[Funland] Khủng hoảng tuổi trung niên

BDS68

Xe Cứu Trợ
Người OF
Con dâu học nhẹ thôi vì nó ưa mấy môn nghệ thuật là chính mợ ạ, vẫn phải học nên đang ốp dần nhưng em k thích trẻ con học nhiều quá. Con dâu tương lai mợ qua AI nó hoạ đơi. :))

Yêu nhỉ, giống gái đầu nhà em quớ. Nhìn bộ vest này lại nhớ đến gái đầu nhà em, học hết cấp 3 rồi mà chả có phải mượn áo của bạn chụp ảnh #-o

just for fun

Xe lăn
Sau này hiu em vác bát sang xin cơm nguội muối vừng nhà mợ chắc là đc nhể. :)) Em khủng và hoảng lém rồi.
Con rể nhà cụ nó ở rể luôn mà.
Nói đến muối vừng mới nhớ, hôm qua cháu được cho 1 lọ muối vừng Cao bằng, nhìn hơi ướt ướt mà ăn ngon lắm, ko biết làm kiểu gì

BDS68

Xe Cứu Trợ
Người OF
Nói đến muối vừng mới nhớ, hôm qua cháu được cho 1 lọ muối vừng Cao bằng, nhìn hơi ướt ướt mà ăn ngon lắm, ko biết làm kiểu gì
Khôn như chấy ấy, tính xơi luôn cái BT mặt hồ Trúc Bạch á =)) =)) =))

Nhimtiu

Xe container
Lạc trên núi nó thơm sẵn rồi mợ ạ, hiu rồi khéo k có răng móm mém thì lúc đó chỉ muối vừng thoai. Bà thông gia có biếu chưn giò thì cũng chịu. =))

Nhimtiu

Xe container
Yêu nhỉ, giống gái đầu nhà em quớ. Nhìn bộ vest này lại nhớ đến gái đầu nhà em, học hết cấp 3 rồi mà chả có phải mượn áo của bạn chụp ảnh #-o
Bọn AL nó cho vest vào và chỉnh lại tóc các kiểu đó cụ anh ạ.

Xuk.thal

Xe buýt

vesparider

Xe hơi
Để cháu về hỏi lại F1 đã ạ, cụ nói như vậy cháu đã ước chừng được mức chi phí rồi. F1 nhà cháu đang học arch ạ
Cả 2 đứa nhà em từng học Arch. Đứa đầu học 9a1 lớp thầy Sơn Nam chủ nhiệm.

vesparider

Xe hơi
Con dâu học nhẹ thôi vì nó ưa mấy môn nghệ thuật là chính mợ ạ, vẫn phải học nên đang ốp dần nhưng em k thích trẻ con học nhiều quá. Con dâu tương lai mợ qua AI nó hoạ đơi. :))
Trường em thì thế mạnh là học qua thực hành và học các môn nghệ thuật, thể chất. Các bác mà qua xem những dự án nghệ thuật, kỹ thuật bọn trẻ nó làm thì choáng luôn. Em dậy sinh viên làm startup mà thấy cũng chỉ như thế.

Nhimtiu

Xe container
Trường em thì thế mạnh là học qua thực hành và học các môn nghệ thuật, thể chất. Các bác mà qua xem những dự án nghệ thuật, kỹ thuật bọn trẻ nó làm thì choáng luôn. Em dậy sinh viên làm startup mà thấy cũng chỉ như thế.
Tks cụ nhé! F1 bé em đnag ưu tiên học gần nhà, em sẽ coi thông tin bên trường Maya.

mylam86

Xe tải
Mấy trường ấy học ko nặng đâu, chỉ cần tránh Ngôi sao và arch ra là dc
Nhà em cả 2 bạn đều học NS, nhiều bài tập kinh khủng, cuối tuần mà muốn cho nghỉ 1 ngày chơi cũng phải tính ý a. Nhưng cũng ko cần tránh đâu cụ ạ, nó cũng có cái tích cực riêng

just for fun

Xe lăn
Nhà em cả 2 bạn đều học NS, nhiều bài tập kinh khủng, cuối tuần mà muốn cho nghỉ 1 ngày chơi cũng phải tính ý a. Nhưng cũng ko cần tránh đâu cụ ạ, nó cũng có cái tích cực riêng
À, con dâu cháu ko thích học hành, chỉ thích đàn ca sáo nhị thì cứ tránh ra ạ, chồng arch rồi thì vợ chỉ cần biết đánh đàn là ổn :))

jazzzzz

Xe lăn
NS học song bằng nên nhiều bài, trước nhóc nhà em cũng học ở đây, năm lớp 12 thì gần như quá tải.
Nhưng bọn nó cũng bướng, khi xong Alevel, những đứa chắc chắn vào ĐH/ du học là không thèm ôn thi tốt nghiệp, chỉ cần đủ điểm đỗ là đc, cô giáo phải nhắn tin cho PH nhờ khuyên các con để đạt điểm cao, PH cũng kệ vì chắc chân vào ĐH rồi cho tụi nó chơi.
Đứa thứ 2 em cho sang Vin, học mỗi chương trình Cam.

katrionok

Xe hơi
Em nghĩ sợ mất điểm ở đoạn viết luận, còn mất điểm nội dung thì chấp nhận thôi, mà ở Mỹ có AP với IB. Con em giờ định học mấy môn quan trọng AP, IB hơi xa nhà.
Em hỏi mấy trường ở VN thì họ nói hầu chứ các cháu nghiêm túc thì 3 điểm đó đạt tuyệt đối( họ chỉ đánh giá phần đó và cho điểm chứ ko chấm từng tý như môn học). Mất điểm chủ yếu ở môn học nên cứ đặt mục tiêu cao chút, rớt tới đâu tới😀