không nên đi civic

Trạng thái
Thớt đang đóng

dongnat

Xe điện
Có một sự thật là tăng tốc thì CV 2.0 ăn đứt Camry 2.4 đấy. Đã được thử nghiệm trên OTO FC của các bác trong SG

ttmindustry

Xe buýt
Website
ttmindustry.vn
em công nhận là đang ở tốc độ 80km/h, đạp chân ga sát sàn, civic 2.0 vọt rất ngon, lên 120 nhanh chóng.
k biết mấy xe tầm tầm tiền như civic có vậy k nhỉ(everest, captiva, altis, forte, ....)
bác nào trải nghiệm trên một số xe thật rồi cho ae tý cảm nhận với. (b)

cas

Xe buýt
Thường ở lầu Xanh trên đường hay tắc dễ ngập
Có một sự thật là tăng tốc thì CV 2.0 ăn đứt Camry 2.4 đấy. Đã được thử nghiệm trên OTO FC của các bác trong SG
công nhận...nhà cháu đi đoạn Pháp vân chả ngại gìc Cam, kể cả Mec C :21:

congacha

Xe điện
bên trong rồi lại bên ngoài... thò thụt đến khổ
Website
www.facebook.com
uh hình như tai nạn do civic hơi cao
công nghệ honda thì kinh rồi nhưng vào vn thì cái cần cao nó thấp cái cần thấp nó cao cụ ơi.
vì mình là vn mà
em thề lần sau em mua xe nhập:6:
Bác cứ nói chung chung từ đầu thớt đến giờ...
cụ tỉ là cái cái nào của bác thấp??? cái cần hay cái ...:^)

Câycau

Xe tải
thì đấy bên thớt bác hmp sờ tú đi ô lại kêu về cái loa đấy
em nào dám nói gì quá đâu

Câycau

Xe tải
đúng là tai nạn nguyên do cái cục thịt ngồi trong cái cục sắt
cục sắt cũng ngon nhưng cục thịt thì lởm nên mới có tai nạn. nhung mà cục sắt lởm còn cục thịt ngon thì cục thịt đau lòng bác dinhtac ơi

đinh tặc

[Tịch thu bằng lái]
Website
www.need.com.vn
đúng là tai nạn nguyên do cái cục thịt ngồi trong cái cục sắt
cục sắt cũng ngon nhưng cục thịt thì lởm nên mới có tai nạn. nhung mà cục sắt lởm còn cục thịt ngon thì cục thịt đau lòng bác dinhtac ơi
cái này cụ chưa chính xác rồi.
Ngày xưa, hồi chiến tranh em chạy dọc đường Trường Sơn bằng mấy cái xe cà tàng của Tung của với Niên Sô, trên thì bom rơi ầm ầm, dưới thì mìn mõ chằng chịt mà có sao đâu:69::69::69::69:.
Giờ mấy chú loai choai nhẩy lên xe là phóng, chẳng cần biết cái xe của mình ló thía lào, không chết mới lạ chứ:^)

congacha

Xe điện
Website
www.facebook.com
cái này cụ chưa chính xác rồi.
Ngày xưa, hồi chiến tranh em chạy dọc đường Trường Sơn bằng mấy cái xe cà tàng của Tung của với Niên Sô, trên thì bom rơi ầm ầm, dưới thì mìn mõ chằng chịt mà có sao đâu:69::69::69::69:.
Giờ mấy chú loai choai nhẩy lên xe là phóng, chẳng cần biết cái xe của mình ló thía lào, không chết mới lạ chứ:^)
:21::21::21: Mà mấy cái cục sắt của Tung của với Niên Sô lởm lắm:21: không có để mà bị
cái quạt điều hòa thì hỏng lên hỏng xuống, thay các kiểu cũng vẫn thế
mỗi tội không bị
ắc qui mấy hôm trời mưa thì chả hiểu chập cháy thế nào cũng phải thay
còn bao nhiêu cái lằng nhằng khác

Khoaimy

Xe tăng
Tặng kụ chủ thớt 1 câu : của bền tại người. Vậy cho ló vuông.

congacha

Xe điện
Website
www.facebook.com

Khoaimy

Xe tăng
Vuông lại là: Cục sắt tốt hay xấu đều do cục thịt cả:)):21::))
Vầng. Không ai bảo là Civic ko có nhược điểm nhưng thực sự nó là lựa chọn cực kỳ hợp lý cho 4 bánh under40k và thanh niên under40y.(b)
P/S: nhưng xe công là Civic thì nó cứ thế nào ý ạ. ko lịch sự.

congacha

Xe điện
Website
www.facebook.com
Vầng. Không ai bảo là Civic ko có nhược điểm nhưng thực sự nó là lựa chọn cực kỳ hợp lý cho 4 bánh under40k và thanh niên under40y.(b)
P/S: nhưng xe công là Civic thì nó cứ thế nào ý ạ. ko lịch sự.
Vầng... em cũng túm được ý bác dư lày ợ:

1/ Nói cho vuông với ông chủ thớt là ông không thích là việc của ông... số ông nhọ hoặc không biết dùng nên cái cục sắt của ông nó mới thế... xe bọn tôi dek bị thế điều này tất cả hội Civic đều công nhận thế nên việc líu giề ông phải vào đây hô hào không nên đi civic...

2/ Việc lựa chọn cục sắt nào là do sở thích và nhu cầu riêng của từng cục thịt... không giống nhau... điều này tất cả hội Civic đều công nhận thế nên việc líu giề ông phải vào đây hô hào không nên đi civic...

3/ Không ai bảo là Civic ko có nhược điểm nhưng thực sự nó là lựa chọn cực kỳ hợp lý cho 4 bánh under40k và thanh niên under40y.(b) ... điều này tất cả hội Civic đều công nhận thế nên việc líu giề ông phải vào đây hô hào không nên đi civic...

4/ Xe công là Civic thì nó cứ thế nào ý ạ. ko lịch sự nhất là lại lắp lip, kit, xenon, thay mâm... thì càng thế nào ý ạ... vì civic mang hơi hướng thể thao... điều này tất cả hội Civic đều công nhận thế nên việc líu giề ông phải vào đây hô hào không nên đi civic...

:)):21::))

Tuan78

Xe máy
Em thấy CV chỉ có một nhược điểm đó là ồn thôi, tiếng ồn từ lốp nghe đau hết cả đầu. Còn lại mọi cái chỉ có thể nói là tốt.

NHA-MINH

[Tịch thu bằng lái]
khổ bác chủ thớt rồi,

đinh tặc

[Tịch thu bằng lái]
Website
www.need.com.vn
Vầng... em cũng túm được ý bác dư lày ợ:

1/ Nói cho vuông với ông chủ thớt là ông không thích là việc của ông... số ông nhọ hoặc không biết dùng nên cái cục sắt của ông nó mới thế... xe bọn tôi dek bị thế điều này tất cả hội Civic đều công nhận thế nên việc líu giề ông phải vào đây hô hào không nên đi civic...

2/ Việc lựa chọn cục sắt nào là do sở thích và nhu cầu riêng của từng cục thịt... không giống nhau... điều này tất cả hội Civic đều công nhận thế nên việc líu giề ông phải vào đây hô hào không nên đi civic...

3/ Không ai bảo là Civic ko có nhược điểm nhưng thực sự nó là lựa chọn cực kỳ hợp lý cho 4 bánh under40k và thanh niên under40y.(b) ... điều này tất cả hội Civic đều công nhận thế nên việc líu giề ông phải vào đây hô hào không nên đi civic...

4/ Xe công là Civic thì nó cứ thế nào ý ạ. ko lịch sự nhất là lại lắp lip, kit, xenon, thay mâm... thì càng thế nào ý ạ... vì civic mang hơi hướng thể thao... điều này tất cả hội Civic đều công nhận thế nên việc líu giề ông phải vào đây hô hào không nên đi civic...

:)):21::))
:)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):))

lizhanoi

Xe máy
Website
noihoivn.vn
Túm váy lại là: mồi người có 1 sở thích khác nhau, 1 nhu cầu, 1 phong cách, 1 lối suy nghĩ khác nhau. Chính vì vậy mà không thể bắt buộc người khác phải theo ý của mình được, " con người sinh ra có quyền bình đẳng"
Có người thích CV, có người lại không thích CV. Người thích thì luôn luôn bảo vệ cái của mình thích, cùng như có câu: "chẳng ai chê C của mình thúi" vì họ ngửi quen rùi. Còn người không thích thì họ tìm mọi kẽ hở dù là nhỏ nhất để chê bai (có khi i xuống tolet rồi vẫn cứ móc lên để chê) dù sao nó cũng chỉ là cái xe thôi các cụ ạ.
Mạo muội nói như thế nếu có ý làm xúc phạm đến cụ nào thì sory nha.

Tungbin

Xe buýt
Nói chung là Xe Civic cũng chán thật, ngồi trên xe ko thoai mái chút nào, ồn nữa. Các bác thành lập hội chê Civic đi.

Trạng thái
Thớt đang đóng