[Funland] Khủng hoảng tuổi trung niên

phuongan

Xe điện
Bác cứ kệ em, em đang chán đời đây
Mai mà lại đúng lịch trình 5h30 bắt đầu tour của NGV, giờ chưa ngủ được thì sức đâu mợ ơi!
Em nhớ bạn lớn nhà mợ đang học trong SG cũng đã tự lập nhiều rồi mà, mợ đợi thêm chút thời gian cho cậu hai. F1.1 nhà em bằng F1.2 nhà mợ, giờ nó còn chưa đi xe 50cc thành thạo đây!

Chỉnh sửa cuối:

Ba Ngơ

Xích lô

phuongan

Xe điện
Có 1 vấn đề nữa em muốn hỏi các cụ mợ về vấn đề thị lực. Em 50 sát sạt mà mắt cứ tèm nhèm, nhìn gì cũng ko rõ. Lúc nào cũng cảm thấy có 1 cái màng trước mắt ý. Thế có bình thường ko nhỉ hay phải đi khám? Em đeo kính lão 1.5 thì nhìn ok.
Bác đên viện mắt TW khám xem sao. Cách đây lâu lâu em thấy nhức mỏi mắt, đi khám ở đó bs bảo không bị gì, căng thẳng mệt mỏi chút thôi.
Nhưng giờ em cũng có hiện tượng viễn rồi, đọc phải cầm xa xa ra.

xukthal

Xe lăn

my.eb

Xe điện
Bác đên viện mắt TW khám xem sao. Cách đây lâu lâu em thấy nhức mỏi mắt, đi khám ở đó bs bảo không bị gì, căng thẳng mệt mỏi chút thôi.
Nhưng giờ em cũng có hiện tượng viễn rồi, đọc phải cầm xa xa ra.
Giờ em rời cái kính lão ra là khỏi đọc

TorienT

Xe container
Đợi tý em phục vụ nốt ca này xong em nằm yên em chém ạ
Đúng là phụ nữ hay lo lắng nhỉ. Nóc nhà em lúc nào cũng lo thế này, lo thế kia, nhỡ thế này, nhỡ thế kia vì 2 F1. Em thấy có gì lo đâu, trăng đến rằm thì trăng khắc tròn - lớn lên ra đường gái nó khắc dậy khôn cho có gì đâu mà lo.

Smile1102

Xe container
Thật lòng em rất muốn học thêm một ngành gì đó, chủ động công việc có thể làm online. Em thích tự do, mà em thấy để có tự do đk cần tự chủ về tài chính trước đã.
Đúng là phụ nữ hay lo lắng nhỉ. Nóc nhà em lúc nào cũng lo thế này, lo thế kia, nhỡ thế này, nhỡ thế kia vì 2 F1. Em thấy có gì lo đâu, trăng đến rằm thì trăng khắc tròn - lớn lên ra đường gái nó khắc dậy khôn cho có gì đâu mà lo.
Thế mới là phụ nữ cụ ạ :D

my.eb

Xe điện
Vầng, em cũng xác định ôm nốt 2 năm nữa đủ 18t là em buông, cong hay thẳng nó hưởng. Chứ giờ đang oval thế này, buông ngay nó méo xệch ngay,

Nhimtiu

Xe container
Vầng, em cũng xác định ôm nốt 2 năm nữa đủ 18t là em buông, cong hay thẳng nó hưởng. Chứ giờ đang oval thế này, buông ngay nó méo xệch ngay,
Con ăn cong thẳng ăn thẳng hả mợ? =))

Anhhungjp

Xe tăng
Các bác có con gái lo lắng nhiều nhỉ, nhà e có mỗi 1 nhóc, chỉ lo mỗi không có nhiều thời gian để đưa nó đi tập thể thao thôi.

Gió_123

Xe tải
PN thường lấy con làm niềm vui nên khó buông bỏ con lắm các cụ ạ. Em thì thấy mình nên tôn trọng các mong muốn của con và tạo đk cho chúng nó trong khả năng của mình thôi. Chứ em chả thích buông con em ra đâu. Buông nó ra thì có mà buồn chết.. :D

Hôm qua em bàn với chồng con em là nhà mình lười vận động quá, hay là cả nhà mình set up routine cứ sáng CN thì cả nhà đạp xe. Con em vội vã bảo thôi mẹ tìm lớp cầu lông cho con.. =)) =)) Chị ý thích nhất là được nướng cháy thui trên giường cuối tuần vì ngày thường phải đi học quá sớm.

@Ms Bâng Khuâng: theo lời chồng em thì mợ cứ lấy chồng sớm đi. Sai sớm, sửa sớm.. :D Mà nghe giang hồ đồn cụ Lee Saker ấy oách lắm, nên lấy đc người như cụ í nghe cũng có vẻ ổn đấy ạ. Mà các cụ hay tám trên này em đều thấy oách cả nên mợ cứ hỏi các cụ ấy khéo hiệu quả hơn hỏi các mợ. :P