là đúng yêu cầu của đoàn mình rồi ạ, mình không cần phòng nhỏ, chất lượng âm thanh ko cần đặt lên hàng đầu mà mục tiêu là để xả rượu bác ạ.
Bác vào khảo sát giúp em nhé.
Tks bác.

dongbaclangtu

Xe điện
King hùng ơi em hỏi tí,
Về cái rotuyn lái em mới hỏi chỗ bán có cả trong cả ngoài, cái này dùng để làm gì và phân biệt giữa hai loại thế nào ạ? Khi xe mình hỏng rotuyn có hiện tượng gì lạ có thể nhận biết bằng mắt hoặc tai không ạ (giống láp ấy)? cụ chỉ cháu với.
Hàng họ bán là hịn hay ko bác ui?