Chi hội KIA Pride CD5&Beta - Tập 84 - Mãi là Niềm tự hào

vuahung105

Xe container
đẹp và hoành quá bác Gió ah. thanks bác

hat65

Xe điện
Em thấy cái đường vào nó làm sống trâu cao hơn, cho thêm mấy cái hố nữa cho các tài xế off road tý nhể

vuahung105

Xe container
Em đưa ảnh này để ae phán và tránh, e thay láp và yêu cầu phải là Tok, họ đi chán và

mang về thay loại này, e nghĩ là hàng lởm!
em chuột bạch món này và đã trả giá sau 3 tháng sử dụng :)

Thế Ngọc bg

Xe tải
Láp Tok ( loaại tốt) giá 1.3tr/ đôi cụ nhé công thay khoảng 300k nữa.
Cụ cứ chuẩn bị nửa cái xe nữa để đắp cho em nó nhá
hi . cụ cứ dọa cháu vãi ra quần rồi ạ. cháu chỉ cơ bản là làm cái xe nó ổn ổn để chạy đi chạy lại thôi chứ cháu không đầu tư để làm đẹp ạ. vậy nên cháu cứ xác định bo cho em nó 10 củ để tân trang máy móc + điện đóm + các thứ lặt vặt cho ngon và cho em nó thêm 5 củ để đưa em nó về chính chủ ạ

panhdungkt

Xe buýt
hi . cụ cứ dọa cháu vãi ra quần rồi ạ. cháu chỉ cơ bản là làm cái xe nó ổn ổn để chạy đi chạy lại thôi chứ cháu không đầu tư để làm đẹp ạ. vậy nên cháu cứ xác định bo cho em nó 10 củ để tân trang máy móc + điện đóm + các thứ lặt vặt cho ngon và cho em nó thêm 5 củ để đưa em nó về chính chủ ạ
Ai lúc đầu cũng nghĩ như cụ. Nhưng sau thì ai cungz muốn xe m hoàn hảo hơn. Và thế là lại một số lần 10 tr nữa ra đi .hi

hat65

Xe điện
Có mấy ai nhảy dc ra khỏi lối mòn đâu cụ trừ khi ko đi vào nó

Lâm Phong

Xe tăng
Có mấy ai nhảy dc ra khỏi lối mòn đâu cụ trừ khi ko đi vào nó
Vụ này tự đi mới quen bác nhỉ.
đẹp và hoành quá bác Gió ah. thanks bác
Em được bác Hà chỉ up ảnh, up được phát em mô tả cụ thể ngay nhé, bác chịu khó lội lại hộ em.

Em thấy cái đường vào nó làm sống trâu cao hơn, cho thêm mấy cái hố nữa cho các tài xế off road tý nhể
2 bên bê tông còn giữa trồng hoa đấy bác ạ, vào bãi đỗ xe thì phẳng lỳ luôn, off road có bãi tập tăng rồi bác nhé, thôi em đi ném cái máy ảnh lởm đây.

hat65

Xe điện
Nói off road nhà em lại nhớ vụ off ở 19 hoaàng diệu, có tý men các cụ hứng lên ra sân bóng của anh hồng sơn tập driff, cụ Xé cho cong cái rotuyn của em vịt . Mới ngày nào mà cũng sắp 6 năm rồi bác nhỉ

minhaudio

Xe tải
Em thấy rồi PCT nhé, em phê mà vẫn thấy nhé, em up nhầm xóa hộ em luôn nhé.
Vào cổng đây ạ, lá vàng như mùa thu nhá, được mỗi phát.

Khu ăn uống, đây là tầng hầm- 16 mâm, xương vứt xuống ao cho cá, quạt và hệ thống phun hơi nước.

Đây là tầng 1 khu ăn uống, nhìn thẳng ra bể bơi, khu vui chơi trẻ em và vườn cafe, nhìn thấy bếp nó làm, nối thông 2 phòng ăn khoảng 72 người.

Tầng 2 - 2 phòng điều hòa- 60 người

Khuôn viên ạ

Khu vui chơi trẻ em

Chỗ các bác cafe,bóng đá, bóng chém

Chỗ off kỹ thuật

Chỗ chịch kỹ thuật, mỗi ngôi nhà như thế này có 2 phòng, cả khu có 10 phòng

Cháu uống kém hay phê, các bác ngó tạm

Chỗ này sát QL6 và điểm thu phí BOT Lương sơn.Hôm nọ nhà mình qua nó thử vận hành nên chưa thu tiền. Hôm nay em qua nó thu tiền, em bẩu nó là chú lên Song sinh ngay đây đón xếp chú là Chin Hái , mịa nó, nó bẩu doanh nghiệp nước ngoài bọn cháu vẫn phải thu hết, bot mà chú- mỗi xe nhà mình sẽ gánh 50k/2 lượt nữa nếu đi QL6, em sẽ tìm lối tắt né bot này.
Chỗ này ở đâu đấy bác? Đưa "người yêu" đến đc ko nhỉ?

dongco

Xe tăng
E nói thật cụ để 5 củ mà đắp vào xe, muô s nó ngon ngon đi ổn ,lâu dài thì ko thể thay đồ lởm đc,cụ mất 1 cục mà ngon ngay còn hơn mất nhiều viên mà chả đâu vaò đâu, chưa đến SN PC đã Ghấy cụ rao bán xe roai, hề hề...

Bamboo029

Xe buýt
Thần Gió ơi, em thấy giao diện of bây giừ up aảnh dễ mà, cạnh ô gửi trả lời là ô tải ảnh lên
Cụ Bamboo029 cháu thấy tok là đắt nhất, còn lại là 700k/đôi
Thợ tém em 600k một bên đó ah, hôm đó e lỡ vào ktra và phải đưa vợ con về quê gấp, nên thợ có báo giá gấp đôi cũng phải thay ah!

Thế Ngọc bg

Xe tải
E nói thật cụ để 5 củ mà đắp vào xe, muô s nó ngon ngon đi ổn ,lâu dài thì ko thể thay đồ lởm đc,cụ mất 1 cục mà ngon ngay còn hơn mất nhiều viên mà chả đâu vaò đâu, chưa đến SN PC đã Ghấy cụ rao bán xe roai, hề hề...
Nhà cháu cũng thay đồ tốt thôi chứ đồ lởm cháu ko dám đụng vào ạ.
Hôm nay ra gara thợ chạy 1 vòng sau đó nói làm những thứ sau.
- Thông két nước 250k.
- thay láp hơn 1 tr.
- thay số 4 cái này chưa báo giá.
- bảo dưỡng chế
Vậy thôi ạ.

Cerato-6134

Xe container
Nói off road nhà em lại nhớ vụ off ở 19 hoaàng diệu, có tý men các cụ hứng lên ra sân bóng của anh hồng sơn tập driff, cụ Xé cho cong cái rotuyn của em vịt . Mới ngày nào mà cũng sắp 6 năm rồi bác nhỉ
Ân hận suốt 6 năm nay anh ạ.

cái này hàng tốt là hàng gì hả cụ ? và làm sao để phân biệt giữa hàng china và hàng tốt ? vừa nãy cháu đánh xe vào gara họ nói là đôi láp tầm hơn 1 chai . cháu cũng không hỏi kĩ là củ mấy. nhẩm đi nhẩm lại đợt này ra khỏi gara chắc cũng có khoảng 5 củ. .. em bắt đầu thấy kinh dần rồi
Uồi ! đã ăn thua gì mà kinh ? bao giờ làm điều hòa mới kinh cơ cụ ơi

ngominhson

Xe buýt
Làm đẹp thì chỉ có đồng sơn là tốn hơn chục củ. Mấy thứ lặt vặt thì không đáng tiền mấy. Còn bác Hat tạm tính nửa con xe là cho phần không cưỡng được ấy ạ. Máy móc, gầm bệ, điều hòa, số má ... Số 4 xử lý mua vật tư thì không đắt, nhưng công hạ thì e rằng thợ lấy cũng không nhẹ lắm nên bác cứ tự khám các số khác xem nó nát đến mức nào để làm thì làm cả thể luôn.