[Funland] Khủng hoảng tuổi trung niên

Smile1102

Xe container
Em hồi xưa còn phải nằm trên bàn mổ ôm con để bác sĩ khâu rồi cơ. Chơi bời thế nào nhảy đập vỉa toác cằm em phi về đưa đi bệnh viện nó sợ quá cứ giãy đành đạch bác sĩ bảo phải gây mê cục bộ. Em ngán món gây mê nên nằm luôn lên bàn mổ khóa chặt tay chân cho bác sĩ tiêm thuốc tê khâu nhát 6 mũi ở cằm :D Nên giờ nó hư em phải có quyền đánh chứ.
Cu bé nhà.em chả hiểu sao.lại mít ướt, ko giống mẹ gì cả.
Con lớn thì đầu gấu, năm lớp 1 ko lúc nào nó ko bị sứt sát đâu đó, may ko có gì to.
Em nói thế thôi chứ cũng ko thích bạo lực, gần như ko đánh con, chỉ một hai lần phát cho cái vào đít thôi.
À mà đạp cửa thì có, làm nó sợ ko dám đi ra ngoài luôn, nó bảo sợ đi ra mẹ lại đạp cho phát thì toi :(

TorienT

Xe container
Bố mẹ chắc sợ chết khiếp luôn.
Em luôn luôn bảo con phải đặt sức khỏa và an toàn lên hàng đầu.
Vì bố mẹ yêu con nên nếu các con có chuyện thì bố mẹ sẽ ko thể sống đc.
Nên đi đâu phải nói đến giờ phải về, đi muộn phải xin phép và nói rõ...
Xưa nóc nhà cũng có môn "không yêu" với môn "đuổi ra khỏi nhà" rất truyền thống các u áp dụng với toàn chuyện lông gà, vỏ tỏi. Em bảo là cấm luôn vì như thế nó không còn coi nhà là nơi an toàn nhất nữa. Còn lại 3 đứa đấy nó chí chóe thì em kệ, nam nhi đại trượng phu chốn vào phòng riêng tránh bão là tốt nhất.

TorienT

Xe container
Bố mẹ chắc sợ chết khiếp luôn.
Em luôn luôn bảo con phải đặt sức khỏa và an toàn lên hàng đầu.
Vì bố mẹ yêu con nên nếu các con có chuyện thì bố mẹ sẽ ko thể sống đc.
Hồi nhà em đi nghỉ cả nhà đúng lúc em ra ngoài thì khách sạn báo cháy khói nghi ngút em về thì chuông đang reo ầm ĩ rồi phi lên phòng gom người phi xuống sảnh quay ra không thấy ông F1.1 đâu lạnh hết cả người. Em lại phi ngược lên từng tầng 1 gặp ông con đang phi ngược xuống hỏi đi đâu ông ấy bảo con lên báo cho bạn con ở tầng trên là đang cháy :(( . Vụ đấy cháu tổn thọ mất 5 năm.

Dancingwiththewind

Xe điện
Vụ Hà Đông lên báo chính thức, buồn quá cả nhà ạ. Thương cả thằng bé.

BDS68

Xe Cứu Trợ
Người OF
Xưa nóc nhà cũng có môn "không yêu" với môn "đuổi ra khỏi nhà" rất truyền thống các u áp dụng với toàn chuyện lông gà, vỏ tỏi. Em bảo là cấm luôn vì như thế nó không còn coi nhà là nơi an toàn nhất nữa. Còn lại 3 đứa đấy nó chí chóe thì em kệ, nam nhi đại trượng phu chốn vào phòng riêng tránh bão là tốt nhất.
Con gấu nhà em nhìn nó đánh thằng ku mới nộn ruột chứ. Cầm cái gậy to bằng cổ tay vào vụt bôm bốp, miệng gầm lên như con sư tử ấy, thế quái nào mà thằng ku nó có sợ đâu còn bảo: Mẹ vụt toàn trượt.

Thế là con mẹ tự nhiên cười như ma làm. Cụ bảo dạy con kiểu ý có điên không :))

Yeuaibaygio

Xe container
Con gấu nhà em nhìn nó đánh thằng ku mới nộn ruột chứ. Cầm cái gậy to bằng cổ tay vào vụt bôm bốp, miệng gầm lên như con sư tử ấy, thế quái nào mà thằng ku nó có sợ đâu còn bảo: Mẹ vụt toàn trượt.

Tối Cụ nện lại :D

Smile1102

Xe container

Gấu nhà cụ hài thế :D
Em vừa sang thớt vụ Văn Quán cập nhật tí mà xây xẩm mặt mày :(

Dancingwiththewind

Xe điện
Em không để nóc nhà quát mắng hay vác roi ra, phụ nữ nói chung em thấy dễ mất kiểm soát nên để bọn em làm người xấu cho.
Ông kia bảo em là em ơi em đừng đánh con. Con không đau mà em đau, nó lại chả sợ. Nên ở nhà các bạn ý chỉ thương mẹ chứ không sợ mẹ. Sợ bố răm rắp. Được cái ông lão thân sinh ra hai đứa đấy chăm sóc con kỹ lắm. Từ tắm gội cho ăn khi bé, đưa đi học bơi, dạy đạp xe, cờ vua cờ tướng, cùng chơi bóng đá bóng rổ, cầu lông, đi câu…cày phim nữa Nên ba người họ về một hội, thân nhau kinh. Giờ ông bố già phết rồi mà tối nào cũng lóc cóc hộ tống ông bé sang sân bóng rổ gần nhà để chơi cùng, trông con.

BDS68

Xe Cứu Trợ
Người OF
Gấu nhà cụ hài thế :D
Em vừa sang thớt vụ Văn Quán cập nhật tí mà xây xẩm mặt mày :(
Chán lắm mợ ah, vừa xong đây này mồm thì bảo là con không chơi điện tử nữa, tay thì cầm chùm nho với bê cốc nước nào đặt cạnh máy tính cho nó ăn với uống thì đỡ kiểu gì #-o

TorienT

Xe container
Chán lắm mợ ah, vừa xong đây này mồm thì bảo là con không chơi điện tử nữa, tay thì cầm chùm nho với bê cốc nước nào đặt cạnh máy tính cho nó ăn với uống thì đỡ kiểu gì #-o
Người xấu là việc của cụ, còn người tốt là nóc nhà. Ơ kìa.

TorienT

Xe container
Ông kia bảo em là em ơi em đừng đánh con. Con không đau mà em đau, nó lại chả sợ. Nên ở nhà các bạn ý chỉ thương mẹ chứ không sợ mẹ. Sợ bố răm rắp. Được cái ông lão thân sinh ra hai đứa đấy chăm sóc con kỹ lắm. Từ tắm gội cho ăn khi bé, đưa đi học bơi, dạy đạp xe, cờ vua cờ tướng, cùng chơi bóng đá bóng rổ, cầu lông, đi câu…cày phim nữa Nên ba người họ về một hội, thân nhau kinh. Giờ ông bố già phết rồi mà tối nào cũng lóc cóc hộ tống ông bé sang sân bóng rổ gần nhà để chơi cùng, trông con.
Đại ca nhà mợ chăm thế, kiểu theo sát sạt này e chịu.

Smile1102

Xe container
Xem ra em quân phiệt phết. Sau nhiều ngày nhắc nhẹ ko ăn thua, hqua đã bắt viết cam kết. Liệt kê các việc phải làm, đc và ko đc làm, hình phạt ra sao rồi ký tên vào đó.
Hnay thấy thực hiên răm rắp.

TorienT

Xe container
Xem ra em quân phiệt phết. Sau nhiều ngày nhắc nhẹ ko ăn thua, hqua đã bắt viết cam kết. Liệt kê các việc phải làm, đc và ko đc làm, hình phạt ra sao rồi ký tên vào đó.
Hnay thấy thực hiên răm rắp.
=)) Được 3 7 21 ngày.

Dancingwiththewind

Xe điện
Đại ca nhà mợ chăm thế, kiểu theo sát sạt này e chịu.
Ôi ông lão đc cái chăm vợ chăm con. Hồi bé con ốm em không đc tự mình đưa đi khám bao giờ đâu. Cũng không đc tự cho uống thuốc. Mỗi tội khô khan ít nói không lãng mạn.

just for fun

Xe lăn
Nay cháu hầu F1 tập chạy cho giải chạy vì một thế giới ko có bạo lực với phụ nữ và trẻ em gái. Hai mẹ con vừa chạy về thì mua cho nó que kem ngồi ăn tâm sự. Khơi gợi 1 hồi ông ấy khóc tu tu vì nhiều ấm ức, haiza, hoá ra ông ấy làm con mình cũng chả sung sướng gì

BDS68

Xe Cứu Trợ
Người OF
Người xấu là việc của cụ, còn người tốt là nóc nhà. Ơ kìa.
Thế em mới kể chuyện đưa nó đi chơi, mẹ nó bảo váy này đẹp quá mà ko có tiền thì nó ton hót luôn “trong lợn của con có đầy tiền đấy” (ý là mẹ mua đi nó lấy tiền trong lợn cho mẹ). Còn em với nó đi xem gỗ mình bảo pho tượng này đẹp quá mà ko có tiền thì nó bảo luôn “mua làm gì cho phí tiền”.

Thằng này nhà em nó nịnh đầm mẹ nó siêu hạng, mẹ bảo ko chơi nữa thì mồm vâng dạ dẻo như kẹo kéo, nhưng đít còn lâu mới nhấc ra khỏi ghế. Thế mà mẹ nó chỉ bảo tý ơi, bóp tay cho mẹ cái mỏi quá, thì đang chơi cũng bỏ để bóp tay cho mẹ :))

Smile1102

Xe container
Thế em mới kể chuyện đưa nó đi chơi, mẹ nó bảo váy này đẹp quá mà ko có tiền thì nó ton hót luôn “trong lợn của con có đầy tiền đấy” (ý là mẹ mua đi nó lấy tiền trong lợn cho mẹ). Còn em với nó đi xem gỗ mình bảo pho tượng này đẹp quá mà ko có tiền thì nó bảo luôn “mua làm gì cho phí tiền”.

Thằng này nhà em nó nịnh đầm mẹ nó siêu hạng, mẹ bảo ko chơi nữa thì mồm vâng dạ dẻo như kẹo kéo, nhưng đít còn lâu mới nhấc ra khỏi ghế. Thế mà mẹ nó chỉ bảo tý ơi, bóp tay cho mẹ cái mỏi quá, thì đang chơi cũng bỏ để bóp tay cho mẹ :))
Nó biết ở nhà ai là sư tử ai là mèo cụ ơi 😂😂😂