[Funland] Khủng hoảng tuổi trung niên

Son.Hoang

Xe tăng
Hết rượu k mời dc thêm mợ ly nữa, đúng là số khổ mợ nhỉ, e k dc bằng đỏ như mợ nhưng cũng lao động chính trong nhà, gì cũng đến tay, đau đầu kiếm tiền rồi còn phải lo tìm trường, lo định hướng cho con, lo nấu cơm, rửa bát đủ cả. Con nó ị k đc cũng do mẹ mày k chịu cho con ăn nhiều rau :((
Mợ với mở Smile kia giỏi quá, nên khổ là đúng thôi, :D

noname1981

Xe tải
noname1981 đối tác nhà cụ đồng ý thì 10 năm vừa rồi cụ đổi được bn đối tác rồi? Em thấy pn không có lợi lắm trong xh hiện tại đâu. Giả sử cứ vài năm thay vợ/ chồng 1 lần, con để lại cho chồng nuôi, vợ chỉ đóng góp (hiện giờ hầu hết ngược lại) mới là có lợi cho pn :)

Đấy là nc xh, còn em rất may mắn nên nếu vc bỏ nhau em cho chồng nuôi con thật luôn, vì chồng em yêu con quan tâm đến con lắm. Tha hồ tự do :) Em chả có nhu cầu ràng buộc kìm kẹp ai :)
À phải đợi con cái du học kiếm cái thẻ xanh xong đã chứ mợ.

TorienT

Xe container
noname1981 đối tác nhà cụ đồng ý thì 10 năm vừa rồi cụ đổi được bn đối tác rồi? Em thấy pn không có lợi lắm trong xh hiện tại đâu. Giả sử cứ vài năm thay vợ/ chồng 1 lần, con để lại cho chồng nuôi, vợ chỉ đóng góp (hiện giờ hầu hết ngược lại) mới là có lợi cho pn :)

Đấy là nc xh, còn em rất may mắn nên nếu vc bỏ nhau em cho chồng nuôi con thật luôn, vì chồng em yêu con quan tâm đến con lắm. Tha hồ tự do :) Em chả có nhu cầu ràng buộc kìm kẹp ai :)
Cá nhân em thấy nếu quan hệ ngắn hạn thì phải cực kỳ cân nhắc vụ sinh con. Nếu là em thì không.

my.eb

Xe điện
Èo mới có 1b chiều mà các cụ mợ bàn bao nhiêu là chuyện, em giờ mới bắt đầu dược cầm đt hihi

starsn

Xe điện
À phải đợi con cái du học kiếm cái thẻ xanh xong đã chứ mợ.
Cứ sống với đam mê rồi kiếm thẻ xanh cho F1 1 mình được không cụ? Nếu không thì luận thuyết của cụ chỉ hoạt động khi không có con được thôi à?

TorienT

Xe container
Không biết các ông chồng các mợ thế nào chứ em giờ lười, cực kỳ lười luôn. Trừ việc định hướng học hành và nịnh vợ ra em không làm một cái gì luôn :(

Sand

Xe hơi
Các mợ giỏi quá lại type người cổ chiều ck chiều con nên càng phải làm nhiều, hy sinh nhiều. Ích kỷ hay lười biếng đôi khi làm mình bớt khổ đó các mợ ạ

phuongan

Xe điện
Tốc độ tám của thớt này kinh thật, em mở cookie ra mà nhìn số trang cuối ko dám tin, phải nhòm đi nhòm lại ngày tháng của còm!

noname1981

Xe tải
Cứ sống với đam mê rồi kiếm thẻ xanh cho F1 1 mình được không cụ? Nếu không thì luận thuyết của cụ chỉ hoạt động khi không có con được thôi à?
À em sống thế nào em phải giấu chứ, em ứ nói đâu, em cũng không đạo đức giả, nhưng em phải nể con gấu nhà em chút, nó ẩn danh trên đây đó mợ.

Smile1102

Xe container
Làm thế nào để lấy được một người vợ như mợ. Vợ em nó được cái tiếng hiền nhưng cứ ị thì lị ra, chả ý kiến ý cò bất kỳ việc gì trong nhà😫
ôh cụ mà lấy ng như em khéo đc 5 bữa nửa tháng là bỏ chứ chả đùa :D
Tính em cũng hay sổt ruột, ở cty mà sếp em ko quyết nhanh là em quyết luôn hộ sếp ấy, nên đoán là em với cụ khéo giống nhau.
Em cứ lo có phải nhiều khi nhìn con sốt ruột quá em làm luôn cho nó rồi ko, hoặc nó làm gì em cũng ngứa mắt ấy huhu.

Son.Hoang

Xe tăng
Không biết các ông chồng các mợ thế nào chứ em giờ lười, cực kỳ lười luôn. Trừ việc định hướng học hành và nịnh vợ ra em không làm một cái gì luôn :(
Cụ cứ không có tiền xem. Chẳng qua giờ cụ có tiền nên cụ mới được thế.

Smile1102

Xe container
Chắc tại cụ năng nổ quá, giờ cụ cũng ị thì lị ra :)) chắc đối tác sẽ thay đổi, chứ mợ Smile1102 mà có nhà Vinhomes như cụ dễ mợ ấy dẹp kiếm tiền, bán đi lấy nửa đi mua quần áo ý chứ nhỉ ;;)
Chuẩn quá mợ ạ, nếu chồng em mà kiếm đc nhiều tiền thì em laii chỉ ở nhà chơi, ngắm mây ngắm hoa với cả shopping thôi đấy :D

noname1981

Xe tải
Em tưởng cụ trung thực với gấu, thế là ngoại tình à :) Cụ đã muốn đổi gấu sao lại sợ bị phát hiện?
Ơ em nói rồi, em không quan niệm đó là ngoại tình, em cho rằng những ai chung thủy trong xã hội này chả phải đạo đức gì hơn em mà là họ không có khả năng như em hoặc họ chưa bị phát hiện mà thôi, còn các mợ là do chưa gặp đúng đối tác mà thôi, xã hội giả dối nó tấn công con em nên em phải ẩn danh thôi. Ngu gì

Smile1102

Xe container
Chồng em ko lười ạ, em mới là ng lười cơ. Nhưng em thấy em cần nhiều tiền hơn chồng em nên em phải kiếm thành ra em vất hơn. Với em nấu ăn ngon hơn, con em nó ko thích ăn đồ bố nấu nên em lại phải làm cụ ạ.
Các mợ giỏi quá lại type người cổ chiều ck chiều con nên càng phải làm nhiều, hy sinh nhiều. Ích kỷ hay lười biếng đôi khi làm mình bớt khổ đó các mợ ạ
Em vẫn đi shopping, cà phê ăn uống đi chơi với bạn nhiều nhé. Ck em ko cổ hủ, nhưng nóng tính, với lười kiếm tiền hơn em dù rất giỏi về kỹ thuật. Nấu ăn hơi kém hay bị chê nên cũng ngại nấu.