không nên đi civic

Trạng thái
Thớt đang đóng

đinh tặc

[Tịch thu bằng lái]
Website
www.need.com.vn
Đinh tặc làm l.ếch giề có mẫu, khé khé.
Rừng rú, có mà chở hươu nai :21:
hươu, nai thịt còn thơm hơn mẫu nhá --> Không nên đi CV:))
Chốt lại vẫn là "KHÔNG NÊN ĐI Ô TÔ"
@các cụ nào chê thì đi xe đạp đi cho thoáng đường, em không chê mấy cái xe vỏ mỏng, ồn to, tốn xăng đâu ợ, để em đi cho. Các cụ đi xe đạp hết đi cho em thoáng đường keke

Câycau

Xe tải
em đã quyết định theo các bác: quả thực civic tốt hơi ồn nhưng cũng giống dòng khác, đi tiết kiệm xăng, lái ngon thì không đâm vào đâu, hậu mãi là tốt nhất, giá xe thì chấp nhận.
nếu bác nào vào gara mà nó khen như thế thì chính là xe của em, các bác nàm nuôn nhé(k)

Lungcu

Xe điện
em đã quyết định theo các bác: quả thực civic tốt hơi ồn nhưng cũng giống dòng khác, đi tiết kiệm xăng, lái ngon thì không đâm vào đâu, hậu mãi là tốt nhất, giá xe thì chấp nhận.
nếu bác nào vào gara mà nó khen như thế thì chính là xe của em, các bác nàm nuôn nhé(k)
Đúng thế đấy cụ, sự thật nhiều lúc nói ra đếch ai tin khó thật. nếu không hợp cụ nên đẩy nó đi thôi ,coi như là học phí:6:

Athena

Xe tăng
Có người dỗi này các cụ ơi. :)):)):))
Kô thích xe thì bán đi, chả ai như cụ, chê ỏng chê eo, lại còn gợi ý là nếu có mua thì cụ sẽ mua Altis. Nghe cứ như Sale của TOY ý nhể.
25K có người đang hỏi mua kìa. (b)

đinh tặc

[Tịch thu bằng lái]
Website
www.need.com.vn
chán cụ chủ thớt thế. em ủng hộ cụ hết mình dư kia mà lại bỏ cuộc à
Phải tiếp tục chiến đấu chớ, phải nói hết sự thật chớ, sao lại thế kia:77:

Maz

Xe tải
Ồ:^) lạ nhể...kụ chủ thớt phán như thế hóa ra tất cả các chú đã mua Civic từ trước đến giờ là hết à? Lạ cái là có con gà này làm chuột bạch rồi con gà khác thấy thế vẫn cứ chui đầu vào cái rọ của Honda!!!???
Em đang đi CV, ngoài cái mà người ta gọi là ồn ra (mà xe LD quái nào chẳng như nhau) thì em thấy chẳng có gì phải phàn nàn cả(b)...nothing is perfect:69:

dkquoc

Xe đạp
Chắc bác không may vớ phải accu lởm thôi. Tôi đi 3 năm nay có vấn đề gì đâu nhỉ. Hay bác không chịu kiểm tra accu để cạn nước. (k)

Tamagochi

Xe tải
Theo thống kê thì Civic là xe gây ra nhiều tai nạn nhất các cụ ợ, đọc báo cứ vài vụ đâm xe là y như rằng lại có 1 em Civic.

Ford Everest AT

Xe điện
ở nhà, không Hội hè gì hết - Gấu bảo thế :-)
Theo thống kê thì Civic là xe gây ra nhiều tai nạn nhất các cụ ợ, đọc báo cứ vài vụ đâm xe là y như rằng lại có 1 em Civic.
Đâm nhiều thì do người lái chứ sao lại đổi cho xe, chẳng may cái thống kê đó vô tình xác suất lớn

chẳng qua mọi ng mua CV nhiều, gặp đa phần mới lái vả lại phụ nữ xử lý kém số AT thoai. Tiền nào mua xe nào thì hài lòng với nó, chứ đầy /đa phần cưới vợ rồi vẫn ngoái đầu thèm thích ..ái đẹp - em cũng thế:21:

đinh tặc

[Tịch thu bằng lái]
Website
www.need.com.vn
chính xác, rõ là xe lởm thì mới thế chứ
Chúng ta phải hiểu là: Cái xe chỉ là cục sắt thôi; đi được hay không, đi dư thế lào thì do cục............................thịt ngồi trên ý chứ:69:
nói chung là cục thịt thối ngồi trên cái xe lởm thì thế là phải:69::69::69:

thehai

Xe tải
Civic mang khẩu hiệu "Biến giấc mơ thành hiện thực" và nó cũng biến ước mơ của e đc cưỡi lên em nó lần đầu tiên,:):)
Em đi đc gần 2 năm rồi mà chưa vấn đề gì, các xe khác bị chân côn nhưng xe e thì ok,ko vấn đề. Ngán ngẩm mỗi cái là ỒN quá! Altis mới thì e ko rõ lắm, nhưng nguyên nhân là do khung gầm ko chắc, mà đó là đặc điểm của xe liên doanh thì có lẽ altis cũng ko kém cạnh đâu.
2 năm e vẫn thấy hài lòng với e nó(vẫn đẹp:21::21::21:)

luxus

Xe tăng
em thấy tụi Honda nó còn chế tạo cả máy bay nữa, chứng tỏ công nghệ chế tạo động cơ của nó phải cực chuẩn. Giải đua công thức 1 cũng có đội đua riêng của Honda, hãng Honda chả làm gì ngoài ô tô, xe máy, máy bay, động cơ thủy, máy phát điện toàn những thứ liên quan đến máy móc. Thêm nữa Civic được giới thiệu từ cách đây mấy chục năm và bây giờ là thế hệ 8. Chừng đấy thứ đủ để em lựa chọn Honda Civic

đinh tặc

[Tịch thu bằng lái]
Website
www.need.com.vn
em thấy tụi Honda nó còn chế tạo cả máy bay nữa, chứng tỏ công nghệ chế tạo động cơ của nó phải cực chuẩn. Giải đua công thức 1 cũng có đội đua riêng của Honda, hãng Honda chả làm gì ngoài ô tô, xe máy, máy bay, động cơ thủy, máy phát điện toàn những thứ liên quan đến máy móc. Thêm nữa Civic được giới thiệu từ cách đây mấy chục năm và bây giờ là thế hệ 8. Chừng đấy thứ đủ để em lựa chọn Honda Civic
thấy thế dưng mà nó không phải thế cụ ợ:77:

ANPHAT

Xe hơi
Xe tải với xe máy mới đâm nhiều nhất cụ ợ, cụ nói thế tội cho Honda quá. :)):)):))

Câycau

Xe tải
uh hình như tai nạn do civic hơi cao
công nghệ honda thì kinh rồi nhưng vào vn thì cái cần cao nó thấp cái cần thấp nó cao cụ ơi.
vì mình là vn mà
em thề lần sau em mua xe nhập:6:

Wakeup

Xe điện
Cụ chủ xe chán thì vứt đi. Bỏ ngay xe khẩn trương, đừng mang cái bực vào người, tổn thọ.

Vứt ở chỗ nào thì ưu tiên chỉ cho anh em OF nhanh chân ra nhặt trước.
Còn nếu lưu luyến tiếc đôi ba xu mua xe thì bán rẻ cho em.
Em đảm bảo mua giá cao hơn xe Li făng đôi giá luôn.

Kính cụ :))

maz6

Xe tải
Mod ơi đóng hộ cái thơt này với. Cụ chủ thớt bức xúc làm cho Xờ vịt càng ngày càng khó mua và mất xiền ngoài. Vớ vẩn thật:77::77::77:.

crocodile

Xe buýt
Với cái dòng bôi đậm, theo em thì thế này, bác nên đi bộ, hoặc đi xe buýt, đừng vì mình kém mà gây thiệt hại cho người khác, khổ thân cả cái xe.
Hoặc bác thuê lái xe cho lành.
Nếu ko có gì bí mật, bác cho em cái biển số, để em xem thực sự bác sửa bao nhiêu lần, lời nói của bác thật bao nhiêu %. Rồi em tư vấn tiếp
Trong thời gian chờ đợi, em đề nghị bác đi bộ, nhớ đi chân không, nhỡ gấp vào đâu chỉ chẩy máu chứ ko hỏng giầy, hoặc tại giầy nên vấp
:))

:)):))(b) Cụ này nói làm em buồn cười quá! Em chạy 1 năm nay rồi, chả thấy kẹt kính hay hỏng cái gì gì như các cụ nói, chạy chả ngán bố con thằng nào hết! Hôm nọ em vừa đua với 2 chú thanh niên HN chạy Camry 2.4 mà cho Camry hít khói :69:, xe em có 2.0 thôi :P

ttmindustry

Xe buýt
Website
ttmindustry.vn
:)):))(b) Cụ này nói làm em buồn cười quá! Em chạy 1 năm nay rồi, chả thấy kẹt kính hay hỏng cái gì gì như các cụ nói, chạy chả ngán bố con thằng nào hết! Hôm nọ em vừa đua với 2 chú thanh niên HN chạy Camry 2.4 mà cho Camry hít khói :69:, xe em có 2.0 thôi :P

Bác chạy civic 2.0 à? bác chạy thế nào mà căm ry 2.4 hít được khói của bác?
em mà chạy còn không kịp hít được luồn bụi cuốn sau xe ấy ạ, vì tới nơi nó đã tan từ lâu rồi :))( ý em nói là xe đạp ấy)

scb360

Xe tăng
chắc CIVIC của bác ý là 2.5:)):))

Trạng thái
Thớt đang đóng